Hóa 2 - "Vô đối"

Tao vừa biết điểm rồi chúng mày ạ

27, 5 ....................Vai~ ca? dai'

Còn ai biết điểm nữa ko?

PS: Ảnh trong avatar thằng Bùi trông bệnh bệnh

@ quỳnh Trang nói hơi bị quá rồi đó !
Tôi nói cho vui thôi. Đừng có bảo tôi làm cái nghề gì thành BÁc học. tôi không thích nghe thế đâu. cái điểm của tôi chả hơn ai cái gì. Chỉ nó thế để hi vọng thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe không giống giọng lưỡi cò tí nào 8-X: ,từ khi đạp được 1 đứa xuống hồ bơi anh ý có vẻ thay đổi tính nết =))

Này Quỳnh Trang
Tôi đã sửa lại cái bài của tôi rồi đó. Tôi không muốn chuyện này vào trường rồi cả 2 đứa không nhìn mặt nhau. Câu rẻ tiền là câu cửa miệng của tôi. tối sẽ sửa. Nhưng Cậu không cần lên HAO nó công khai như thế đâu. Có thể lên Yahoo mà nói cũng được . Cậu nó hới bị xúc phạm tôi rồi đó.

oài oài HAO cũng chỉ là 1 diễn đàn thôi. nó cũng mang tính giải trí nhiều. Ngô Duy ko cần phải lên gân thế đâu. mà cũng có ai nói nhiều đâu. có điều điểm cậu như thế là đỗ rồi thì đừng có nhiều chuyện ko lớp mình xúm vào chửi thì đừng trách[-(

Chỉnh sửa lần cuối:
cậu để tớ...lớp mình làm team RMIT đi nhỉ...:)):)):))...ai đi học IELTS voi' to' nao`...:)):)):))

:)) Tùng bìu RMIT ah ?;)) Tao theo chân :))
Tao vẫn chưa biết điểm :((
Con Linh 25 chắc ko trựot đâu

Sao Tùng Bìu định học IELTS à. Với anh ơi.
Tôi đang định thi IELTS thang 10 dây:(
thế nhé. Có thông tin gì IELTS báo tôi học vói

NT 26 điểm vkl vkl vkl vkl.
Không hiểu ở đâu mọc ra lắm đứa điểm cao thế :-ss

dcm ... diem? chuan? nam nay no' cu' goi. la` roi vao` cai' tam^` la` vcl cac' ong oi

Khánh ơi cậu kinh wa nhá.hehe
anh là heo anh ko phải bùi.
các chú cứ phao tin ngoại thương ko lấy 26 đâu.
heo đổi nick nha kisstherain_3290
mọi người add vào ha.cái cũ mất roài

Oài mày thik lc hay sao mà đặt nik thế.
Lc thik bài kiss the rain lắm ;;)

Là long con :)) NT *** lấy lên đựoc 26 đâu :)) hic, kình lo thân mình còn chưa xong :(( Tình hình này dễ bóng sáng RMIT với Tùng bìu lắm :((

Back
Bên trên