Hóa 2 - "Vô đối"

Tình hình là co' ai bit thêm thông tin ji` về điểm chác ko nhi?

Ai biết thi` post lên cho mọi người cùng biết với nhá

Thằng trung nhót thì sao rồi , thằng Hiển thế nào

Ai biết ko ????????

@Trung lọ:22,5 thì bảo nó vào TM đi vào DLTL làm *** gì,vào đấy anh dạy dota cho :D .Mà mày biết farm đếch đâu mà đòi pump đò hả =))

Rồng dạy thì có mà húp cháo.
Sống = tiền trợ cấp XH nó cho 7 gold / 5 sec à =))
Lọ nhớ mang đĩa cho tao đấy :-w

chúc mừng các cậu...có khi tớ Cao Đẳng BK vậy...T____T

ai có thông tin gì NV2 với CD làm ơn post lên hộ tớ nhé...tks trước...:D:D:D...khổ qá...một phút lầm lỡ...dẫu có lỗi lầm...T_____T

Chỉnh sửa lần cuối:
xong rồi đổi chữ ký thôi
vừa ở nhà bà về,dm thi đỗ dek dc khen câu nào,toàn thấy đá đểu mình "may mà thi trg này ko thi kt ngoại thương là trượt rồi",ông già bảo "lười như hủi 3 năm chả học hành dek j",mẹ bảo "học như Q mà đỗ dc mẹ thấy là may",chán vcl :))

Tao thay bo me may noi cau nao cung dung ca :))
Tao biet diem chac hi vong cung dc nghe bo me tao noi the
Tiep tuc cho diem nao
Rong ra cho diem voi anh nao

Ko dung voi may thi dung voi tao
h tao chi mong dc nghe nhung cau day --> tao do

Chỉnh sửa lần cuối:
Rồng ơi 22,5 đủ NV2 TM à? Cụ thể ngành ji, bao giờ nộp viết cụ thể cho tao được ko......... còn thì nó mà vào được TM , mày ko phải đối warcraft với nó đâu hohoho

xong rồi đổi chữ ký thôi
vừa ở nhà bà về,dm thi đỗ dek dc khen câu nào,toàn thấy đá đểu mình "may mà thi trg này ko thi kt ngoại thương là trượt rồi",ông già bảo "lười như hủi 3 năm chả học hành dek j",mẹ bảo "học như Q mà đỗ dc mẹ thấy là may",chán vcl :))

:)) Bô' me. hai` nhi?

TRường đấy no' lấy bao nhiêu , may`

À thằng lọ ghê,thằng bạn mày không phải cũng cùng 1 giuộc AI vô đối như mày đấy chứ =)).22,5 điểm đánh dota chắc cũng tầm Quân cò thôi ,không khá hơn đâu ;))

cái tình hình là đời tớ gắn liền với gấu béo rồi...mà có lẽ sẽ có team dotA Học viện Kỹ thuật Quân Sự gồm tớ Tutu Ý bướm...:)):)):))

Có siêu nhân đây sao phải xoắn. :))
Chiều nay thấy thằng Hiển phi như điên trên đường Ngọc Khánh :))

Back
Bên trên