Họp lớp T2

Trần Vĩnh Đức
(ductv)

Lâu năm ko gặp nhau, muốn gặp anh em quá!!!

Anh em nào máu thì hưởng ứng nhé, đông đông tí.

Tao và Hải dớ là chắc chắn.

Sao đ thấy có thằng nào hưởng ứng với Vĩnh Đức thế? Hô 1 cái báo để còn hẹn ngày tập trung chứ. Lớp T2 đúng là chuối thật!

Công nhận là chuối. Lôi lên phát nào.
Anh em T2 đâu hết rồi thế nhỉ?

Bọn T2 vẫn củ chuối như 10 năm trước :)).

Tuấn Hải về chưa?
Đức ơi mày cứ hẹn đại một hôm đi xem nào. Nhớ báo sớm một tẹo để tao còn xin quota đi chơi hehehe

Mịa, chúng nó bây giờ đi hết rồi, còn đâu mà họp.

Cái thằng Đức cũng đi cách mấy múi giờ rồi, xem WC có phải thức đêm như mình đâu

Thằng Đức còn đang hẹn hò tao ở đây cơ mà? Về thế quái nào được mà hô hào anh em tụ tập thế?
Ê, bạn Thu Hương tậu chồng, anh chị em biết chưa nhỉ? Chúc nhau một câu cho khí thế cái?
CHÚC MỪNG HẠNH PHÚC LÊ THU HƯƠNG này!

Cam on ban Tuan. To lay chong cung da gan nam roi ma cung nhan duoc loi chuc mung cua Tuan qua email roi. Lau lam moi len day lai thay Tuan bac loa len chuc o day-to lai cam on Tuan them lan nua vay. Nhan tien bao cho Tuan biet cac ban Diem Huong, Quynh Anh, Cam Chau cung tau chong ca roi de Tuan chuc mung cac ban y luon the nhe.

Ô, thế lấy chồng hết cả rồi à? Thế anh em thì...để cho ai?!!! Hương ơi, ấy bảo tớ nên vui hay buồn bầy giờ?:-s

Mấy thằng như Long & Quang Linh thì bị vợ quản hết rồi, còn chị em như Thu Hương thì bận coi chồng. Họp lớp chắc khó rồi :)) !!!

Ơ bạn Quỳnh Anh lấy chồng rồi à, Hương có email của bạn ý không cho tớ với :)

rat tiec-to ko co cach j lien lac voi Quynh Anh ca-ke tu luc ban i lay chong

Back
Bên trên