Hóa 2 - "Vô đối"

tao cũng muốn đi quá :((
mà vé là 50k ah, bọn này đúng là chém các anh chị khoá trc rồi (nhg mà tao nhớ hình như năm ngoái mình cũng fải đóng 50k rồi cơ mà :-/ )
mai có ai đi ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc tao sẽ đú tí cho vui mà mai đứa nào đi được báo luôn đi để còn thống kê :))

Có vé chó đâu mà đi.Nếu đi sớm thì tao hỏi được rồi :-s

sao fải vé, theo như G còi đấy, 9h đến tầm đấy mới bắt đầu đc.

như năm ngoái thì fải có vé mới đc vào mà, 9h đến nó vẫn ktra vé thì sao?

Cùng lắm thì ta ko vào. Ngồi ngoài chơi như năm ngoái thui :D

đúng rồi, tao cũng nghĩ là chả cần vé cũng đc:D.
Ko nói trc tao đi với lũ khác rồi hixhixx

Nhanh nhỉ, tao cứ nghĩ cái MI12 tận tháng 6 cơ, tối nay đứa nào đi cho tao đú với

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhanh nhỉ, tao cứ nghĩ cái MI12 tận tháng 6 cơ, tối nay đứa nào đi cho tao đú với

:)) Rồng đúng là điên ;)) MI 12 thì là trc bế giảng cơ mà, tháng 6 ở đâu ra nữa.
thôi thế tình hình là tối ai rủ ai , đi cứ đi. ko đi đc thì thôi vậy.
dù sao cũng nhớ MI 12 năm ngoái lắm :x hôm trc con Linh hói bảo muốn rủ cả lớp về ngồi sân bóng rổ như ngày xưa, ui zồi, làm tao nhớ quá, muốn quá :-s
nhg mà thực ra buổi tối MI 12 nó xúc động là dành cho các em 12 năm nay, chứ hội lớp mình mà kéo đến đấy thì có mà đánh nhau chửi nhau, cười fe fé ở đây, chứ xúc động cái nỗi j ;))

:)) Rồng đúng là điên ;)) MI 12 thì là trc bế giảng cơ mà, tháng 6 ở đâu ra nữa.
thôi thế tình hình là tối ai rủ ai , đi cứ đi. ko đi đc thì thôi vậy.
dù sao cũng nhớ MI 12 năm ngoái lắm :x hôm trc con Linh hói bảo muốn rủ cả lớp về ngồi sân bóng rổ như ngày xưa, ui zồi, làm tao nhớ quá, muốn quá :-s
nhg mà thực ra buổi tối MI 12 nó xúc động là dành cho các em 12 năm nay, chứ hội lớp mình mà kéo đến đấy thì có mà đánh nhau chửi nhau, cười fe fé ở đây, chứ xúc động cái nỗi j ;))

Đến đấy chim nhợn các em í, hô hô ;))

ôi kái dỵtttt,ông mày hỏi lần này là lần thứ 3 rồi đấy
hum nào đập phá??????
a wen tớ đổi số mới nhé các ấy:0917830923
thằng nào biêt quán căt tóc Nhung Blue dịa chỉ cụ thể thế nào hem ;;)
P/S:thách cả đám chúng maj đấu CF voi tao.dota=ngu+ngoc+nhàm+chán+vớ vẩn...

Hờ hờ giờ mới nhớ ra cái vụ Made in 12 thì có vẻ muộn quá rùi nhỉ?

Thôi Made in 12 cũng chỉ có bọn 12 thôi mà, Ngày hội anh tài có đông đủ hơn.

Năm sau lớp mình tụ tập Ngày hội anh tài ý, chắc có cả trò chơi, dạ hội, rùi thi Miss miếc ji đấy, nó có không khí hơn.

Hôm nào mà lớp mình dự định về trg, nhớ làm quả vào lớp ngồi chụp ảnh nhớ! Hé hé!

Ngày hội anh tài năm nay k tổ chức ạ :D chuyển sang đầu tháng 9 năm sau để có kinh phí đủ hơn :D

<em nhoi tí :"> >

Back
Bên trên