Hóa 2 - "Vô đối"

chả hiểu bàn đc cái j
đến nhạt chết đầu năm anh bị ghi so dau bai

ngu thì chết bệnh tật éo gì...:)):)):))...hôm nay vặt Tutu với nhót >70k...thằng Tutu đang đỏ đường yêu đừng dây vào các anh nhé...:)):)):))

tutu nó gọi thế, tớ biết đâu, tớ cũng chưa biết mặt mũi em ý nó ra mần răng j` cả, hôm nào anh em ăn mặc diện xuống nhìn tí, cậu nào ưng thì bem thằng tutu rồi tới luôn, tớ sẽ cổ vũ:>:>:>
cũng được hợp lý wa đi chứ
ô hô lại gan to gan to :)),cậu nào bem tớ nhỉ ;;)
tùng bìu 70k ăn thua gì,70k 1-2-3 ành còn gỡ trong chớp mắt nữa là 2-4-6 =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ tò mò em Hòe Nhai rồi đấy..;)),,,tutu chỉ mặt điểm tên đi nào...giấu kĩ vl...:)):)):))

nếu tớ nhớ ko nhầm thì nik em ý là qwzx_jk hay sao ấy, ko hôm mồng 8-3 anh em làm wa? tặng hoa tập thể, thế *** nào chả xơ múi đc. tí:)):)), nhờ anh tutu nhờ=))=))=))

Không có ảnh đâu Ý ạ .

Có mấy cái ảnh (3)trong P1 0609 hình như ko dính dáng đến ... ( có 1 ảnh ông Pitago nữa :)) )
Còn ảnh ở mấy trang đầu đấy tao nhớ link die sạch rồi :|

Có blog của 1 đứa lớp P1 này ,chỉ biết mỗi 3 đứa trong này , qc chỉ xem nào :-?
http://www.flickr.com/photos/60973485@N00/

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu tớ nhớ ko nhầm thì nik em ý là qwzx_jk hay sao ấy, ko hôm mồng 8-3 anh em làm wa? tặng hoa tập thể, thế *** nào chả xơ múi đc. tí:)):)), nhờ anh tutu nhờ=))=))=))

loại như bảo ngọc làm thế mới xơ múi dc thôi cậu đừng mang đi áp dụng lung tung mà BN làm dek có gì mà xơ múi =))

xịt pẹ thằng bướm nói ngọng...:)):)):))...tớ có tìm hiểu gì đâu để mùng 8-3 tớ gọi Ý bướm Hải Dớ Cường Bùi .... xuống Pháp 1 hỏi thăm...:)):)):))

thì lên khối chiều ,có sao đâu,tớ phải làm wa? hoành tráng hơn cậu mới đc.:)):))
Biết đâu tặng hoa xong, vào 1 ngày đẹp trời, em ý nói yêu mình thì bỏ mẹ=))=))=))8-> 8->

Thế thì tinh tế wa =)) . Tu Tu bỏ bao công sức cưa em ý. mày tặng một bông hoa mà nó đổ. Lúc đấy Tu Tu ko cầm dao chém mày thì hơi phí 8-} 8-}
Hôm nay đánh dota hay hơn được. Mai làm trận nữa rồi giải nghệ nào. Tập trung học hành thôi
Đánh đề 92 về 87 mới buồn . Đúng cái số ăn tiền của Nhót hôm trước. Ngày mai tiếp tục đánh 92 là ăn đấy :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thì lên khối chiều ,có sao đâu,tớ phải làm wa? hoành tráng hơn cậu mới đc.:)):))
Biết đâu tặng hoa xong, vào 1 ngày đẹp trời, em ý nói yêu mình thì bỏ mẹ=))=))=))8-> 8->

từ bé đến h có ai nói yêu cậu chưa =))
chúng mày bốc phét ít thôi người yêu tao *** đâu mà làm ầm cả lên,lý học mệt vl

:)) Được được :)) Tớ xin 1 chân :)) đã nghe danh em Hòe Nhai đã lâu nhưng chưa có cơ hội gặp mặt ;)) =))
Hôm nay ghi 3 con :)) 92. 29 , 05 :)) Thằng Dũng cầu trời đê =))
Lí hôm nay vcl :)) 20 câu làm 10 câu , random 10 câu , bị đánh dấu trừ 5 điểm :))

Back
Bên trên