Hóa 1 on the line

Hic, mới offline có 2 hum mà tình hình 4rum đã như thế này rùi. Đấy, vắng em la 4rum mất vui, hihi :) Thiếu muối hả? Để em cho thêm câu hỏi nữa cho bẹn Bảo mấy lại bẹn Kiên thể hiện nhé, đùa thoai chứ em thắc mắc thật : làm thế nào để viết được tiếng việt trong blog của mình thế? Chưa bít làm thế nào nên bình thường vẫn chỉ dám dùng tiếng việt không dấu thoai
Mà chán nhỉ, gửi link cho tận nơi mà chả ma nào thèm vào, cả thằng Tuấn evil nữa, đi Nhật xong là quên béng bọn này roài, haha :-? :-? :-?
À quên, nhiệt liệt chúc mừng bẹn Bùi Đức Bảo đã vào được khoa điện tử viễn thông nhé, thấy bảo khoa đấy là điểm cao thứ nhì của BK đấy nhỉ. Hà hà, tốt tốt, chúng ta vỗ tay khen bạn nào, hô hô =D> =D> =D>

hic em hông dám nói nữa sợ bảo là diễn :)) :))
cách đánh tiếng việt trong blog ko khó lắm
chỉ cần bật vietkey roài chỉnh font chữ unicode trong vietkey và chỉnh font time new roman hoặc là arial trong blog là đc
đánh như bt.
nhân tiện chúc mừng chú bảo :D :D

Sorry, hôm trước iem nỡ nời, các bác thông cảm cho iem :">
Các bạn BK phân khoa xong hết rồi à, chúc mừng các bạn, đặc biệt xin gửi đến bạn Bảo lời chúc chân thành và sâu sắc nhất:D!!(sao nghe lởm khởm thế nhỉ)Thôi, cứ đơn giản là chúc mừng, đã qua thời kỳ sống trong lo sợ ;)=D>
CÒn những đứa kia thế nào, dân mình vào BK nhiều mà.Có phải thằng NGuyên cũng vào cái khoa gì hay lắm phải ko?
CÒn tình hình các bạn Ngoại Thương, đang quằn quại lắm.
Vào ngày 14/8 tới đấy, sẽ có những đồng chí sau ra đi tìm đường cứu các bạn ( sẽ ra đi vào lần sau :(( ): Trà, Hòa, Hưng( e zai cưng của mình đấy:)), Tiên, My có đi ko nhỉ, Chu.
E hôm đấy, sẽ đến tiễn các bạn trong sự cảm thông từ tận đáy lòng(thực ra là e học ca sáng:p)
Xin hết!!:|

sao mãi ko thấy ai vào viết típ vậy !!
mấy anh chị ngoại thương lên đường nhập ngũ báo cáo kết wa? tình hình đi
em mới chỉ nghe bạn Hòa than khổ (nguyên văn là đến đánh răng còn phải xếp hàng, ăn hông hợp " :)) :)) :)) ) ^^!
hic
thay mặt mọi người-(->những ai hông học trong ngoại thương ) xin chia buồn với những ai đang tập quân sự ;) và xin thông báo ngắn gọn cho mấy bạn ở nhà bít trc !!!

hoang huu kien đã viết:
mấy anh chị ngoại thương lên đường nhập ngũ báo cáo kết wa? tình hình đi
em mới chỉ nghe bạn Hòa than khổ (nguyên văn là đến đánh răng còn phải xếp hàng, ăn hông hợp " :)) :)) :)) ) ^^!
hic
ban hoa co than kho nhung nguyen van ko phai la danh rang con phai xep hang nha ma la chen chuc nhau danh rang vi cai nha tam be wa. noi the may dua di quan su ve lai bao Hoa` noi phet hichic muon sach thi day som cho khoi kho thoi.

sao lâu thế mà ko cóa ai lên víp típ vậy

Hom nay la mung 1 tet Dinh Hoi, chuc ca nha hanh phuc tuoi vui, chuc cho cai box nay ko bi bo hoang. Hoa 1 oi vao day de! ( ko biet keu goi ai day, coa' ai vao dau co chu, hichic)

Chúc anh chị em lớp ta một năm mới thành công và hạnh phúc :D

anh chị em lóp mình đâu roài vô đây đi nào !!
Lâu wa' ko có ai vít cái j lên topic này làm nó bị bỏ lại khá xa.
Bạn Hòa tốt bụng tìm mai~ mới đc roài :D :D :D
Thế lớp mình năm nay có đi thăm thầy Minh chúc tết thầy ko thía :-w :-w :-w

Back
Bên trên