Học Bổng Du Học Hè Tại Singapore nè

Phạm Hoài Diệp
(Lovely)

· Hanh trinh 14 ngay kham pha nen van hoa va nen giao duc van minh cua dat nuoc Su Tu · Tham quan cac dia danh va khu du lich noi tieng nhu: ORCHARD ROAD_pho thuong mai voi bai hoc dau tien ve kinh doanh;Snow city_thanh pho tuyet; Jurong Bird Park_ thien duong cac loai chim; vuon bach thu Singapore Zoo xep thu 3 tren the gioi; nha hat Epslanade_1 nha hat ky la, doc dao chi dung sau Sydney Opera House cua Uc.v.v. · Phat trien kha nang nghe noi va phan xa bang tieng Anh qua cac bai hoc va tro choi duoc bien soan phu hop voi tung lua tuoi. · Ket thuc chuong trinh hoc SINGAPORE-STUDY-TOUR, hoc vien se duoc cap chung chi co gia tri ve Tieng Anh · Phu huynh di kem se duoc ho tro le phi · Hay lien lac ngay voi nguoi phu trach chuong trinh cua chung toi de duoc biet them ve thu tuc, lich trinh cu the cua cac chuyen di, va dac biet de nhan duoc cac hoc bong du hoc he, kem theo cac hoc bong cho cac khoa hoc Tieng Anh tai SITC. · Miss DIEP Tel:8233336/9197915 Mobile:0904398132 Email: [email protected]

Mình cũng tìm hiểu qua các chương trình du học hè ở Royal Education, trường ĐH XH NV, hay ở ISC, thấy cũng đắt thí mồ.Hic.....chỗ mình có hỗ trợ lệ phí cho HS rồi đó

Chương trình đi này tổ chức thành 3 đợt,15/6; thang 7(ko nhớ rõ ngày); và ngày 8/8 thì phải,trước quốc khánh Sing 1 ngày(mọi người đang hò nhau đi đợt thứ 3 đấy),chương trình học bổng thì đã trao hết rồi,chỉ còn hỗ trợ lệ phí thôi,bà con nào quan tâm thì liên lạc nhanh nhanh nhé!!!!!!

nhưng mà là thi để lấy học bổng toàn bộ khóa học hè đó hay là hỗ trợ học phí không thui ạ? Nếu đi một tuần thì khoảng 1600$ thì phải, đọc báo thấy thế

Ơ ơ,học bổng du họ hè của Sin á?Hay thía, các chị bẩu cho em với, apply thía nào cơ ạ???Thanks beforehand!!!

heheh , bạn Giang ở LTV học hành thế nào ?? :D cùng trường đấy :))
Học hè ở Sing cũng khá đấy nhưng mà tiền bỏ ra cũng không ít đâu . Thực ra nếu có học bổng thì cũng hay đấy , sang đây thì chỉ có mua sắm với ngắm nghía thôi :D tiếng anh bên này không chuẩn lắm đâu , nhưng cũng vẫn tốt chán :D

Há há, nhẩm ròi bạn Nguyên ạ.Tớ học Lương thế vinh ở Hà nội cơ!Hehe!
Uh, Eng bên Sing nói khó nghe lém, ít âm gió mà cũng chẳng hay.Nhưng mờ...được cái hay có đồ rẻ!He!

ehm` Giang dinh. sang Sing hoc a` ?
kin nhi? may' e lop 10 co mat ngay trong ne` rui`. Chi la` Phuong Ah
lop 11D2 ne` . co' ji` lam` wen ha ...........

Vũ Mai Hương đã viết:
Phương èo cơ hả chị?Chị học LƯơng thế vinh ở Hà Nội à?Hé!Hay wes!Bi h mới thấy một mống Lương thế vinh nhà mình vaòo HAO!Đâu, nom chị như thía nòe cơ?Em add nick coi nhá!b-) :)

Vũ Mai Hương đã viết:
Phương nèo cơ hả chị?Chị học LƯơng thế vinh ở Hà Nội à?Hé!Hay wes!Bi h mới thấy một mống Lương thế vinh nhà mình vaòo HAO!Đâu, nom chị như thía nòe cơ?Em add nick coi nhá!b-) :)

ơ thế học bổng hết rùi ạ? Hỗ trợ học phí thế nào, chị có thể làm rõ được ko?

SITC ạ ? /:) Em tưởng chỗ đó .... :lol:

Chỉnh sửa lần cuối:
cái học bổng này chính xác là cover được bao nhiêu ạ. có được hết 0 ạ, được hết thì có lẽ mình mới đi được

bạn Giang nói thế là sao ? chả nhẽ trước khi sang đây tớ không học ở LTV ?? LTV Hà Nội đấy :)) cơ sở Cầu Giấy lớp A02 :D

Back
Bên trên