Hướng tới giải trẻ 09

Lê Quốc Long
(lequoclong)

Tình hình là sau 1 thời gian dài CD mới tìm lại dc vị trí và phong độ như bây giờ.Đội già đã và đang lấy lại tên tuổi của đội bóng số 1 HN.HBL qua rồi,giải sắp tới sẽ là giải trẻ.Đến giữa tháng 5 là các chú bé ở tây ở tàu về hội tụ rồi.Những thằng ở VN bây h cũng nên bắt tay vào tập tành đi thôi.Đội trẻ có 2 món nợ lớn cần phải đòi đấy,1 là giải trẻ năm ngoái 2 là những thằng trong tuyển ams chắc chắn sẽ gặp lại những thằng hạ bệ chúng mày ở giải TP.Liệu xem thế nào chứ nhỉ để các bà các chú các anh được đi ăn ké chức vô địch của chúng mày

em đánh với nỗi nhục chưa nguôi

dis me may bo doi ams eo hieu co ai chiu di tap ko??? nan bo mie, may og lop 12 chac cha tham ja nua roi

Chiều nay ngồi nc với thằng Sơn con , thấy nó bảo 1 là em đấu giải trẻ , 2 là em đấu giải Đông Nam Á ở Thái, tình hình mấy thằng ở AMS cũng sẽ như vậy, sau khi thi ĐH xong thì phải.

Thì sao.Đội chẳng nhẽ hết người rồi chắc.Mà bọn QA Tiệp nếu ko đấu đc giải trẻ mà đi đấu ở Thái thì càng phải tập trâu hơn chứ cùng đội với bọn nó rồi nhường chúng nó đánh chính còn bọn mày đi Thái xem sex show ah.Tao thấy bọn mày cứ phải băn khoăn chuyện thằng khác nó nản này nản nọ mà ko lo cho mình đi.Chúng mày còn bao nhiêu cơ hội để đấu đá phía trc chứ còn thằng nào ko thích tập thích đấu nữa thì đấy là việc của chúng nó,liên quan gì đến việc tập tành của chúng mày.

*** :( Nghe cái giải Đông Nam Á đã thấy sướng rồi :(( Sao bọn trẻ con bâyh sướng thế ko biết :((
@ Đội trẻ : thằng nào đội mình ghi điểm nhiều nhất giải trẻ tao tặng chai Chivas :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Long lên dây cót tinh thần ghê quá :"):"):")
@ Anh Hiển : chivas bao nhiêu năm hả anh :p:p:p

Chỉnh sửa lần cuối:
cả đội CDunk, đặc biệt là đội trẻ CN tuần sau bắt đầu tập. Tất cả đi tập đầy đủ, đúng 3h30 có mặt.

Tiệp và Quang Anh đi nhắc nhở đội trẻ cho anh

oh gentlemen thật đúng chủ đề.

Tập buổi tới xong Quang Anh bắn cho anh cái danh sách nhé.

a Toàn ơi giải trẻ tháng mấy tổ chức ạ ???
em học trg dân lập đầu tháng 8 bắt đầu đi học r ah :((

a Taon dag dinh lui lik xuog cuoi thag 5. dug luc thi tot nghiep hie?m vai dai':))

mới ghé qua trang bongro.com.vn
b-)
ko biết ban quản trị có ai miền Nam ko?

:-j 1 chai chivas gì thì để về xem nhà còn chai nào đã. Hên thi chivas 21 còn xui có khi 12 :">

Nhưng mà miền Nam đánh hay hơn thật mà :D Mỗi tội chúng nó khinh người quá -s

Back
Bên trên