Hóa 2 - "Vô đối"

gọi là học phụ đạo thôi chứ ai chả biết nó là cái gì, bọn tao cũng học phụ đạo tất mà :D. Buồn thật, giờ mới hiểu thế nào là học đại học ở Vn.

Hix,tớ không biết nè :-?? ,học phụ đạo là cái gì thế 8-X: ?Lớp tao chẳng thấy ai nhắc cả,hay nó tính đánh trượt cả lớp rồi =))

Hix,tớ không biết nè :-?? ,học phụ đạo là cái gì thế 8-X: ?Lớp tao chẳng thấy ai nhắc cả,hay nó tính đánh trượt cả lớp rồi =))

Lớp mày đc diệt vào dạng nub quá fụ đạo mãi cũng vấn thế :)) =))
Cả tối ngồi nghiên cứu Triết vẫn chưa chọn đc đề tài :(.

phụ đạo bằng học thêm, có nghĩa là dạy ngoài giờ =>.............., đấy, nói thế thôi, chứ viết kĩ quá có người đọc được thì chết :D

ọc ọc ,con HA dây ah...may hum nay t mơi vào lại..qua kinh rôi dây.t nghe thăng hùng liêu bảo nó phâu thuât giơ còn xinh hơn BoA...móa..thôi anh lướt dây ...bb cac chú

mất cả ngày ở KTQD mà đek thấy cái đề tài nào trùng
dm cô cho đề tài kinh vãi chưởng

vô bird ơi,maj nên yêu con hoài anh di.nó ma lên truơng tao co khi thành VIP dây.màu nên yêu ngay khi co thê.ko đưng dê tùng bìu cươp.thôi anh lướt dây bb

la cương dc đấy =))
hùng liễu thấy bảo mới mua airblade,anh xem thế nào nhỉ ;))

ái zà , airblade hả cậu, hình như là 35tr cả thuế nhỉ? kiểu này fải khao đi chứ, ít nhất là hội con trai lớp mình mà lại để yên thế đc ah? ;))

Ờ tao cũng thich xe đấy, nhg bố mẹ tao cứ chê xấu, sao bây h? :)

Ko đến 35tr đâu, cả thuế tầm 34 Ngọc ah!

Bạn Hùng Liễu mua xe màu ji để nếu tớ có đi mua còn tránh đụng hàng:D!

Bọn này giàu nhể! Nói chung mua xe màu gì cũng đc, chỉ cần lôi cả bọn đi khao thôi :D

vừa tập bro xong đựoc nửa tiếng....đã vcl..:">:">:">...:x:x:x

Back
Bên trên