Hóa 1 4ever !!!

Re: Hóa 1 4ever

Rút được 1 hôm chứ cả năm thì ;)), chắc chắn kiểu gì chả phải " thử " tầm chục lần. ;)). Bạn nhỉ ;))

quảng cáo tí : Lớp Hóa 1 có bạn tên là Kum B-)
bạn rất vui tính và hòa đồng, hiền lành mẫu mực ko cưỡng nổi.
chị Cum chứ[-x [-x sai chính tả be bét hị hị hị:)) :)) :))
@ lòi : tao làm sao chứ[-(

----------

tớ tưởng chỉ có chị Sơn vào danh sách chứ :eek: =)) =))
mà kog chỉ có lớp hóa thôi đâu :D đã là con trai Ams thì đừng hòng tránh =)) =)) ;)) ;))

Mai đi tập trung, mong sẽ chính thức quen được bạn mới :D :D :D

À tiện thể có các anh chị khoá trước ở đây, cho em hỏi chút về lý nhé ;;) ;;) .
Em đọc cái quyển bài tập nâng cao lý, ngay bài đầu cái ví dụ bài tập 2 đã có cái gọi là gia tốc, rồi phương trình chuyển động, em không hiểu gia tốc lắm (cũng hiểu nhưng hok rõ bản chất) với cả cái phương trình chuyển động còn cái gì đó mà v = v0 +a.t nữa, các anh chị khóa trên giải thích giúp em nhé :D :D :D 8-> 8->

Gia tốc là đại lượng vật lý đặc trưng cho khả năng biến thiên của vận tốc và đc đo = m/s^2 :D cái đn học từ lớp 10 :x
Gia tốc dễ mà em :) có mấy cái phương trình cứ lắp vào ra tất chả sợ đâu :))
Em gì có nickname là cum á :"> :"> :"> e có biết nó là 1 từ TA có nghĩa là :"> :"> k :"> :"> ôi thiện tai thiện tai :"> :">

chị Cum chứ[-x [-x sai chính tả be bét hị hị hị:)) :)) :))
@ lòi : tao làm sao chứ[-(

----------

tớ tưởng chỉ có chị Sơn vào danh sách chứ :eek: =)) =))
mà kog chỉ có lớp hóa thôi đâu :D đã là con trai Ams thì đừng hòng tránh =)) =)) ;)) ;))

à ừ tao sai :))
Kum viết thế này nó mỹ miều hơn

Gia tốc là đại lượng vật lý đặc trưng cho khả năng biến thiên của vận tốc và đc đo = m/s^2 :D cái đn học từ lớp 10 :x
Gia tốc dễ mà em :) có mấy cái phương trình cứ lắp vào ra tất chả sợ đâu :))
Em gì có nickname là cum á :"> :"> :"> e có biết nó là 1 từ TA có nghĩa là :"> :"> k :"> :"> ôi thiện tai thiện tai :"> :">

Anh Kiên đừng có đầu độc trẻ em thế chứ >:p

Cứ học là biết hết ấy mà, đọc sách làm j hả em :D

---------------------------------

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế các anh biết mặt thằng Sơn thế nào mà cho nó DSBA :)) PHải có thằng chỉ điểm=))

oh, down stair by ass

Mình cũng nghĩ là "Ass" như em này, ai ngờ nhầm :"> ngượng thế :"> tại bọn HHT hồi đấy viết sai chính tả :"> ứ ải tại mình >:)

Em đọc cái quyển bài tập nâng cao lý, ngay bài đầu cái ví dụ bài tập 2 đã có cái gọi là gia tốc, rồi phương trình chuyển động, em không hiểu gia tốc lắm (cũng hiểu nhưng hok rõ bản chất) với cả cái phương trình chuyển động còn cái gì đó mà v = v0 +a.t nữa

8-> Uầy, các bé Hóa 1 chăm ngoan thế :"> =; chả bù với chị năm ngoái :"> ngay đầu năm đã chơi zồi :-j học hành làm gì :-j mình vừa mới bù đầu vào thi lớp 10 mà em :-j

Mà rất là lạ nhớ :"> topic H1 thì có mỗi 0508 với 0710 :">

Trong khi H2 toàn 0407 với 0609 :"> Hix hix, mai bọn em tập trung nhớ câu kéo bọn H2 lên Hao cho chị nhớ :* Iêu :x :*

thì bài trên đây cũng là để thị uy ra vẻ kinh nghiệm chứ có dek j đâu.\:d/
quan tâm các e ghể nhỉ? 8-}
chả hiểu có ý đồ j :-t

sao a hay đá đều e thế nhỉ /:) dăm bữa mới bc' chân vào đây đc. 1 lần mà đã chọc ng` ta đôi lần rồi :(( ức thế :((

các e cẩn thận , a Quốc này là hay châm chọc ng` khác ghê gớm lắm :-s phải cẩn thận ;))

ý đồ jè là ý đồ jè >:p

----> e Quỳnh Anh : uh chị là chị , cái đấy có phải chứng minh ko , hay e vẫn chưa tin :))

bạn nào chưa vote cho 2pic 5 stars thì vote nhé! còn có 4 stars thoy này :(

@ Mơ + Lòi: chính xác thì tên nó là Cum (do bọn con trai lớp 7D đặt) nhưng nghe nó thô thiển quá nên khổ chủ đã biến tên mình thành Kum. Account ở máy tính nhà nó cũng tên là Kum ^^
Còn bạn nào chưa biết Kum là ai thì tớ xin giới thiệu tên thật của Kum là Nguyễn Cẩm Tú (nghe mĩ miều vật!), sinh ngày 21/5. Nhưng Kum k phải là 1 con ng` mẫu mực đâu

tớ quên chưa giới thiệu, tớ là Thúy. Tớ là bạn thân với nó từ năm lớp 6. Kum nổi tiếng là 1 đứa bạo lực, giọng thì ôi thôi (vang hơn cả Mơ), mẫu mực ah? Suốt ngày đánh bài. Nó là 1 đứa chuyên bôi bác bạn bè. Trg khi Oanh (Nguyễn Thục Oanh) khen là " tớ thấy Thúy rất là hiền, tốt bụng" thì nó chê lấy chê để "Mày mà tốt thì k ai xấu xa, mày mà hiền thì k ai độc ác, mày mà tốt bụng thì k ai keo kiệt". Thế mới tức chứ. K hiểu sao mình có thể thân với nó cả 4 năm cấp 2. Hãi hùng

Nói thế để các bạn Hóa 1 biết. Mặc dù nó khá hòa đồng nhưng chỉ số hung ác còn cao gấp n` lần. Đúng k Mơ nhỉ? ^^
May thế, may mà con Kum k phải là thành viên của HAO. K bạn H1 nào nói là tớ nói xấu nó nhé, k thì nó băm tớ ra làm ruốc đấy

Chỉnh sửa lần cuối:

Chà, vừa tập trung xong, mết quá! Mà Kum kiếc cái gì thế, ko hiểu ??

hôm nay đi tập trung , thấy các anh chị lớp 12H xinh thế 8->

Anh Quang Hưng thật là phong độ ;;)

Anh Tuấn Linh thật là siêu0:)

Nói chung là em thấy rất choáng@-)

Mà sao trường mình lắm cầu thang thế , em đi lung tung tưởng lạc, ngờ đâu vẫn tìm thấy lớp mới sợ chứ:-t

Các anh chị còn quyển bài tập đại cương và vô cơ màu xanh tím than thì để lại cho bọn em nhớ, nhiều càng tốt ạ:> . Em cảm ơn các anh chị trước :x, kẹo của các anh chị lớp 12H ngon nhờ =P~ =P~ =P~

Cái thầy hôm nay dạy mình tập là thầy nào thế ạ, chức vụ gì thế ạ, có phải thầy giám thị ko ạ :-B

Hôm nay đi tập trung chả biết thêm được bạn nào /:) :"> :"> :"> :">

@ QA: Hnay có 3 thầy đứng trên đại sảnh. Thầy béo nhất là thầy Tuấn, hiệu phó. Thầy già nhất, đứng nói vài câu có vẻ hiền là thầy Điện, hiệu trưởng. Thầy còn lại là thành viên đoàn trưởng, chẳng biết tên j mà hướng dẫn các bạn cầm cờ là thầy... (quên tên ^^)

@Hải: Chẳng biết Kum là j, hình như nó liên quan đến 1 nhân vật game nào đó, đây là bọn con trai lớp 7D khoá 03-07 Ams2 đặt nên con gái chịu k biết nó là j. Biết con Tú tên là Kum là đc. Kum cũng học lớp thầy Hùng với Hải đấy

Chỉnh sửa lần cuối:

đấy, tớ là tớ muốn hỏi cái thầy cậu quên tên là gì cơ =))

Cho tớ hỏi, ở Ams đầu năm vào có phải kiểm tra chất lượng không :-s

Không nhớ nữa nhưng hình như là ko thì phải :))
Bây giờ mà kiểm tra chất lượng mấy bài lớp 9 chắc em =))

Back
Bên trên