Hóa 2 - "Vô đối"

Uh tớ ở Xuân Hòa mà, thị trấn cũng có kém cạnh ji Hà Nội đâu. Dịch vụ đủ cả, tớ thấy có nhà chỉ cho thuê tắm nóng lạnh mà xây nhà to tổ chảng ra ý chứ, rừng rú ji đâu! :))

Đi quân sự vui kinh! :D

ở tập thể thì vui phải biết rồi :))
dáng vân hương về dễ bị ghẻ lắm :-j

ĐCM vẫn mưa là thế lolz nào đây :-w
Mình uống Sting suốt *** sao,ông trời uống Sting vào thành ra thế này đấy =))

-sướng thế cả đời tao mới đc đi xe ngựa 2 lần, xe ngựa lỗi nc thì chưa bao h=))
-20/11 lớp mình có tụ tập k nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lắm mới vào forum lớp, thấy trời mưa quá vào hỏi thăm bọn mày cái. Vừa vào thì thấy ava thằng tutu, thảo nào HN được cái tỉ lệ mù chuwx cao nhất cả nước =))

-số liệu chính xác k thế rồng?
-ù zê có sao rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ai ở thì tụ tập chứ =)),chả mấy khi,phải cho ngày này nó đi vào truyên thống =))
Hn bây h to,nhug mà tỷ lệ mù chữ cao nhất thì hơi nghi ngờ đó

alo alo, trung tam vùng bão lũ thông báo:
Sau 5 ngày mưa bão, ngập lụt, cắt hết cả điện lưới, net, cáp TV, với tâm điểm vùng ngập là BX Giáp Bát ở mức cao nhất 2m, ngày hôm nay, GB đã có điện trở lại. alo alo

Thọ ná bấn quá đấy :))
Khu GB khổ nhỉ,ôi khổ thân Vân Hạnh =((
20/11 đi chơi \:d/

@ Ý Bướm: nhà VH còn xa GB mà, ko ảnh hưởng :D. Sáng nay có anh chèo thuyền chở đi học :D Lãng mạn thôi rồi :))

chỗ nào mà hnay còn ngập sâu thế, mà anh nào chèo thuyền chở bạn Liên điên mà lãng mạn vậy ;))

Giang đực chậm hiểu thế nhờ, Ý bướm nói khổ thân V.Hạnh nhưng sáng nay đã có anh chèo thuyền tự chế chở VH qua khu Giáp Bát rùi :D. Khu Giáp Bát hôm nay vẫn ngập ngang bụng :))

Giang cái của đời anh ơi... em đâu rồi...:((

khu GB chi con tam 80cm thoi. co nhen^^. Nha VH cach khu gap den 3km. mk. ca lop moi tao dinh ngap lut. 2 ngay don nha hoc bo, giam bo no 2cm, 2kg. :((. dc cai sau bua ngap lut boi len khung roi :))

Giang đực chậm hiểu thế nhờ, Ý bướm nói khổ thân V.Hạnh nhưng sáng nay đã có anh chèo thuyền tự chế chở VH qua khu Giáp Bát rùi :D. Khu Giáp Bát hôm nay vẫn ngập ngang bụng :))
hì k đọc bài trên Liên Điên thông cảm nhé :)

khu GB chi con tam 80cm thoi. co nhen^^. Nha VH cach khu gap den 3km. mk. ca lop moi tao dinh ngap lut. 2 ngay don nha hoc bo, giam bo no 2cm, 2kg. :((. dc cai sau bua ngap lut boi len khung roi :))

mày chém vừa thôi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, bài mình số 5999, đẹp nhỉ? 8->
Thế tình hình lụt lội thế nào rồi? Mọi người cung cấp tình hình thời sự đi :D

Back
Bên trên