Hóa 2 - "Vô đối"

Tết như cái l...éo có bóng rổ chắc chết mẹ mất...Tết nhất được mỗi cái thêm tiền...hết...như l...éo gì...chán vcl...

Rồng đang rủ đi chơi kìa,mai ai đi được không.
Tao thấy lớp mình mà đi chơi cứ đến nhà RỒng ấy,Rồng có 2 nhà,1 nhà chưa có đồ đạc,bỏ không.Mình qua đấy đập phá rồi dọn lại cho nó là ổn đấy,bố mẹ nó chưa dọn sang mà :D

Thế rốt cuộc có đi chơi đâu không.
ĐM,hẹn hò như cái bẹn bò,*** ai đi cả là sao :-w

Nghe thằng Ý nói thế làm mình thèm đến nhà Rồng nhưng khổ nỗi thằng Rồng nó ko mời :( . Rồng đâu roài lên đây mời hội dota đến nhà đi chứ. Anh cứ đánh chống lảng mãi :))
Tao vừa tìm ra cách hồi nhà của bọn com mà nó ko cần mang telepot theo. Còn biết cách hóa 1 cái telepot thành 2 cái nữa chứ :))

Thế à,chỉ cách đi
Nó đang ngủ ở nhà mới để trông(1 mình đấy,gan dạ chưa :D )Nên không có net để ol.Ai đi chơi kooooooooooooooooo

mai mùng 5 đi nhé...sáng nay nhà tớ làm cơm hóa vàng...chắc mai mới được...:D

quan trọng là đi đâu mới được. Bây h ai mà chẳng đi được. Chẳng nhà nào đủ rộng để chứa lớp mình cả:))

Nhà mới của Rồng đủ đấy,nhưng chỉ có cái xác nhà thôi,chưa có đồ đạc.
Đến đấy chắc chỉ có tá lá thôi vì đến TV,tủ lạnh còn không có nữa.
Nhưng rộng lắm,lại không có ai nữa.
Đứa nào ol được nhiều chủ trì đi,tao đi chúc tết đây bbbbbbbbbbbbbbb :-h

Sang nhà tao cũng được,mỗi đứa mang 1 ít đồ ăn đến là đủ nhậu nhẹt rồi ;)) ,đến đấy các bạn đập phá thoải mái bởi vì chẳng có gì để đập phá cả :D

Xong rồi nhé...quyết định đến nhà Rồng đi...:D...:D...quyết thế nhé...:)):)):))

Mấy hôm tết ở nhà uống nhiều ốm nằm liệt giường liệt chiếu mà chả đứa nào đến thăm.Chả biết mai có đủ khỏe để đến nhà rồng kô nữa.

Back
Bên trên