Hư quá...

Hà Đăng Sơn
(hdson)

Active Member
...sáng 8/3 mà chả thấy sếp MTH vào chúc mừng chị em, mình "đành" lên tiếng trước vậy.

Chúc các bà - các cô - các mụ (eg. mụ Zao :D) - các chị - các em - các loại cháu - GÁI (courtesy: Bác Hồ :D) - một ngày 8/3 thật vui vẻ và... hoành tráng :))

Ra vườn HAO hái HOA

Hôm nay mồng 8 tháng 3
Ông giặt cho bà cái áo của ông...

Chỉnh sửa lần cuối:
=D>
Chúc mừng các em nữ, bạn nữ, chị (chắc cũng là "nữ" :D).. nhân ngày Quốc tế Phụ.. nữ (nhiều chữ "nữ" vật! đúng là 8/3 có khác!).

:x

hic, anh cũng có mấy bông hoa này, không biết nên tặng chị em 0

Đính kèm

39.5 KB · Xem: 27
bác Duy định tặng chị em hoa gì thế.... đeo mấy cái kính vào mà vẫn chưa ra loại bông gì, Anh đừng nói hoa Ban đấy nhé... không nhẽ chị nhà kiểm soát cả vườn trước sao mà lại ra nông nỗi này ạ... :((

@ bác Cú và em Việt: Sao vườn HAO mà hoa hoét nở toe toét hết cả ra thế nhỉ???? :))

.. ôi ... :">. .. cái ảnh của anh Duy .. :| ..:D:D .. sao lại ra nông nổi thảm thế hả anh ... hic ..:( .. anh làm gì để chị nhà chị ý phải quán triệt cả cây cối vườn tược thế ạ .. :( ..
( to chị Thảo : .. chắc chị nhà anh Duy vào trong cái topic của chị em mình đọc bài anh Duy .. nên bây h kết quả mới tàn khốc thế này chị Thảo ạ ..:biggrin: )

..:x ... hoa đẹp thế .. :x .. tiếc là các anh không có dịch vụ gửi hoa từng chị em nhỉ .. :x .. gửi chung thế này e là người được cánh hoa .. người lại chỉ được có cái cuống .. chậc .. :)..

Cho tớ hỏi, khí không phải, đấy có phải là cái góc tường ở B5 ngày xưa bác hay qua không vậy? Loại hoa này tớ tưởng bị làm cỏ sạch rồi chứ nhỉ, lâu lắm không thấy. :D

Chúc các em gái nhân ngày 8-3. Chúc mừng anh em nhờ có chị em mới hiểu được ý nghĩa và giá trị của hoa. :p

Chỉnh sửa lần cuối:
... :-$ bây giờ mới là 8/3 mà :D

The quest for a blue rose!

Đính kèm

8.4 KB · Xem: 11
Hoa hồng của anh Hà bị nhiễm độc rồi [-x không cho uống thuốc sớm, giờ xanh lè ra rồi, hết thuốc chữa anh ạ :D :p

Theo ý kiến của em Thủy thì bông hoa của em Thanh Hà phải băm tơi bời ra mới đủ chia cho mỗi chị/em một mảnh vụn.... :))

Back
Bên trên