Hóa 2 - "Vô đối"

dm cậu xem thời gian cậu chơi gấp mấy lần tớ... mà tớ lại nhanh chán
có cái dis j` lúc mới chơi cậu hơn đc. tớ ko
tinh tướng vkl

biết thế thì nói ít thôi,*** hiểu ai tinh tướng,mày mà nói ít đi thì tao cũng *** nói làm gì,hiểu ko.Cái gì giỏi hơn người khác thì hãy đi đá đểu,bóng rổ dota cs cái gì cũng kém hơn mà cứ thik nói lắm,làm bố mày khó chịu.Chơi kém thì ngậm miệng lại đi 1 tí,*** hiểu thằng nào tinh tướng hơn,mày mà ko nói lắm thì bố mày nói mày làm gì,biết thì thưa thớ ko biết thì dựa cột mà nghe

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Thôi thôi, mỗi thằng nhịn đi 1 câu , chửi nhau làm *** gì cho mệt :))

tao chửi *** cả nhà thằng nào đá đểu trước đấy
đcm hơn người 1 tí mà đã ra vẻ ta đây vkl
lúc bố mày thắng thì dis nói cái *** j`...sao lúc mày thắng sủa to thế...

Chỉnh sửa lần cuối:
sủa to cái dcm mày,bố trêu mày tí thì đã sao,dm 1 câu 2 chữ để bụng vl,đọc lại thối mắt mới thấy,mà kể cả bố đá đểu mày bố giỏi hơn mày tao chửi mày đánh ngu hơn tao đấy,có vấn đề gì ko.Còn tinh vi thì tao tinh vi ko mày tự biết,chơi với nhau lâu *** phải giải thik nhiều.Cái tính mày hay đi đá đểu mày còn *** biết ah,cũng tùy lúc tùy câu thôi,*** phải lúc nào cũng chõ miệng vào nói móc dc đâu,đây là topic lớp tao,vào ăn nói cũng phải cẩn thận,nể trên nhường dưới tí,vào đấy chửi như bố mình,thằng khác sợ bọn lớp mày bố *** sợ thằng nào đâu,anh em với nhau cũng tùy lúc mà phát ngôn,lúc nào cũng thò miệng vào nói móc đá đểu nhiều lúc khó chịu vl

thế cái chuyện hmc là tao bịa ra để đá đểu mày chắc
mày bảo mày trêu tao à...thế sao mày ko nghĩ là tao trêu mày đi...lại còn 1 câu 2 chữ cái *** j`...tao nói cho mày biết...cái 1 câu 2 chữ ấy phải mày đi nói người khác thì mày *** để ý đâu...cứ để người khác nói lại mày xem
tao vào đây chưa lên tiếng dọa ai chửi ai bao h cả...thậm chí *** bao h xưng mày tao
còn tao phát biểu dựa trên lập trường của tao thì kệ mẹ tao chứ...sai hay đúng thì liên quan *** j` đến mày mà kéo tao vào "trêu"
tao đã bốc phét nửa câu nào chưa mà mày bảo tao nổ như rang lạc..chỉ có những thằng lúc nào cũng thấy mình là đúng nhất như mày mới thấy những cái ko hợp với mày là bốc phét...
u`h thì tính tao hay đi đá đểu đấy...ôi đcm mày thì chưa bao h chắc...với lại tao có nói thì cũng với cái thái độ khác mày... tao chỉ nói trong nội bộ anh em cốt chỉ để cho vui thôi
còn mày thì sao..."trêu" với cái thái độ khinh người vkl...lại còn post lên public cho nhiều người đọc nữa...bố phục mày wa'

hmc tao bảo mày bịa ah,tao có phủ nhận đâu
bt mày trêu tao,bảo tao noob,chơi kém chả sao,tao cũng chả để bụng.Nhưng mà 1 vừa 2 phải thôi,tao đánh xong ko thắng dc đang ức,mày vào nói như thế chẳng lẽ tao *** chửi,từ trước đến nay mấy lần từ tính đấy của mày mà lộn xộn rồi,*** nói ko lại bảo đưa lên public.Thik trêu thì cũng phải tùy lúc,lúc tâm trạng tao đang bực mà nhảy vào trêu thì có đáng ăn chửi ko,lúc tao đang bực bắt tao phải cười hô hố với mầy ah,mày bảo đá đểu cốt cho vui bây h mày đá đểu tao *** thấy vui đấy,bố chỉ thấy bực vl thôi thì mày thấy thế nào,thế mới bảo tùy miệng mà nói *** phải lúc nào cũng chõ mồm vào dc đâu.

chuyện mày thắng hay thua tao *** biết
tao chỉ relpy lại cái bài sniper của thằng Dũng thôi...tao nói trên lập trường của tao...ko động đến bố con thằng nào cả...
tự dưng mày nhảy vào động chạm đến tao làm *** j`...mày đã biết tính tao thế rồi sao còn thik đá tao...thế thì thằng nào bực trước đây...ko có lửa mà có khói à

con enchan chi bắt nạt dc feed cỡ Hiển (hải dớ ;))) thôi

ồ hóa ra vì 1 câu này,thế thì chịu,cậu nhỏ nhen hơn tớ tưởng :))
thôi nghỉ,mà mình cũng chửi hiển feed mà ko thấy hiển tức tối gì nhỉ,mỗi bạn hải dớ khó chịu,thôi mỗi người 1 tính,coi như từ trước đến nay tao chưa hiểu mày.
H vd thế này thôi nhé,hôm trước lớp mày thua bóng rổ lớp tao,tao ra bảo "ồ,tưởng các bạn t2 giết tươi lớp tớ chứ sao lại thế nhỉ",thì mày tự biết đấy.
Thật sự vẫn nghĩ ko phải vì 2 câu kia,chỉ muốn bảo mày trêu người khác thì cũng tùy lúc.Thôi *** trình bày nữa

em xin lỗi chen ngang. Lớp 12H2 có anh nào cầm nhầm cặp ở chỗ NetViệt ko?
Nếu có thì trao đổi lại cái ah :p ( thg` hàng xóm của em đag cầm cặp a ý, thấy ghi 12h2-Hn Ams, tên em ko nhớ rõ:p)

cái nào tao kém hơn thì tao nhận kém hơn...cái đấy tao *** để ý...mày bảo tao bóng rổ cs kém hơn mày thì đúng rồi...tao có bật lại đc. câu nào ko
còn câu kia là tao bực vì cái thái độ khinh người của mày chứ *** phải mày bảo tao noob hay j cả...mà mày chắc *** j` đã đủ tư cách chê tao...solo với tao thì thua nhiều hơn thắng...cái này là tao nói thật chứ *** có ý mỉa ai cả... bây h uh` thì mày giỏi hơn tao đê thì cũng hơn đc. bao nhiêu...mày cũng chưa phải siêu *** j` đâu...khinh người vừa thôi

thôi câu thấy thế là tớ khinh cậu thì tớ xin lỗi,chịu vậy.1 câu đấy mà cãi nhau bét nhè,bạn hải hớ nhạy cảm quá :)
em gì ơi thế ko cầm nhầm thì có dc trả ko

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao nghĩ 2 người nên dừng lại được rồi đấy. Đây là topic H2, ko phải chỉ có 2 người, cũng ko phải là chỗ để cãi, chửi hay chỉ trích lẫn nhau. Nếu muốn thì gặp trực tiếp mà giải quyết. Nói ở đây ko được gì, dễ hiểu lầm vào ảnh hưởng đến những người đọc topic.
Hi vọng sau bài này ko còn bài nào có nội dung tương tự như trên nữa.

Tao nghĩ 2 người nên dừng lại được rồi đấy. Đây là topic H2, ko phải chỉ có 2 người, cũng ko phải là chỗ để cãi, chửi hay chỉ trích lẫn nhau. Nếu muốn thì gặp trực tiếp mà giải quyết. Nói ở đây ko được gì, dễ hiểu lầm vào ảnh hưởng đến những người đọc topic.
Hi vọng sau bài này ko còn bài nào có nội dung tương tự như trên nữa.
sorry mọi người hehe
vừa nv về,nay gặp con hàng centaur khủng quá mình nó cân 3 hero+cái chòi :))

:)) vcl, các cậu làm tớ đọc đau hết cả mắt :)) Bài nào cũng thấy 1 đống sao :)) Mà tối mai đứa nào đi chơi được pm cái nhé :D

chơi đâu,chơi gì,lo ở nhà mà học,2 tối thứ 7 liên tiếp rồi ở nhà :))

Back
Bên trên