Hóa 2 - "Vô đối"

Logic bọn mày cũng cao siêu quá, tao đọc xong chả hiểu đếch gì cả, nhưng ý tưởng áo trắng quần đỏ có vẻ hay đó :)), chắc sắp tới đi kiếm 1 bộ thế mới đc.

Ơ lại chả cao siêu, kì vừa rồi đến bài giữa kì môn Logic tao còn phải thi lại nữa cơ mà :)), giữa kì mà lớp tao đi thi lại đông như hội ý, vui dã man con ngan! :))

Vậy là Tết này ko về à, anh em ở nhà lại cứ tưởng chú đc về Tết, trc khi đi lại chả nhắn nhủ thế còn ji! :D

Lam gi da den tuoi, no con hon 2 thang nua moi over teen. Yeu vai ca lua :)). Tinh hinh la tao sap thi lai Tin dai cuong moi nhuc chu :(. mk

hơ hơ có khái niệm "sắp thi lại" ah, thế thì mình môn nào cũng thuộc dạng đấy =))

Hoi cau tren thi may k biet tao la ai roi :)).
Tet lop minh di dem giao thua de, ma ban bay h hoi som, thoi de thi xong ban vay :))

Năm nay ko bít có đứa nào xui xẻo sau Tết vẫn còn phải thi ko nhỉ! :-?

Lớp mình năm nay hay làm tất niên đi! :D

Mùng 5,6 mà còn gọi là tất niên đc à! :-?

(Tớ đang spam để lên 2 sao, hú hú!!!, cả nhà ủng hộ tớ nhé)

:D :D :D

@VH: thế đúng nghĩa tất niên là fai làm hum nào nhỉ :D( hỏi để ủng hộ mày đấy nhớ ;)))

Trước mùng 1 Tết mày ạ! (Tao nghĩ là mày bít rùi, nên trả lời để ủng hộ bản thân thôi) =))

năm nào chả làm tất niên
năm nay anh rồng đi rồi ko biết chipbomb có đứng ra đăng cai nữa ko :))

Anh Rồng đi rồi thì liên quan ji đến việc Chipbomb đăng cai hay ko đăng cai? :-/

Tao thấy nhà CB là địa điểm lí tưởng đấy ;;), sân rộng để xe mái thoải :D, bếp tương đối rộng, sân thượng ổn, he he...câu thế lày là dài lắm rùi đấy! :))

lý tưởng thật nhưng khổ chủ có đồng ý k mới là quan trọng chứ :)), lớp mình ăn uống k đc sạch sẽ lắm :)), có khi ra quán ăn cho CB đõ khổ :))

Ra quán thì Giang còi phải cân nhớ ;;)
Thằng Rồng ở bên đấy đi làm kve gửi $ về cho bọn anh đi ăn tất niên em ơi :))

làm sau tết chứ dklm.tết thằng nào chả bận đi thế bu0`i nào đc
mà tết kinh phí nhiều nên làm to to nha :)) tao thấy mỗi lần tổ chứ ăn nhanh VKL (nhất la bìu :)) )
@VH:sao tao chửi bậy vừa nhiều vừa dài mà chưa đc sao nào kả ???????

Back
Bên trên