Hóa 2 - "Vô đối"

Re: Hóa 2 dzo đi (Continue) ............<<<<<<<___>>>>>>>

:)) Có 6 thằng là mỗi thằng 10k còn gì nữa :)) Anh em cố lên :)) Tao mặc áo xanh lá cây :D Làm đồng phục 7 màu đê
Quyết thắng !! Quyết thắng !! :x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Mong các anh ngày mai nương tay với lớp em ,em chỉ dám đứng ngoài cổ vũ thôi ạ :|

@ Ý : lên 10K lâu rồi :-j

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) Có 6 thằng là mỗi thằng 10k còn gì nữa :)) Anh em cố lên :)) Tao mặc áo xanh lá cây :D Làm đồng phục 7 màu đê
Quyết thắng !! Quyết thắng !! :x:x:x:x
sao lai 6 thằng hả?? trông hết vào mày đấy Hiển ạ. Cố lên nha

Hóa 2 Vô Địch :)) :))

thua oài,tiếc vãi đái
thầy thân bắt cứ gọi là...
Nay tớ đánh chán quá,vừa tập lại dc 1 hôm đau cơ chả làm ăn dc gì,đánh chán hơn cả năm ngoái,trận này mà đánh sau 1 tuần thì chắc thắng :))
2 năm thua đau,năm nay thua đau hơn năm ngoái,năm ngoái đội ông Choi toàn lớp lý 1 đánh thik thú,năm nay thì đội bạn liên quân bét nhè,tiếc quá

Bọn nó thắng cũng ko vẻ vang gì đâu;)) liên quân tận 3 lớp mới thắng được lớp mình. 3 đứa tuyển trường thắng lớp mình có 2 điểm.Với lại thằng Lởm và Quân cò mới chơi lại bọn kia suốt ngày chơi . Hôm nay anh em đánh thế là thắng rồi:X :X :X Hóa 2 vô địch :)) :))

:(( tiếc quá , nhưng mà hôm nay đội mình đánh tốt lắm ! :x:x:x 3 thằng sao to đùng mà thắng anh em có 2 điểm :D Sao phải ngại, nếu lấy đc 2 đội vào thì CK chúng nó chết :D ! Hôm nay lớp mình đi xem đông thế :x Yêu chúng mày lắm :x Cảm ơn con gái nhé :x

các cậu đội bóng rổ vl...cheer team của lớp ta cũng vl...toàn thể lớp ta vl...:)):)):))...con gái lớp ta vl...:x:x:x:x:x:x...tks các bạn con gái vl...

hehe, các bạn quá khen, mình thay mặt các bạn nữ lớp mình cảm ơn các bạn;))
^^, hôm nay lớp mình chơi hay lắm, nhất là hiệp 3. Mà lớp mình chỉ thua có 1,5đ thôi, mình luôn hơn bọn nó 0,5đ tinh thần ;) :D

Điểm đoàn kết HAI HOA nữa là 2 điểm. Như thế là mình hơn 0.5 điểm :)) :)), thắng rồi :))

Thôi,VN đang thua.Coi như mình thua nó để chung buồn với VN =)) =))

vlvlvl.......... Hết h rồi, VN thua 2 bàn :)) :))

ạc ạc bọn này lên post nhanh hơn cả mình thật là vl :)) :))
Xem VN đá tức *** ko thể chịu được ko thể ngu hơn được nữa rồi. Ko thua thì hơi phí :)) :)) .Khổ thân những fan VN mua vé đi xem thôi .

Hóa hai vô đối T_________T

còn 2 trận giải trường nữa thằng nào đánh đề nghị đóng 5k/ trận để ăn uông nhậu nhẹt tất nhiên là trừ thằng nào đóng tiền hôm nay rồi :))

các anh chị ơi ngàu mai mang máy ảnh để chup trong lớp anh chị, để làm clip. Chụp càng nhiều cảng tốt, Chụp mọi chủ đề mà mọi người thấy đặc trưng lopứ mình ( quay bài, hôm nhau, ôm nhau....oánh nhau, đá cầu, GV). Chụp càng nhiều cảng tốt, chụp theo chủ đề. mỗi chủ đề chụp vài cái, chụp từ nhiều góc độ káhc nhau.
Thế nào cũng ok miễn là ảnh.
Best regards.

Ô hay em này ở đâu ra ý nhỉ ^^

Lớp mình đấu bỏng rổ xem chừng vl quá nhỉ ^^ Con gái lớp mình ... như thế cơ mà... Uy hiếp hết tinh thần đội bạn ^^

Nhớ bọn mày lắm ^^ Chỉ mong được hét cùng bọn con gái thôi ^^ Thôi để hôm nào có áo chạy quanh sân trường một vòng và hét bù vậy ^^ Hehe

Vẫn chưa nhận đc áo hả Dzung, sao lâu thế ?

Tưởng Dung nhận được áo rồi mà, hum trước còn khoe trời lạnh vẫn mặc mà.

Back
Bên trên