HỌC HÀNH(bao gồm học chính, học thêm học nếm:D)

học tiếng Pháp thì học ở đâu chẳng được
tốt nhất là lên L espace ý, ở tràng tiền, chỗ đấy học là tiến bộ nhất:D

Công nhận, học rất tốt! Mà lại còn được tiếp xúc với Pháp, tao đi học mà công nhận tiến bộ lên đấy! Mà thôi, mấy bạn thích học tiếng Pháp thì cứ hỏi bạn Khanh ý, bạn ý dạy cho!:)):)):)):)):)) Còn không thì cứ hỏi tớ, tớ sẽ tận tình chỉ bảo cho! :):):):):):):)

:)):))Huy ơi, hay tao với mày mở lớp dạy dê
tao dạy nói, nghe còn mày dạy các thứ còn lại
chắc kiếm được khối đấy:)):))

Trời, quên mày đê, mày làm như tao ngữ pháp với vocabulaire giỏi lắm ý hả? MERDE! Kinh bỏ xừ, thôi, tao với mà cùng dạy cả nói cả nghe luôn! Còn grammaire với vocabulaire thì dạy chung, có gì sai còn hỏi nhau chứ nhờ! :))

Ôi trời ơi!!! Hôm nay tập quân sự mượn vợ 1 bạn cùng lớp:-o bạn ý đã đi học thêm tiếng Trung rùi... Thật kinh khủng:))

Ôi trời ơi!!! Hôm nay tập quân sự mượn vợ 1 bạn cùng lớp:-o bạn ý đã đi học thêm tiếng Trung rùi... Thật kinh khủng

Hê hê, đề nghị chú ý khoản chính tả nhé. :D
Hơ, mà tiếng Trung thì nói nghe cũng dễ hiểu đấy chứ, có mấy từ như tiếng Việt. Hì, mà ai đi học thêm thế?

Phải đấy, tiếng Trung rất dễ nghe là đăng khác!
To Khanh: OK luôn! Tao với mày mở trung tâm đê, lấy nhà mày làm trụ sở cho nó hoành tráng! BỚ BÀ CON CÔ BÁC XA GÂN, AI MUỐN HỌC TIẾNG PHÁP THÌ ĐĂNG KÝ VỚI BẠN HUY & BẠN KHANH PHÁP 2 NHỚ! :D:D:D:D:D:D WELCOME EVERYBODY!!!!!!!!!!!

Ơ? thía bạn chưa nghe thấy ai dùng từ đó hay sao? Nói hẳn ra thì không hay lắm... Thông cảm, tớ quen nói thía rùi

Phạm Lê Huy đã viết:
Phải đấy, tiếng Trung rất dễ nghe là đăng khác!
To Khanh: OK luôn! Tao với mày mở trung tâm đê, lấy nhà mày làm trụ sở cho nó hoành tráng! BỚ BÀ CON CÔ BÁC XA GÂN, AI MUỐN HỌC TIẾNG PHÁP THÌ ĐĂNG KÝ VỚI BẠN HUY & BẠN KHANH PHÁP 2 NHỚ! :D:D:D:D:D:D WELCOME EVERYBODY!!!!!!!!!!!

Miễn phí hả??? Nếu free tớ ok liền!! :D

tiếng Trung thì chắc viết là khó nhất

Ờ, viết quen thì cũng dễ thôi, phải cái nhiều chữ Hán quá (ặc, tầm khoảng 10000 thì nhớ đến năm nào nhỉ?).

Bỏ qua, học ở nhà bạn Khanh lỡ bạn ý ko đồng ý thì sao hả Huy

HEHEHEHEHE Với bạn Huy thì học phí sẽ rất rẻ thôi, cong bạn Khanh cao cấp hơn, không biết bạn ý sẽ đòi bao nhiêu!:)):)):)):))
Ờ, tiếng Trung có vẻ khó đấy, tớ cũng biết một ít! :D:D:D:D:D

Phạm Lê Huy đã viết:
HEHEHEHEHE Với bạn Huy thì học phí sẽ rất rẻ thôi, cong bạn Khanh cao cấp hơn, không biết bạn ý sẽ đòi bao nhiêu!:)):)):)):))
Ờ, tiếng Trung có vẻ khó đấy, tớ cũng biết một ít! :D:D:D:D:D

Rẻ là bao nhiu, cứ mập mờ thế này [-x

hihi, tao với mày dạy sao mày lại bảo mỗi đứa một giá thế???
nói chung là tao với mày cần bàn bạc, học một khóa là bao lâu, bao nhiêu tiến
ac ac nhiều vấn đề quá:))

Chiều nay sẽ bàn, OK????????????????? :D:D:D:D:D Nói chung là giá rẻ thoai, vì dạy cũng có chất lượng lắm đâu mà đòi cao?:)):)):)):)):))

To HUy:ko chất lượng thì thôi rùi, sập tiêm thôi!

Back
Bên trên