Hóa 2 - "Vô đối"

Thật ra thì có phải là lớp mình đúng hết đâu. Ngay từ cái lúc mà chửi nhau đến nỗi đuổi HA ra khỏi topic tao đã thấy hơi quá rồi. Tao nghĩ là hồi đấy do viết trên mạng nên có thể là bị hiểu lầm thôi. Chứ thực ra trước đây thì lớp mình cũng đâu có ghét HA, ít nhất là bọn con gái (trừ con Ly với Ba chân). Tính nó hơi lập dị, cách nói thì đúng là khó chịu thật, nhưng mà từ lâu thì bọn mày cũng biết rồi, còn bắt chước còn gì :D, nhưng nó ko phải đứa xấu tính, tao ko hiểu sao bọn mày lại ghét nó đến mức chửi nó thế. Mà nó viết ở ngoài có gì chướng tai gai mắt thì kệ nó, đằng này con Ly chọc vào nó mới chửi lại đấy chứ

Mà bọn mày thấy đọc topic đấy, bọn mày có nói lớp mình có vui, đoàn kết đến mấy thì người ta cũng có biết đâu, chỉ biết là cả lũ xông vào chửi 1 đứa trong lớp thôi. Thôi nó xóa rồi thì bọn mày cũng xóa đi, đừng post thêm gì nữa.
@Huyền : mày xóa đi, nó xóa rồi đấy

Thật ra thì có phải là lớp mình đúng hết đâu. Ngay từ cái lúc mà chửi nhau đến nỗi đuổi HA ra khỏi topic tao đã thấy hơi quá rồi. Tao nghĩ là hồi đấy do viết trên mạng nên có thể là bị hiểu lầm thôi. Chứ thực ra trước đây thì lớp mình cũng đâu có ghét HA, ít nhất là bọn con gái (trừ con Ly với Ba chân). Tính nó hơi lập dị, cách nói thì đúng là khó chịu thật, nhưng mà từ lâu thì bọn mày cũng biết rồi, còn bắt chước còn gì :D, nhưng nó ko phải đứa xấu tính, tao ko hiểu sao bọn mày lại ghét nó đến mức chửi nó thế. Mà nó viết ở ngoài có gì chướng tai gai mắt thì kệ nó, đằng này con Ly chọc vào nó mới chửi lại đấy chứ

Mà bọn mày thấy đọc topic đấy, bọn mày có nói lớp mình có vui, đoàn kết đến mấy thì người ta cũng có biết đâu, chỉ biết là cả lũ xông vào chửi 1 đứa trong lớp thôi. Thôi nó xóa rồi thì bọn mày cũng xóa đi, đừng post thêm gì nữa.
@Huyền : mày xóa đi, nó xóa rồi đấy

Mày điên à

Ai đuổi nó ra khỏi topic

Nó sủa bậy sủa bạ bị chửi cho chứ đ' ai hầu nổi cái kiểu sĩ diện to tổ bố của

cơ mà thôi các cậu ơi...bỏ đê bỏ đê...mệt gớm...sắp thi hết kì rồi này...T____T...tớ là tớ lo vl...T_____T...con 3 chân bớt bức xúc...các cậu cũng thế...3 chân thik giải tỏa hôm nào gắp riêng anh nhé...:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày định chửi nhau với tao luôn ah Huyền. Tính mày ngang ngạnh thì tính nó sĩ diện. Người khác chịu được mày, sao mày ko chịu được nó.

cơ mà thôi các cậu ơi...bỏ đê bỏ đê...mệt gớm...sắp thi hết kì rồi này...T____T...tớ là tớ lo vl...T_____T...con 3 chân bớt bức xúc...các cậu cũng thế...3 chân thik giải tỏa hôm nào gắp riêng anh nhé...:">

EO hôm nay tùng bìu hiền hòa kinh ;;) ;;) ;;)

----------

@ Tinh tinh

Tao làm j mà bảo chịu đc mới chả ko chịu đc /:)

Nói chung là bó dái.
Cũng có phải tự dưng mà cả lũ lại ghét 1 đứa đâu.
Có lửa mới có khói chứ,đằng này bạn HA bạn ý xóa hết bài trong topic lớp mình rồi chỉ còn toàn là bài cả lớp nói bạn ý.Người ngoài nhìn vào lại tưởng lớp mình thế này thế nọ :))

3 chân bỏ đi, ngại quá , em chưa kịp đọc hết topic lớp mình lại sang viết 1 bài bên kia mất rồi. Tao thấy tao chả làm gí sai với bạn HA cả. chỉ là thấy chuyện chướng tai gai mắt thì nói thôi. Tao ghét con nào đạo đức giả :D

Tao cũng ghét lắm hiển ạ :))

Định thôi từ lần trc rồi cơ nhưng mà nghe nó nói ngứa hết cả đít ko chửi ko đc

:D :D :D

Mấy hôm tớ ko vào HAO, chả bít j về cái vụ cãi nhau này cả. Thôi các cậu hạ hỏa đi. Mỗi ng` 1 tính, cãi nhau làm j cho mệt. Cứ sống hiền hòa phơi phới cho thoải mái, tội j :))

tớ chịu dc con huyền này mà éo chịu dc HA nha
và rất nhièu người chịu dc 3 chân mà ko chịu dc Ha
ngẫu nhiên ah?
con va tao thấy viết bài thế ko dc.Nó chửi lớp mình thì việc đầu tiên là phải đính chính phản bác,cậu lại đi xin lỗi này nọ vớ vẩn chán cậu
thằng hiển nói đúng đầy.Đạo đức giả mới ghét,làm j có ai tự nhiên đi ghét ai

Thôi em xin, các anh chị quá kinh rồi đấy. Đằng nào bạn HA đã thế rồi, nói nữa cũng làm được j đâu :D

Nói chung là không việc gì phải đi cãi nhau vì bãi cứt. :))
Stop here :D

Tự dưng nảy sinh ra chuyện, ra trường rùi, iu quý nhau hơn đi T____T
Tớ ghen tị vs các bạn quá T___T ko được đi hôm 20/11, có hôm nào cho tớ đi với nữa đi T___T

Chỉnh sửa lần cuối:
quân cố lên nhoa có hiếu ủng hộ :X

ui trời kk viết đúng bài này đã bị hoài anh gửi cho cái pơ sô nần me xít =))

viethieu231: troi oi
viethieu231: con hoai` anh ml
viethieu231: no pm HAO cho tao
viethieu231:
quan co`: vl the
quan co`: may viet j ah
viethieu231: tao viet moi~ 1 cau trong topic lop may
quan co`: vai~ cac
quan co`: no bao n
viethieu231: noi cai deo j i
viethieu231: del me. no roi
viethieu231:
quan co`: chui may ah
viethieu231: hinh nhu bao la mih` ko biet j thi` dung co noi'
viethieu231:

1 tuần nữa là cũng thi cuối kỳ roài!

Cầu trời cho con không phải thi lại môn nào!

Mà cũng sắp rồi đấy, hứa hẹn tương lai thú vị vs môn Triết đây!

Có đứa nào phải học phụ đạo ko?

Khối tao có vẻ thích học phụ đạo lắm, đăng ký phụ đạo gần hết các môn, khéo chừa mỗi môn Thể dục!

Bọn mày ơi đừng cãi nhau nữa, đúng lúc này người ta tò mò rồi nhảy vào xem lớp mình đoàn kết ntn thì hay ho lắm đấy!

@3 chân: mày ơi đừng gây sự với chị Tinh tinh, có anh Nghĩa cùng phe thì mày ko đỡ đc đâu.:D

1 tuần nữa tớ cũng thi cuối kì.
môn đầu tiên Kinh tế vi mô khó nhất đc ôn có 4 ngày :(( mà tuần sau còn fair nộp bài tiểu luận Triết h vẫn đek biết viết j. Hồ Ly đâu lên tao hỏi cái :))
Học phụ đạo kô fair là thick hay kô thick bạn V hương ạ mà vấn đề là như trg tớ thì cứ đến khi thi là học fuj đạo kô cẩn thận có khi chết cả lớp :))

Back
Bên trên