Hết xăng

thủy nhà mình chỉ cần lo cho nó hết xăng thôi , ko lo đến chuyện sau khi " hết xăng " đâu , mà nếu lo thì chỉ có : chúng mình " hết xăng " tiếp đi , cho đến khi " hết xăng thật " mới thôi ! :D

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
Phùng Tuấn Đức đã viết:
Em Thủy không được mang chuyện anh ra kể thế chứ :D Hôm đấy hết xăng thật mà

... hôm nào :eek: .. :eek: :eek::eek: :eek::eek: :eek::eek: :eek::eek: :eek::eek: :eek::eek: :eek:

.. to bốt Hòa : ... dạo này bốt bật GDDH điên cuồng thế à ... :nono: .. cấm tống tiền bằng thủ đoạn lừa bịp thế nhé ... :nono: ...

.. to anh HM : .. chí lý ,... :))

.. to bạn Dương : ... :nono: ... đầu óc phải trong sáng long lanh chứ .. :nono: ... nên học tập tư tưởng ban lãnh đạo VC ... cái gì cũng phải tế nhị .. " dạ , tôi nói thế các đồng chí có nghe thấy gì không " (<--- đi theo con đường của BÁC :) )
Đồng chí GDDH nói thế nào ấy chứ...tôi thấy gì nói thế mà :D
(ai bảo không cho ta cái chức nào to to,lại còn cho cái chức "danh dự" nữa chứ [-x [-( không chịu nói rõ...lừa người quá đáng)

...:D ... có phải tôi không nói rõ đâu .. đổ oan thế anh bốt .. :nono: .. anh có hỏi đâu mà nói ..:D .. em vừa bảo là anh nhận luôn còn gì .. :nono: ...biết nói vào đâu ..lại tưởng anh biết rồi .. và thấy anh rất sung sướng khi được nhận chức vinh dự nên em cũng thôi .. :)) ... :)>- .. chuyển vào nhóm bảo kê thì không chịu cơ .. :D ... :)>- ... em không chịu trách nhiệm .. :) :)>- b-) ...

.. to các bác : ... dừng ở đây nhé ... quá đà rồi đấy ... /:)

.. cán bộ Phong đúng là zai thật đấy ... /:) .. vừa mới tuyên bố cho cán bộ làm hotboy .. bây h đổi ý rồi ... b-) ... nhớ mặt cán bộ đấy ... .. tôi về tôi cạo sạch tóc ... b-) :)>-

Oạch, em Thủy dạo này rất chi là ....bạo lực....thấy đe dọa cán bộ suốt :-s :-s Nguy hiểm quá, có khi khi nào em về, anh phải đi sơ tán....:((

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Oạch, em Thủy dạo này rất chi là ....bạo lực....thấy đe dọa cán bộ suốt :-s :-s Nguy hiểm quá, có khi khi nào em về, anh phải đi sơ tán....:((

.. :D .,... em hiền lành thế này mà đồng chí bảo em bạo lức .. :nono: .. đấy là em chưa đấm đá gì đấy .. :D .. chứ gặp người không hiền lành như em thì vỡ mồm lâu rồi .. :D .. em mới đụng đến răng . tóc và cổ thôi .. :)) ... b-)

. TPTD đã gây họa rì cho em hay sao mà phải sơ tán .. :-? b-)

Thì thấy dạo này em cảnh cáo đe dọa hơi nhiều :-s

Back
Bên trên