Hóa 2 - "Vô đối"

ọc em yêu hoài anh ơi,e hại anh rồi hu hu
anh về tư vấn thăng bạn fang con lô 59 95 99 tạch cả 3 T__T
spam thế thoai,mọi ng bị ngập hem??tao phải mặc quần sịp cả cái áo đi trả truyện hum mưa,kute vkl ~_____~

Tinh hinh ngap lut la nuoc rut het roi =))
@La Cuong : M hom nao cha the co fai hom mua dek dau =))

à tao co cái màu hồng ,đỏ ca cái da cam trông vl lắm.thăng nào mang máy ảnh dên nhà ông thì ông cho chụp hê hê =))
kiểu cuơi này làm mình nhơ dên con 3 chân,djzz m0'a nhà ma`j 3 chân ^____________^

Thằng La Cương này bị chập mạch rồi à 8-}
20-11 có ai đi chơi đâu không :|

20/11 là ngày gì í nhỉ bọn mày, tự nhiên quên mất :D. Nghĩ 1 phút mới nhớ ra là ngày nhà giáo VN, bạn nào đi thăm cô Mỹ cho tớ gửi lời hỏi thăm với nhé.

P/S: Đề nghị thằng Nhân post ảnh lừa tình cho topic sinh động, ko có máy ảnh thì lấy tạm webcam đi. Nhân hành nghề chuyên nghiệp rồi chắc không thể thiếu webcam chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em mới về!
chào cả nhà?
20-11 thế nào nhỉ?
ai ở nhà cho ý kiến đê
em vừa về
hơi mệt
lại học hành thi cử
các bác có ý kiên j cứ nêu:)

Thăm cô Mỹ và thầy Sơn đi!

Mà thực ra là tao thấy nhớ tất cả các thầy cô, cả thầy Hùng dạy toán, cả cô Hà, cô Hương...Mà thời gian thì làm sao đủ đây???

Bọn mày á, đợi tuần sau hoặc sau nữa nhá, tuần này CN bọn tao thi rùi, mốc mặt ở nhà mà lo thi cử ý chứ! T_T

:)) thế mọi người định đi 20/11 như thế nào, địa điểm tụ tập, time ^___^

20/11 chắc trường nào chả đc nghỉ, FTU thi àh bùn nhỉ, cốt thép bê tông chịu lực lớp mình ở đấy hết k đi thì chịu rồi, đi 1 buổi thui tối về học cũng đc mà ;;)

ủa thăng vũ dĩ vân kái avar y a???k0n ngưa cái chêt chăc :))
dcm the có đi ko nào????

Sao cứ lần nào maỳ xuất hiện là cũng phải văng ra vài câu thế thằng LC kia!!!

Nói năng lịch sự xem nào, ko chửi thì mày có chết đc đâu... >.<

ai bảo chúng mày cư nói ông mày chưi đổng chí phèo
ông mày dỗi rồi ,thê chúng mày nghi the nao thi tao nhu the luon =))
dm ngay kia la 20/11 thông bao j thongbao j,chan chu làm buồi j (chui bay tip :)) )

Ặc ặc, 20/11 học cả ngày mới buồn chứ, lại còn thi giữa kì nữa chứ :(

Lớp mình đi chiều tối đi, tớ muốn đi thăm cô Mĩ, và một số thầy cô khác :D

Back
Bên trên