hóa 1 vào làm quen đi

Thắng Quang Ngọc
(y2zisme)

theo lời bạn long mình lập thêm topic bên này tình hình là ko thấy mống nào hóa 1 năm nay lên tiếng
giới thiệu lại :D
mình: THẮNG QUANG NGỌC
rất mong có nhiều bạn H1 vào làm quen ko thì buồn lắm

A1 sang chào hỏi nhé, chào mừng H1 đến với box 09-12 >:D<

Bạn này lập topic xong không về tiếp khách à =))

Hô hô truyền thống "lấy topic mới làm hồ câu" mà ;)

Thôi tha cho cái topic này đi, chủ nhà sợ quá chạy luôn rồi kìa ;))

Chủ nhà gì mà bất lịch sự thế =)) Mời người ta vào xong rồi biến luôn thế nhờ :)) :))

Các bác tha cho chủ nhà. Thằng này em bít rõ lém, ở lớp chuyên môn xoắn vs chém gió vớ vẩn, càng nói chuyện càng lộ rõ bản chất : nhân chi sơ tính bẩn bựa =))
Nói j nó cũng học cùng lớp vs em nên bà con tha cho nó.
Lên mấy hum mà mới quen thêm mỗi bạn Long chán quá.
Mọi người làm wen vs mình nhá-> khá cute, học được,năng động,hòa đồng,có thể nói là đa năng từ văn nghệ đến thể thao.0:)

2 bạn H2 này hay nhở :)) hồ nhà mình thì hok câu :)) cứ đi câu tứ phương là sao :-w ??? [-X

=)) Đi đây đó học hỏi tí =)) Tất nhiên là ao nhà vẫn hơn rồi =))

ec các bác thông cảm trưa nay thức đến 2h nên ngủ quên chạy đâu mà chạy :))
mà bảo hóa 1 chứ có thấy ma hóa 1 nào vào đâu :eek:
nản quá đây đây :"nhiệt liệt chào mừng các bạn từ lớp khác vào :))"

H cứ spam trước đã >:) Mai mốt vào năm là nó đông mấy hồi :-j =))

trả biết thế nào chứ hóa 1 có khi toàn cù lần thì nản lắm, năm nay định cho hóa 1 lên hàng đầu phong trào nhưng tính hình là hóa 2 toàn hàng khủng :-ss

Ấy cứ quá khen, làm gì đến nỗi ấy :"> =)) Chắc các bạn H1 còn đang bận học bài :-j Chứ ko đến nỗi cù lần đâu B-)

sao box hóa 1 mà toàn mình với bạn gia đốp chat nhỉ :)) ngại thật tự sướng nhìu quá :">

Đấy là tại bạn qua nhà H2, xin giúp đỡ B-) Mất công bạn viếng nhà chẳng lẽ lại ko giúp lại [-( =)) =))

thì có mỗi bạn mà thành viên H2 đông thế mà ko ai chiếu cố cứ thế này thì có khi bị mod khóa mất :(
nhờ bạn nói giúp hộ mấy ông bên đấy đi ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc phải phiền bạn ghé qua box H2 lần nữa rồi B-) Người nào nhờ thì phải mở lời chớ :"> :))

Back
Bên trên