Hóa 2 - "Vô đối"

thế hôm qua đi có vụ j hay ho ko ;)) ? kể đi cho đỡ thèm nào :D

à có ảnh ọt thì post lên luôn đi ;;)

Vụ hay thì có nhiều: lúc đi thì vòng và vòng vèo, rồi bứt tốp, phân nhóm( tớ tốp cuối :)) ); lúc đến nhà CT thì thấy văng vẻ kì lạ( lại tách tốp :( ); nói chung ở nhà CT khá thoải mái và zui;

rồi lúc lớp mình tập trung đông đủ nhất, nhanh chóng nhất và với tinh thần cao nhất tất nhiên là khi ... "giờ cơm đến rồi, bún chả sẵn sàng, ko nhanh thì đói' =))

Sơ qua là thế, còn ảnh theo tớ biết thì ko có

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ thật mà:">
Vì tớ chỉ mới vừa học tiếng Pháp, nói chuyện với bọn Brazil và Mexique mệt muốn chết, may mà con trai tây phương ga lăng hơn con trai Vn nên chúng nó cũng kiên nhẫn hơn, dù vậy thì khó giao tiếp đương nhiên là buốn rồi, trong khi mọi người ở nhà lại rất vui vẻ với nhau:">
Hờ hờ, đã vậy tớ cưa 1 thằng Mexique rồi năm sau về VN khoe :">
Chấp mày cưa 5 trăm thằng mexique chưa chắc có đứa nào đổ lại còn đòi về

Vn khoe ??? ;)) ;)) ;)) ;))

Bó chiếu bà này .........

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay lần đầu lên photobucket lớp mình xem ko có ảnh tao hôm tốt nghiệp là sao bọn mất dạy tao chụp 1 đống ảnh với 1 đống đứa mà sao chả thấy thằng nao up hộ

hôm nay lần đầu lên photobucket lớp mình xem ko có ảnh tao hôm tốt nghiệp là sao bọn mất dạy tao chụp 1 đống ảnh với 1 đống đứa mà sao chả thấy thằng nao up hộ

tao cũng thế,tao chụp 1000 ảnh với 100 đứa mà mới có 50 cái là sao =)),bọn mất dạy chả up hộ mình =))

:(( chả có bức nào cơ tao chụp hôm dó nhìu lém hầu như đứa nào tao cũng chụp cùng thế mà chả thấy bức nào cả hoàn toàn ko thấy mặt ảnh hôm tốt nghiệp thế la sao:( :(:((

I am temporary in Catba water park 5 stars resort.

Sorry cả lớp hôm qua không đến nhà chó cảnh được. Tiếc quá:((.

@Quỳnh Trang:. Hôm qua đi Khai giảng thế nào. Nghe nói mất điện:((. Vui nhỉ:)). Này thế có gì hay ko nhỉ. Thứ 3 tập trung học thế nào đây. Giảng đưởng nào, khổ thật hôm nọ thằng 28 đi như cis, cản mũi kì đà của anh:((

Tại thằng ngu Hùng Liễu dẫn đường ngu.Nó đi theo đường xe bus nên xa gấp đôi =))

Mà còn có quả ảnh Hùng Liễu đang xem xxx online ở máy nhà CT cơ :))

Thọ Ná phóng 8km/h ngã đấy,trời tối nên nhìn nhầm :))

=)) Anh Ngô Duy bắn tiếng Anh kinh quá :)) Tao đọc đến lần thứ 5 mới hiểu :))
Bạn HA kinh thật :)) Bạn í đá xoáy con trai VN kìa ;)) Cầu nguyện cho mấy anh Me-xi-xo ! Amen :))

Nước ngoài tiêu chuẩn beauty hơi bị khác 8-> ,H.A chắc ở bên đó thành mỹ nhân =)) .Ngô Duy đã noob Eng thì đừng bày đặt xổ nữa nhé ,nhìn khó chịu quá 8-}

Hôm nay vừa nhận tháng lương đầu đời :)) mình khủng we
nhận đc 12' bị trấn gần hết :((

:)) Anh rồng sau khi tu luyện ở ASET về thấy có thằng thể hiện trứoc mắt nên ko thể nhịn đựoc ;))
Lương tháng đầu của Thọ ná là bao nhiêu thế ? ;))

ah`...lai. 80km/h xong cap' cuu' het' roi` chu' ji`...=))

5/9 em nhập học :(( đi sao đc bi h :((
lương thì ít thôi 6*60k=360k
bọn đi sn mít mấy h về thế
hôm nay em bỏ đợt 2 mà về đến nhà cũng hơn 7h :( lại fong 80km/h tí bị xòe :))

Back
Bên trên