Hóa 1 4ever !!!

Re: Hóa 1 4ever

bây h em mới vào đây, chậm chạp quá!:(

Đọc topic mình, thấy các anh chị khóa trên rất quan tâm đến chúng em. Thật vui và cảm động!
Trường Ams có lẽ là một sự lựa chọn hoàn hảo mà em chưa bao h phải suy nghĩ lại lần thứ 2!
Học trong một môi trường có những con người tài năng như thế, năng nổ như thế, và quan tâm đến mọi người như thế, làm sao có thể ko tự hào cho được :x
Vẫn rất mong rằng các anh chị của chúng em vẫn luôn quan sát và chỉ bảo cho sự non nớt của chúng em trong những ngày đầu khó khăn này :d

em Hải ngây thơ thật hay là giả "lai" thế?

Thiệt, ko biết DSBA là cái gì thiệt, học AMS 4 năm nhưng chỉ giao zu với cấp 2 thui :D

@: Bạn Quỳnh Anh giỏi Văn nhể:(

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn Hải hình như học cùng mình thì phải8-} Ngày mai tập trung cho tớ biết mặt bạn hải nhé \:d/
DBSA được đăng trên Hoa học trò năm ngoái còn gì =; oh, down stair by ass, hic8-X:

DBSA được đăng trên Hoa học trò năm ngoái còn gì

Không đọc HHT từ hồi lớp 5 =))

Ai có lịch tập trung chưa nhỉ, nghe nói có rùi mà mình quên chép!

chỉ là ngày mai 7h30 tập trung thoy, có gì đâu

hớ hớ chú Hưng thì xuống đây bắt nạt các bé nam , chú Dương thì xuống trêu chọc các e nữ ;)) thiệt là mất mặt đàn anh đàn chị [-x < tôi là tôi mek Thu ;)) >

chú Hưng năm trc' bị quả DSBA ngay đầu năm của các a chị khóa trên ;)) đến h` vẫn ức muốn đổ lên đầu các bé đây mà ;))

các e yên tâm ;;) DSBA ko có j` đáng sợ cả ;)) các e nam cứ thử 1 lần cho biết ;)) mà ko muốn thử thì cũng bị a Hưng cho thử thôi ;)) :)) giai lớp hóa mà ko biết mùi DSBA là ko đc. ;))

à chị nghe nói các e năm nay ko mua đc. sak chuyên vì ng` ta ko xuất bản hở :-?

ô, thế chị là "chị" ạ ? :-??
năm nay sách ko xuất bản nữa chị ạ, thế nên chúng em được các anh chị tốt bụng truyền cho kinh nghiệm xin xỏ, nay đã đạt đến trình độ bậc thầy <):)
Anh Hưng nổi tiếng học giỏi , đẹp zai, chơi bóng giỏi ( em được cô Hà em kể là thế ;;) ) mà cũng bị lôi vào vòng phạm pháp thế cơ ạ, em sợ quá 8-}

ô bạn Quỳnh Anh Kim Đồng đúng ko
?
:))
đã dc Kum truyền giáo ;))
quảng cáo tí : Lớp Hóa 1 có bạn tên là Kum B-)
bạn rất vui tính và hòa đồng, hiền lành mẫu mực ko cưỡng nổi.

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế nghĩa là mấy ông khóa trên sẽ xuống và bắt lớp mình .... à :(

ờ tớ học Kim đồng, tớ nhớ cậu rồi :))

mà Kum là bạn nào thế, bạn Vân Anh à :-/

hớ hớ chú Hưng thì xuống đây bắt nạt các bé nam , chú Dương thì xuống trêu chọc các e nữ ;)) thiệt là mất mặt đàn anh đàn chị [-x < tôi là tôi mek Thu ;)) >

chú Hưng năm trc' bị quả DSBA ngay đầu năm của các a chị khóa trên ;)) đến h` vẫn ức muốn đổ lên đầu các bé đây mà ;))

các e yên tâm ;;) DSBA ko có j` đáng sợ cả ;)) các e nam cứ thử 1 lần cho biết ;)) mà ko muốn thử thì cũng bị a Hưng cho thử thôi ;)) :)) giai lớp hóa mà ko biết mùi DSBA là ko đc. ;))

thì bài trên đây cũng là để thị uy ra vẻ kinh nghiệm chứ có dek j đâu.\:d/
quan tâm các e ghể nhỉ? 8-}
chả hiểu có ý đồ j :-t

ĐỨc Dương đã viết:
Cảm ơn em quá khen
ng ta có khen chú đâu mà nhận. =))

DSBA ;)) ;)), thật may mắn là mình không chọn con đường học hóa ;)).

Mãi mới thấy chị post bài. Chị vẫn giận em chuyện hôm nọ à?:)

Back
Bên trên