Hóa 2 - "Vô đối"

Cậu Thọ thích xòe nhỉ.
Tương lai làm .. diễn viên đóng thế cho phim đua xe =)) =))

tưởng tao fai là nhân vật chính chứ:)) anh làm nhân vật chính đek cần diễn viên đóng thế tiết kiệm tiền cho đoàn film :)) tiết kiệm tiền cho xã hội chủ nghĩa ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh diễn viên chính thì ai xem đây.Tiết kiệm 1 tí không bán được phim...tham cái bát bỏ cái mâm :))

chết cha con H` =))
chết cười ông Thọ
và điều cuối,tao đang ở NV mà ko có ai,dm thằng nào ko đến :))

xin phép cho tớ dcm những thằng sau...thằng Nghĩa lòi thằng Trung lọ thắng Trí thằng Rồng....là những thằng ko ra NV theo lịch đã hẹn ma` ko có lí do chính đáng hoặc ko thông báo cho anh em...xin hết

lần thứ hai cho tớ dcm...chết cười ông Thọ ná... đóng phim đua xe éo cần cát-ca-đơ cho catse nó cao...xong rồi tổ chức tang lễ cho hoành tráng ah`...:)):)):))

:)) Tha cho thằng Rồng vì hôm nay nhà nó có việc :))
Đm hôm nay đánh AI, ko đánh đựoc :((

Em nữa.Đang ốm vật ở nhà đây.

Đang phải dùng thuốc tự pha gồm mật ong vắt chanh nhâm nhi từng tí cho nó tan đờm đây :-<

sắp vào học rồi các cậu ạ.Phong trào dota của lớp mình càng ngày càng đi xuống nản thế. cho Tớ đcm thằng nào hôm nay không đi đấy. kể cả thằng có lý do lẫn ko có :)) :))
@hiển : mày ếch thì đánh sao đỡ được. Đi lane nào cũng kêu. Gặp con nào cũng bảo nó vãi*** lắm cậu ạ đòi đổi lane bằng được rồi cũng hi sinh anh dũng :))

8-> Vừa đi resort về sướng quá. Có massage xong hơi... Nhiều em xin xin trong bộ bikini nhìn sướng cả mắt 8-}. Anh làm quen được 1 đứa lớp 11 trông divine beauty 8-> .
Đi xe đạp đôi bị tụt xích mới đau chứ:((. Về sớm lại sắp đi học chán quá:((

@ Quỳnh TRang. Êu. Thế thứ 3 học ở đâu vậy hộ em cái chị ơi. MẸ cha thằng xe buýt cản mũi kì đà của anh:D.

@ Thọ lá nhà giàu nhỉ. Chén mấy em ay tận 60k một buổi. Tương lai giàu hơn ông Phấn:)).

@ Hoài Anh gặp mấy anh tây galang hả. Thế anh nào cưa chưa:)). Post anh lên phôtbucket xem có em nào xinh không nghe:D8-> \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
@Ngô Duy: thời khóa biểu chép rồi còn hỏi gì nữa. Tớ quên mất học ở D bao nhiêu rồi:)) Hình như D103, tự xem lại đi :D
@Bọn mày: 5/9 có về trường Ams ko?

@ Thọ lá nhà giàu nhỉ. Chén mấy em ay tận 60k một buổi. Tương lai giàu hơn ông Phấn:)).

60k thi xá j thế là còn ít tao chỉ dạy bọn này thôi có mấy chỗ nữa nhờ dạy :)) (dek hiểu sao trên đời lắm đứa ngu nhờ mình dạy ) toàn trả 70 - 80k (ngu tiếp)thằng nào đi dạy kô?

Thọ ơi
Tao ngheeeo. Cho tao dạy vơi. Tao dạy bọn nó dam bao 10 năm trượt cải mười:D.

ở nhà một mình sợ ma quá đek dám ngủ đành lên ESVN làm vài trận SC vậy
sắp đi học rồi sắp hết SC rồi chán we

SC thì toàn thua ngủ cũng dek ngủ đc chó má mệt vl

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ
Thằng Thọ lá ở nhà 1 mình sợ ma à. yếu thế nhờ:))8-X: :-ss.
Tao là ma đây>:) . Thằng này mấy ngày này ở nhà 1 mình=> nhàn cư vi bất thiện:)). Star toét cả mắt cả ngày:))

thằng Thọ lá là nó toàn một mình...

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa ngủ dậy mệt vãi
Tùng bìu có í kiến j đấy một mình nghĩa là sao

Toàn thấy Thọ ná với Ngô Duy solo thế thì một mình gì ;;) ,hai mình dính với nhau thì có =))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) 2 thằng này :)) Bó trym :))
Thế tóm lại là sáng CN có dota theo lịch hay ko ?

Back
Bên trên