Họp lớp ( khẩn )

Trần Huy Khánh
(mr_big)

Điều hành viên
Trưa thứ 7, 20/3/2004, tại nhà Hằng nghiện sẽ tổ chức 1 buổi liên hoan nho nhỏ gọi là tưởng niệm ngày 8-3. Anh em rảnh thì rẽ qua làm chén trà, ăn miếng bánh, ngậm miếng kẹo, cắn tí hạt dưa.
Chờ đến giờ G, ta làm tí rượu cho nóng cái ruột, cho đỏ cái mặt, cho bập bùng cái tim, nhất loạt " zôôô!!!" thật to để chúc mừng chị em phụ nữ :D

Anh em thân mến , theo thông báo vừa mới nhận được , thì 20/03 là sinh nhật đồng chí Quân ... thế nên dù muốn hay không thì chủ nhà của buổi tiệc 20/03 cũng phải thực hiện bổn phận và nghĩa vụ cao cả ... chính vì thế sau 1 hồi liên lạc với Hằng không được thì không biết ý anh em thế nào , nếu vẫn tụ thứ 7 thì tụ sang nhà 1 người khác cũng được hoặc không mấy thằng con trai đi làm nồi lẩu nhâm nhi chén rượu lạt cho đỡ thèm , mà cũng là nhân dịp cao thủ Khánh dẫn người yêu đi giới thiệu ,.... mong rằng anh em cho ý kiến nhanh , sắp 20/3 mẹ nó rồi còn đâu ....

Thằng Khánh hôm nọ còn nói mình là bây giờ chỉ quan tâm việc kiếm tiền, ko quan tâm chuyện tình yêu,thế mày ngày 20-3 tới đã giới thiệu bạn gái với anh em...hôm trước,mình còn ngồi khuyên nó nữa chứ, đau thật...mk cái thằng Khánh bốc phét vãi đái...nhưng dù gì anh K' post vầi cái ảnh lên cho tui em xem với nhé...

Khánh mang người yêu đi cho anh em xem mặt đê....
Hôm đó tôi khá bận vì 2 đồ án liền và 1 cái nhà cao tầng....Nhưng đi xem mặt ng yêu Khánh thì có thể tặc lưỡi đc đấy hé hé.....

Thấy anh em vui vẻ, tao cũng vui lây. Mấy thằng ở nhà tụ tập nhưng nhớ gửi ảnh cho bạn tao ngắm cho đỡ buồn nhé. Mà nhà Hằng bây giờ ở đâu rồi? cái nhà Hòa mã xây xong chưa?
Khánh: chúc mừng nhé, ra trường, công ăn việc làm ổn định, anh lại cưới quả vợ phát là xong, tưởng đời tươi hơn, nhưng thật ra vẫn như trước thôi, có khi còn nhục hơn!
Đức P: Mấy hôm nay tao bận quá, chưa lo cho mày cái vụ đấy được, hơn nữa cái mày nhà tao nó hỏng, để thư thả ít bữa tao scan ra rồi tao upload lên, tha hồ mà down nhé!
Chúc bọn mày ăn uông vui vẻ!

7h30 ở cafe Thêu Ngọc Khánh. Anh em thằng nào có ny thì vác hết đê :))

Hê hê, anh Khánh có người yêu rồi à? Làm phát miêu tả để anh em ngưỡng mộ cái nào. Từ lâu anh em vẫn mong anh Khánh có nơi có chốn, mãi bây giờ mới được nghe tin mừng. Hẳn là anh đã lựa chọn rất kĩ càng, đã thực sự nghiêm túc lắm rồi đây. Có gì đưa đây để anh em còn thèm thuồng ghen tị phát nào.

Để em miêu tẻ cho anh em thèm 1 chút ....
Cao 1m69
Da trắng
Má hồng
Xinh thì khỏi chê
Tính tình thì dịu dàng thùy mị
Chỉ mỗi tội ..... thôi không nói phải tội chết , anh KHánh nhỉ , ai lại đem cái chuyện em nhà có râu ra nói cho bàn dân thiên hạ biết ....
:D

oái ! ANh Khánh có người íu! SAo không sang chỗ bọn em thông báo cái?????? Hôm nọ thấy anh mặc áo xanh tung tăng đi cùng hai anh khác vào trường nhìn phong thái ung dung, nào ngờ vì có người iu!

Ối xời ơi, làm gì mà cứ rùm beng hết cả lên thế này, ngại quá , các cậu mừng cho mình như thế mình rất cảm ơn, chỉ có điều post lên HAO thế này thì có khác gì đánh vào hậu phương, triệt nguồn tiếp tế của tôi ko, sau nay tôi mỏi mệt chốn xa trường, muốn lui về nghỉ ngơi thì cũng chẳng còn chốn dung thân nữa rồi :))
Tình hình thế này thì chắc ta nghỉ cái vụ liên hoan thôi nhỉ, thiếu Hằng thì còn tổ chức làm gì nữa, mà cái vụ giới thiệu cũng phải hoãn lại thôi, bạn gái tôi đi chơi với lớp ĐH đến tối CN mới về , sau này còn nhiều dịp để gặp mà :D
@Tuấn : những gì tao nói với mày hôm đấy là rất thật lòng, chỉ có điều, chẳng may tai nạn... khổ thế đấy :-B

Trưa thứ 7 mới đọc tin,làm thế nào đến kịp bây giờ....bay à.

Anh trai thay avatar chị gái đi. EM ghét cái mặt kia lắm!

Tình hình là hôm nào họp lại đi,em dek biết gì cả..
Hôm nào họp nhắn vào YM nambinh82 cho em với,em rủ cả thằng Tành đi nữa

Tự nhiên lạc vô đây, thôi thì cung hỉ cung hỉ bác Big nhá. Chúc bác và bác gái đầu bạc răng chưa long, nhớ uống Anlene và đánh răng bằng PS Chè xanh mỗi ngày. Khi nào có ăn kẹo uống rượu thì nhớ tới đàn em một chút gọi là thì :D okie rùi, không dám mong gì thêm. Ah, mà em nói trước là em không di dự đám rước đâu nhá, chưa kiếm được tiền để bỏ fong bì há há :))

sao chưa thấy anh trai thay thiếc gì.
Anh Khánh hôm qua đến trường sao không đưa bạn gái đến cho em nghía cái mặt phát

Trời ạ , có mỗi cái việc thay avatar thì SMS cho nhau cho nhanh còn viết bài lên này như câu bài , làm anh em tưởng có gì mới nhảy vào , ặc ặc , tốn hết cả tiền net , 2 mục liền chỉ thấy " anh trai thay avatar đê" trời ạ , mà cái thằng Nam chè thì ế chỏng ra , có đếch người yêu đâu mà toàn dùng ảnh mấy em để anh em thèm , thôi chú thay avatar đi không thì chỗ nào có mặt chú là có câu "anh trai thay avatar" đê .... híc

Khổ nỗi bỏ thì vãi thương mà vương thì vãi tội, đời NGHIỆT!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Khu Quốc Dũng đã viết:
Khổ nỗi bỏ thì vãi thương mà vương thì vãi tội, mô Phật!!!

:biggrin:
:biggrin: :biggrin:
:biggrin: :biggrin: :biggrin:
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

Anh em thông cảm, tao muốn lên 3 sao quá mà chỉ có 97-00 là làm ăn được, người nhà cả mà hehe.

Back
Bên trên