Hết tiền mua Side Kick thì bán N73 vậy :(

Thái Hoàng Long
(Classic Chocobo)

Điều hành viên
con N73 mới mua cho bà già chưa thèm dùng TT__TT đắp chiếu mãi nên mới nhẫy nhụa ko xước , ko bụi , full box + thêm cái thẻ download của Mobi mart chắc còn 10-11 tháng BH ... ngoài hiệu bán 7tr1 ... hàng bay lượn bán 6tr9 ... làm cho anh em cái giá 6tr7 ... hết bảo hành tớ bảo kê thêm 1 tháng ( hỏng tớ sửa = tiền túi cho )
cậu nào nhiệt tình tớ cho lên Niu lắc với dân phố Tràng Thi =))

bonuz : cậu nào biết tiếng Sidekick 3 rồi thì biết nhỉ ;)) nhấm nháy với tớ mấy câu tớ nhờ mấy thằng bên Mẽo xách về cho <:p giá hơn N73 tí : 7tr tròn :D đặt trc 50% ;) ô kề men :D
contact này : phone 0912991888
YM [email protected]
à SD3 tớ chỉ BH 1 tháng thôi :D chứ ko sau này lại bảo tớ fũ
(thằng nào ở Mẽo về cấm chim chuột nhớ :D chuẩn bị trình bày thì cứ contact đấy mà dện đòi chân gà nướng =)) )

side kick anh ơi =))

đấy mà gọi là sidekick 3 ? đùa à ! đấy là mda pro mà !
cu long đừng mua sidekick 3 , vẫn xấu lắm ! màn hình ấy , chán ốm ! chả có j hay cả ! chỉ có cái trò bật bật là lạ thôi ! Ngoài ra có viên bi ấy

con trên kia là mda pro mà :D

Sidekick 3 chưa dùng bao h, có unlock đc ko? Thấy bảo khó unlock lắm mà :-?? nó có hay bị trầy sơn như 2 con đời 1 + 2 ko? Trầy trụa rồi thì như đồ Lương Văn Can í :| :-ss

unlock rồi mới cầm ra bán chứ :D máy mới sơn đẹp ...thẻ 1GB tai nghe , sạc , HD sử dụng đủ hết... còn xước xát thì tùy sử dụng nhỉ ;) trong hộp có bao da đấy :D

Long ơi :x mày chỉ tao chỗ unlock với giá cả đc ko :">

tao biết chỗ,tao biết site dạy unlock nữa

à ừ ... các chú cứ mua code về mà tự unlock ;)) ... giá unlock là gần 2tr đấy :))

sidekick 3 vẫn thế ! chán ốm ! cái màn xấu hoắc ! có thằng bán hơn 5T mà bị bà con chửi bới ức ko bán nổi luôn ! dùng chán lém

cái thằng đấy nó bán giá chưa unlock :| đến lúc unlock thì unlock chỗ lão j` trên HHT , phải mở máy mới unlock đc :)) nên xước vỏ =)) h bán 4tr chả đứa nào mua =))

à còn vấn đề này quên ko nói :D ... phục vụ thêm cả Archos nhé :D giá cả biến động nhưng rẻ hơn trên Off site 1 chút và chỉ bằng 70% giá ở HN :D ( VD A 604 ở HN là 410$ thì đây có giá 330-335$ thôi :D ) hàng xách từ sing về ... có box
cái này thì cũng hay nhưng ko support lắm :D : sunglasses mp3 :D 512 MB nhìn cũng đc ... đi nắng ok ;) giá 70$ , có giấy mua hàng của US :D
... thêm tai nghe nữa :D sennheiser CX300 >> 300k ( cũ ) senn MX500 >>100k ( fake ngon ) senn MX51 >>300k (cũ ) senn HD457 (like new + BH 2 năm ) >>>500k
mà ko ai mua N73 à :( tớ tặng thêm cho con tai Mx51 đấy :(

sidekick dùng chán lém hả các anh!!! mà các anh có pít chỗ nào bán sidekick ở HN không????

Back
Bên trên