Học bổng tiếng anh

@Dũng: Yonsei dc roi, co 1 ban nua cung dc ten la Tra hay sao ay, nhung ko ro o dau, dinh hoi tham xem the nao.

-----------------------------------------------------------------
Starter chac con I,II,III, roi moi Mover... het tan 3 nam co ma :D

hí hí :D chị cũng học Young Learners từ ngày xưa ạ :D hay thật :D
cái ấy là cái mà không thể học ở mấy trung tâm lớn đc, cứ phải nhỏ nhỏ mới đầm ấm vui vẻ ^^ hồi ấy em học ở May School :D chỗ cung thiếu nhi :)

> Đức: Không rẻ tiền nhưng cũng không đắt tiền, nói một cách tương đối cũng là rẻ so với ng` mình :D các bạn Trần Hưng Đạo Quang Trung thì có thể ko thấy thế :D

@Dũng: Yonsei dc roi, co 1 ban nua cung dc ten la Tra hay sao ay, nhung ko ro o dau, dinh hoi tham xem the nao.

-----------------------------------------------------------------
Starter chac con I,II,III, roi moi Mover... het tan 3 nam co ma :D

Thế à, aid nhiều không :D
Con Trang lớp tôi hình như chưa thấy gì :D

----------

Trần VĂn Dũng đại gia không thấy ra giới thiệu học bổng cho trẻ em nghèo nữa à =))

@ em Đức: Chị đã ít nhất từng học và làm việc với nhiều trung tâm dạy ở Việt Nam rồi :) so với Hội Đồng Anh chị học hồi cấp 2 hình như 20$/tiếng thì thế nào gọi là rẻ tiền? :)

Còn dạy 450K cái gì gì, thì lớp chị dạy còn đắt hơn em ạ ^^

nói ra thì bảo mình học tiếng anh trung bình 100k/ buổi :| BC thì đắt vô đối rồi mà 8-} mình chưa từng được học ở đó 8->

@ chị Nguyệt: 10$/h thôi chị ạ ... 1 khóa 32 tiếng là 320$ mà :p

H e đag học ở Cleverlearn tính ra là khoảng 8$/h thì phải :-? ... nhưng đúng là nếu cứ tính tiền ra thì xót xa thật =((

Chị h học ở BC , tính ra tầm $12/h 8-} .Xót lắm nhưng đc cái là thix thư viện ở đó :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Có lẽ chị nhớ nhầm, nhưng từ thời chị học là hồi cấp 2 cách đây 7 năm rồi :-ss (nghĩ lại lâu phết o__O)

Còn dạy học thì lớp của chị cũng hơn 100/buổi rồi :)) 10 buổi hơn triệu :)) so với London thì cái nào đắt hơn? :D

Ô học Hải Jim thì 100k/buổi 1h30' ;))
ACET tính ra thì mức giá cũng tương tự ;))
Còn RV center nữa, 193,6k/buổi 3h :D

Thế à, aid nhiều không :D
Con Trang lớp tôi hình như chưa thấy gì :D

----------

Trần VĂn Dũng đại gia không thấy ra giới thiệu học bổng cho trẻ em nghèo nữa à =))

Hình như Trang apply đợt tháng 4 mà, deadline còn chưa đến huống chi là kết quả :D

@Minh: Ko hiểu, anh có học đâu, đoán là chắc anh kia phải học thế mới đến 3 năm ở đấy chứ.
Btw, ko glance cái cột bên trái à, mà anh chị linh tinh thế 8-| :-w

@chị Nguyệt: bây giờ chị còn dạy không ạ, hay chỉ đi học thôi :D?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ở Mỹ thì chị lấy đâu ra thời gian :-< nhưng cứ về Việt Nam thì chị lại dạy thôi. :)

Đức: Thì mức giá nó thế :-?? biết làm sao được?

Ô học Hải Jim thì 100k/buổi 1h30' ;))
ACET tính ra thì mức giá cũng tương tự ;))
Còn RV center nữa, 193,6k/buổi 3h :D

Ô ấy cũng học Hải Jim à ;))

Tớ luyện thi đại học chỗ thầy từ năm lớp 6 đến năm lớp 9 ;)) Giờ không thèm về nhìn mặt thầy nữa :|

Thấy bảo bi giờ chất lượng xuống cấp tồi tệ 8-}

Tớ học IELTS Hải Jim được 6 tháng rồi chuồn:D
Ông chỉ dạy thế thôi còn bây h chất lượng thế nào thì ko biết, nhưng có vẻ ông ấy luyện thi đại học khá chắc còn IELTS thì tự sướng đừng hỏi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lão ý lấy đắt ko ấy :-?

Lão đấy khi nào tinh thần tự sướng mà chả cao độ =)) Có nhiều nguồn tin không chính thức, truyền mồm tán phét, ngồi lê đôi mách từ hàng xóm còn cho biết là thầy ko phải là đi Úc về đâu 8-}

Ừ ông ý dạy đại học cũng được, nhưng từ hồi chuyển sang thi kiểu trắc nghiệm thì toàn bắt học sinh mua sách với giá cắt cổ rồi về nhà làm, đến chữa, đôi khi còn nhờ em gái ngồi đọc đáp án cho học sinh còn mình đi làm việc riêng :))

Mong thầy ko lên HAO :">

Trần Văn Dũng đại gia đã lặn mất tăm. Thế là học sinh trường Ams đã mất đi một nguồn học bổng cực lớn :(

Và topic này đã trở thành nơi bàn luận về nơi học tiếng Anh :))

Hiện nay Chúng tôi có 1 số Thẻ học bổng anh ngữ London . Có 2 loại thẻhọc bổng :Loại 1 Học bổng trị giá loại 1,5tr chỉ với giá 450.000VND/thẻ. Loại 2 học bổng trị giá 1tr giá 350K/the.Thời gian khuyến mạiđến 8/2008 . Hãy gọi sớm cho Mình tới số :093.233.0087, Mr: Trần VănDũng .Rất vui khi nhận được sự hợp tác của các bạn để được hưởng khuyếnmại của học bổng và tiết kiệm được 1 khoản lớn chi phí cho các bạn !Mọi chi tiết về các khoá học xem tại trang website : "http://london.edu.vn/NewsGroup.aspx?cate1=16 " Để đảm bảo quyền lợi chocác bạn Chúng tôi xin cam kết nếu các bạn yêu cầu chúng tôi sẽ đi đăng ký cùng các bạn tại cơ sở của trung tâm Anh ngữ LONDON . Nick:vandungmaster or tranvandung_th_hy . Email: [email protected]

h mới để ý chữ in đậm ;)) khái niệm này thú vị quá :))

như cái kiểu mua kem, mua 10 tặng 1 :))
@ Sương: có tin đông là ông Hải ko đi Úc về à :-?? 8.5 IELTS cơ mà, lăn lộn tự lập, vừa làm vừa học bên Úc cơ mà (According to Hai Jim):-??
Sách của Hải Jim cứ 20k 1 quyển, ko kể dày hay mỏng(thương là mòng) :))

Mọi người cho e biết thông tin thêm gì về Mr. Hải Jim dc ko?
Chuyên môn là IELTS/ luyện Đại học hay là cả hai?
Chất lượng, học phí ra sao? :D
E cam on!

Hết nói về hb rồi à, chuyển sang cái này lại thành off-topic đấy :D

Back
Bên trên