Hóa 2 - "Vô đối"

Mọi nguời thi cử thế nào?
Trg Giang còi thi sớm thế? Bọn tao đi về muộn nên 19/12 mới thi và khi nghỉ tết là kết thúc :))

hờ trg tao thi là chuẩn k fai sớm :)), nghỉ tết là vừa kết thúc thi lại, thế mới đẹp chớ =))

dien caj l0`n me nha may,cang no'i ca`ng ngu nhu cho'.buc ca mi`nh
ko dọc caj dau bu0`i,the`ng l0`n.0ng may nghiêm túc noi thi tuơng hay cu dùa tiep,dùa vô học the a.bô ỉa mô`m ong ba gia nha chung ma`y xem chung may cuo`i nua ko.cu de ong maj phai chui len la the nao

Tết đến chờ lì xì để đóng tiền thi lại vs học lại chứ =))

Thằng Nhân ko những điên mà còn bệnh!!!!! :-?

Thôi xin mời mày tiếp tục ăn nói kiểu đấy đi, mọi ng cũng có để lọt tai đâu mà!!!

Nếu ko tự biết xấu hổ thì cứ tiếp tục...

Đã thi xong rồi à?

Làm thầy giáo mà học hành như thế sao hả Từ Tú, nhìn ava kìa, oai phải biết! :))

Topic lớp mình còn có mấy đứa cố gắng chèo chống thế này à, nhìn hẻo nhỉ. Sắp tới Noel rồi, năm nay tớ chắc đón Noel với quần đùi áo may ô các cậu ạ, rất là vl :))

hơ hơ có j khó, cởi trần mới ác chứ =)), thi như khẹc là như khỉ hả cò, khỉ nhìu lúc thông minh fết đấy chứ =))

thèng chó bird ca giang,cứ thê này thì ai cho tao luơng thiện.chỉ co 1 cách...YAAAAAAAAAA.....xẻo chym chúng maj :))

Thằng này bị hâm rồi :-<
Con Rồng trái xích đạo mới nhục =)) Hè mày về có mặc áo lông không hả em =))

Nó mặc áo lông để lúc xuống sân bay lại cởi phăng hết à, thế thì mấy cái máy bay mải nhìn mà đâm đầu vào nhau mất =))

@Rồng: áo may ô trắng, quần đỏ hay ngc lại nhé, cho có dáng dấp ông già Noel đi nghỉ mát!!! =))

Chả liên quan ji luôn ý, cởi áo thì làm sao mà nhìn thấy hình xăm ở đấy đc? =))

Mày tư duy logic quá cơ Ý bướm ạ! =))

Back
Bên trên