Hóa 2 - "Vô đối"

Hôm sau đến nhà tao là mày xác định rồi Nhân ạ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ, anh Rồng sắp đi rồi. Tưởng niệm anh ý kiểu j đây.

Thông tin
GSO đang phát triển dự án chợ điện tử thương mại, khi mà đầu năm tới các công ty nước ngoài sẽ vào Việt Nam, họ sẽ cần quảng bá sản phẩm và thương hiệu của họ, và bạn hoàn toàn có khả năng nhận được những khoản đáng kể nhờ quảng cáo. chỉ cần đăng ký thành viên của GSO
Điều kiện đăng ký rất đơn giản: bạn >= 18t, yêu thích kinh doanh, mong muốn làm việc trong môi trường chuyên nghiệp
Khi đăng ký,bạn sẽ trở thành một thành viên miễn phí(TVMN):các quyền lợi được hưởng
khi đã đăng ký thành công, bạn sẽ có 1 tài khoản,bạn chỉ cần nhấp chuột xem các quảng cáo chưa xem. mỗi một quảng cáo bạn xem sẽ được cộng thêm 0,05$ vào tài khoản,những quảng cáo này do công ty gửi đến trung bình 5-7 quảng cáo/1ngày
nếu bạn giới thiệu được thêm người đăng ký làm thành viên, bạn sẽ được cộng 0,05$/1người
bạn được mua hàng giảm giá từ 10 đến 20%
trong quá trình làm việc bạn sẽ tích luỹ một số điểm với đơn vị GM; 1GM=1$
khi tài khoản có 100GM bạn sẽ được đăng ký làm GSO VIP với tất cả quyền lợi của TVMP ngoài ra bạn được cấp 5000 quảng cáo. bạn sẽ dùng những quảng cáo như thế nào? ví dụ bạn đàm phán và nhận được một hợp đồng quảng cáo của 1 công ty trị giá 10Tr/thang, bạn sẽ truy cập vào tài khoản, đăng thông tin quảng cáo trên GSO-media và nhận hoa hồng là 40% tức là sẽ được 4tr/thang rất hấp dẫn phải ko?
nếu bạn giới thiệu được 20 người bạn là VIP*,40 người là VIP2*...5* là VIP5* bạn sẽ nhận được 5% trong tổng số lợi nhuận của công ty.
ngoài ra bạn có thể tham gia đầu tư chứng khoán ảo, và sẽ có những giải thưởng hấp dẫn cho người đầu tư hiệu quả nhất sau 1 tháng tổng kết lại,giải thưởng là laptop,là di dộng...
bạn sẽ được đào tạo kỹ năng giao tiếp,kỹ năng quản lý,kỹ năng kinh doanh....
khi tài khoản của bạn đã >= 50GM bạn có thẻ quy đổi ra tiền mặt
đây là một chợ thương mại điện tử, bạn chỉ cần clik chuột.
bạn có thể làm việc tại nhà, công việc dành cho những sinh viên năng động yêu thích kinh doanh
hầu hết tất cả các thành viên đều còn rất trẻ và đang đi học,chúng ta co thể giúp đỡ nhau bằng cách gửi điểm cho nhau để các bạn sớm trở thành thành viên vip có nhiều quyền lợi và hưởng hoa hồng cao hơn

Nếu bạn muốn đăng ký hoặc muốn biết chi tiết hơn hãy gửi mail cho mình theo địa chỉ: [email protected] hoặc vào nick: manhquan_hoang2408
hoặc gọi điện vào số: 0936744065 các bạn cũng có thể gặp trực tiếp mình. Hoàng mạnh Quân tài chính doanh nghiệp A k 10 Học viện Ngân hàng

Dis =))
Công ty đa cấp =))
100$ phí đóng vào thì phải =))
Ai nghe vào đấy làm thì hơi phí =))

Thì cũng đóng tiền, rồi đi họp :)). Về sau thấy là bị lừa thôi, chả kiếm được $ nào về =))

ủa thế hum nao chia tay za???
tao quay sang ai kệ tao :-"
giờ tao chả sợ thằng nào hêt hehe
hum nao đập phá chia tay zaaa????

dm thằng la cương cà anh em wa' thể
để đấy chị hô xa cho mày biết
láo à?

anh rong di ...wave là của tao.. slamdunk cho tutu mượn ... chúng mày đừng lằng nhằng... nhà tao với nhà anh rồng từ bé đã có giao kèo rồi...=))

Ơ sao phải để tao, Hồ Ly ra tay là mỹ mãn rùi, cần ji đến tao, hả mày? :))

Mà tao cũng chưa bao h động tay động chân xử lý Kỳ Nhân cả, khổ thân nó ! ;))

Sao ko thấy nói ji đến vụ đăng ký mất bao nhiu tiền, cái mác "thành viên

miễn phí" nghe đã thấy vô lý rùi. Có cái ji là miễn phí vào thời buổi này chứ! /:)

có đứa nào định đi Made in 12 ko, 25k/vé (tao cũng chả biết liên lạc đâu :D)

Định gọi lớp mình làm quả ngồi sân bóng rổ nói chuyện như hôm nào...
Nhg dạo này thi cử
Sợ mọi người bận

----------

thôi chết post nhầm nik thằng em
sorry mọi người
hix
Linh trưởng đây...

----------

thôi chết post nhầm nik thằng em
sorry mọi người
hix
Linh trưởng đây...