Hóa 2 - "Vô đối"

Tu tu God like tao với tùng bìu TK :)) vl quá. Hôm nay làm trận dota hay thật :)) rikimaru với blood đi cùng nhau thì đừng hỏi.
Thằng Ý rảnh nhỉ spam liên tục
Rồng hoạt đồng về đêm ghê hơn nightstalker Rồng speed phải 100% attack phải 200% các bạn nữ chết hết

Tao kill được có 1 mạng :(
Toàn phải đứng ở nhà DF cho bọn mày :(

:)) mk nếu lúc đầu ko để tao đi cùng của với con entran thì có phải khỏe ko :))

ông toàn để dành ulti để KS,phát cuối mày ko ks thì tao kill đủ 4 thằng rồi :))

Đội họ về sau ra cứ như lao vào fountain ấy.Sand king lao vào khói 3s là chết :))

Lâu lâu làm một trận sướng quá:)) mai anh tiếp tục đánh rikimaru vậy phối hợp với Quân cò thì đừng hỏi:)) .
Hiển sniper phải đì con enchan của thằng trí bị nó đì lại còn kêu.Lần sau nếu có đánh thì until liên tục vào giữ làm gì cái đấy cooldown nhanh bỏ *****.Nói chung hiển còn feeder lắm :))

phải đứa biết đánh enchan thì lúc đầu sniper đek ăn lại đâu
sniper gặp skil ăn máu theo % distance của nó thì hơi phiền đấy
bắn càng xa lại càng chết

solo sniper và enchan tớ sniper yau` men
con enchan chi bắt nạt dc feed cỡ Hiển (hải dớ ;))) thôi,tại ông hiển chuyên kiểu farm = chưởng 1,skill kém hơn thằng trí nữa.Range hơn hẳn chả hiểu càng xa càng chết gì :))

tớ nhớ tutu solo hmc với tớ hình như chưa thắng đc. trận nào=))=))=))
giá có cái replay để cho các bạn xem feeder ChimKho^n ==O==> Pro tutu=))=))

Thi đại học xong rmk nhé,hnay con Papi bên này kết tủa,may cho con tutu đi cùng cổng với nó suốt nhé :)) :)),phải tao thì tutu mất ku :)) :))

thế là đẹp rồi,đánh vui vẻ thôi mà :))
mấy con noob chém gió ghê quá,mẹ bane 1vs1 với DK DK win ai tin nổi đây :))
Solo với ông hải dớ ar toàn ra engima vs doom,antimage vs troll,venom vs viper...,dc mấy trận mình ra bloodsekeer với sniper thì đek thấy kể :))
trận đầu đánh thik vãi đái,đúng team chuẩn 3vs5 thắng team Chu văn an hơn chưa đến 30' đã vỡ 3 cửa,dm trận 2 tưởng vẫn thế ko thì tao đánh con khác tiếc quá :(,đánh DK mãi chán vl

Chỉnh sửa lần cuối:
DK là con bòi j` đấy-|
Dragon Knight chăng:))
ô thế hóa ra tỉ số là 1-1 à...tớ tưởng h2 phải win áp đảo chứ:))

dm cậu xem thời gian cậu chơi gấp mấy lần tớ... mà tớ lại nhanh chán
có cái dis j` lúc mới chơi cậu hơn đc. tớ ko
tinh tướng vkl

Back
Bên trên