Hóa 2 - "Vô đối"

Re: Hóa 2 dzo đi (Continue) ............<<<<<<<___>>>>>>>

Mặc áo đồng phục ở trong, mặc 1 cái áo len, 1 áo khoác ra ngoài chả hiểu biết kiểu gì. Để mai thể dục tớ mặc mỗi áo đồng phục đại diện cho cả lớp nhé ai muốn theo tớ thì xin mời:D

M............K đếch đỡ được mấy bài lý trong SBT khoai hơn được .Vừa động xong đề bài xanh mất luôn :(( :(( ai cứu em với. Bài Gương phẳng khó đỡ quá

hehe cậu nào hiểu bài quật trần nó nói gì ko =))

Phải làm hết bài 5.20 đấy cố lên đi :)
May hôm nay tớ làm xong rồi :))
Mai tớ nghỉ, chán quá :-<

Chán đíu gì.Sướng thế lại còn kêu.

hôm nay thấy HA đến lớp tự đưa giấy phép cho mình rồi đi về, sướng thế ko biết, hóa ra là bạn í xin nghỉ để đi thi IELTS
mấy hôm nay trời lạnh wa làm đp lớp mình ko có cơ hội diện ở trường

Chỉnh sửa lần cuối:

HA giỏi tiếng Anh lắm.Được bạn Hiển bảo là :"Con đấy thi tao thề không được 5" =)) =))

HA giỏi tiếng Anh lắm.Được bạn Hiển bảo là :"Con đấy thi tao thề không được 5" =)) =))

Mày cứ khinh bạn ý. Bạn ý có năng lực tiềm ẩn. Trong lớp mình bạn ý ko thèm phát huy thôi ;)) ;)) Công nhận HA giỏi cả tiếng "Anh" lẫn tiếng "em" bao h ranh cho tớ học hỏi nha :-j :-j :-j :-j

5.0 ko dễ đâu cu ^^ Mày mà thi thì tao không biết được bao nhiêu nữa... Bạn HA thi thì cứ cho bạn ý thi cho thoải mái... Làm thế này bạn ý không thi được thì mẹ bạn ý làm thịt luộc chín bọn mày bây giờ ^^

Các bạn thân mến ^^ Tớ xin thông báo nhiệt độ bên này là 6 độ C và tớ vẫn quyết chí mặc bằng được đồng phục lớp mình ^^ Đề nghị các bạn ở nhà cũng nâng cao tinh thần tự tôn... 11 đô đã xá gì ^^ Cùng lắm là nghỉ học cả lớp 1 tuần vì ốm ^^

Tao thì dốt rồi,có ai nói gì đâu.Đấy là thuật lại câu nói của Hiển :)

Anh thân mến, VN 11 độ nhg là rét, mà rét thì buốt chứ k như bên UK + thêm lất phất mưa, cứ gọi là cắt da cắt thịt :| :))
HA thực ra cũng khá TA lắm đấy, đừng coi thường bạn :D

Xin lỗi nếu thông báo này ảnh hưởng đến topic !
Thông báo toàn thể với anh chị và các bạn việc chuẩn bị cho clip Most Wanted Class :
Do 10 Hóa đã nhận việc video clip cho Most Wanted Class nhưng theo ý kiến của đa số các bạn đây là video clip của khối nên từ ngày hôm nay tính từ ngày CN đến ngày thứ Tư, tất cả thành viên khối Hóa có việc gì thì xin mời các anh chị và các bạn vào topic We're H1 Khóa 06-09 để bàn luận thêm và góp ý kiến.10 Hóa chỉ nhận đóng góp đến hết ngày thứ tư.Rất mong các anh các chị và các bạn tham gia đóng góp ý tưởng để videoclip được hoàn thiện nhất.
Rất cám ơn sự hợp tác của mọi người !

Hợp tác à =)) =)) =)).Vô ích em ơi :)).Coi như em câu được 1 bài =)) =))

nói xấu người vắng mặt là không tốt
không phải vì tự tin với trình độ tiếng Anh của mình mà tớ thi, bọn ấy có giỏi thì cứ đi thi cho tớ xem, đừng ở đó mà bình luận "con đấy", điểm cao thấp gì cũng là tớ đã cố gắng hết sức mình, có gì phải xấu hổ? loại người không biết điều, năm lân bảy lượt mỉa mai nói xấu tớ như thế, bọn ấy không biết xấu hổ ah? Con trai lớp mình phần lớn toàn đứa mặt dầy, vô văn hóa. Đừng để chuyện nhỏ mà ảnh hưởng đến hòa khí >"<

Các cậu thấy chưa? [-(

Đề nghị bạn HA ăn nói cẩn thận suy nghĩ một chút.Con trai cả lớp là sao nói ai cũng phải nói rõ ra chứ, đừng để chuyện nhỏ mà ảnh hưởng đến hòa khí

Sợ quá. :-s

Mặt ai chả dày, còn dày nhất thì ko biết.............. :))

thôi lào các cậu...con bướm đừng chim lợn nữa...may` làm mọi thứ rối tung cả...loạn cào cào...:|...kệ con Hoai` Anh đi...:|...ngán đến tận cổ rồi...:|...cãi nhau mãi éo chán à...mệt vcl...

HA hổ báo wa sợ xanh mắt mèo . Tớ ko dám đụng cậu nữa đâu ;)) kẻo cậu khóc thì phiền :)) :))
Chán wa mấy bài trong SBT Lý khó **** tưởng được:(( :(( từ 5.16 đến 5.23 chẳng làm được bài nào. Tuần sau KT phần này ko hiểu có nước húp cháo ko chứ .......help me:(

Back
Bên trên