Học phí trường nào đắt nhất ?

Bọn Insead có 1 campus ở Singapore, nhưng em nghe nói học phí của nó là 75K cơ mà nhỉ. Anh Đô có biết liệu Insead có cho học bổng không? (em chưa buồn search nữa, nếu anh biết thì nói luôn cho em với, thanks)

Theo anh biết thì nó chỉ có học bổng cho PhD nhưng rất ít. Tiền học anh xem là trong tài liệu anh lấy ở campus của nó ở Fontainebleau Pháp, khóa Sep 2002:
42K euro cho individual
57K euro cho công ty

chu Hung gi oi, to duoc dong o BYU at Provo, Utah which is the biggest one, to co phai dong co 4k a year, Madison no ko cho cai gi ca ma to van thich vao Madison hon ay a, the to moi do hoi chu? Minh dung la lậm thật. Madison cung co hoc bong cho under a???????????????

UW Mad. cóc cho học bổng gì, chỉ cho aid là giỏi, muốn học bổng thì xin department mới được hay xin tài trợ ngoài. BYU provo và UW Mad. đều nổi tiếng về khoa học cả. nhưng BYU prôv là một trường có tính tôn giáo rất cao(mà mình lai rất ghét Mormonism). Được vào UW Mad. mà có đủ trìng độ đứng đầu trong khoa thì tương lai không phải lo, người ta sẽ cần mình chứ không phải mình cần ho. Nhưng đieu này là rất khó, phải có thực lực + đam mê nữa.

Back
Bên trên