hí hí...nhà tớ có chó con muốn bán

Chó bi h đắt thế hả ??:(

tao sẽ mua chó của mày... chờ tao bán con mèo nhà tao đã... nó đây

uây, con mèo nhà mày đc đấy. Nhưng nó to = từng nào?
Nhà tao có 1 con mèo rồi ~> ko có chó chiếc j nữa :-s ~> hỏi mua mèo vậy.

riêng các bạn thì tớ có giá đặc biệt nhé, hehe, có gì mời các bạn niên hệ trực tiếp với tớ
@HF: mày cứ xin bố mẹ đi. chỉ cần chó nhà tao vào được nhà nào yêu chó thực sự là tao vui lắm rồi
à mày ơi, bọn nó dễ thương lắm mày ạ, tuy hơi bẩn:D(vì chưa tắm, khứa khứa). mày mà nuôi thế nào cũng rất vui, chơi với bọn chó con vui vãi

hic ... ghet chó mèo của mình rồi à mà bán :|

tao wi' con chó nhà tao lắm ... nhưng mà nó die roài :((

trước nuôi 1 chó 5 mèo :| ...

giờ còn 1 con ... ( chó die :| ,cho 4 con mèo :| ) ... con mèo đó to = bắp chân mình ... sáng về nhà ăn cơm ... tối đi mây mưa :| ... oánh nhau lộn tùng phèo ( xẹo 1 đống :| ) ... mèo nhưng mà khỏe như chó ... người ko bắt nổi :|

mèo nhà tớ mỗi ngày chỉ có 4 việc: ăn, ngủ, ị, và hóng hớt... đặc biệt có khả năng : ngáp to, ngáp khỏe, ngáp đẹp ...

Mèo xinh thía nhưng là mướp ah , thik mèo 1 màu lông thui :D

Tình hình là tớ chỉ mún mua Phốc thôi :-&, cái link kia ko vào được..
Chó bi h đắt thế ah 8-| xưa có gần 1t ...:-&

Chó bây giờ lên giá thía
Còn mèo hình như lại rẻ đi thì phải
Đến khó hiểu 8-}
Nhà mình thì tiệt ko có chó mèo gì roài
Papa mama ko ưa mấy giống đấy :(
Chắc chỉ đc cho nuôi ếch thoai :))

Uh giống trong Harry Potter nhey? Tớ thích nuôi chó mèo, nhưng mà tình hình giá cả thế này thì >> :((

hía hía.. thế có ai mua mèo nhà tớ không? mỗi ngày trôi wa là lại tốn thêm tiền thức ăn và công dọn fưn cho nóa....

Chó Phốc đáng ghét lắm
Nhìn cứ ngu ngu :))
Hồi trc học bán trú
Nhà cô giáo tớ có nuôi 1 con Phốc
Người thì bé mà sủa thì to
Chỉ mún cho ăn b-( b-(

Điên ah, tôi b-( ông đấy...
chó phốc iu lắm.. trông ngộ nghĩnh
chó nhà tôi hồi trước đẻ chết một, còn một con nuôi lớn đến bây h..
bao h chó đẻ sẽ đem bán... hồi mới mua phốc là 1t.. ko bít bây h phốc bao nhiu :-?

Chó phốc trông ngu si
Chắc chỉ 50k thoai :))
Nếu nuôi chó tôi sẽ nuôi giống chó Đức ấy
Cái giống mà má sệ ý :D
Thế mới hoành tráng :D

Điên ah... Phốc mà 50k 8-} b-( vào mặt ý...
Phốc to xấu cũng phải 500k, phốc càng nhỏ, đuôi càng cụt thì càng đắt... đắt nhất là phốc nhỏ nhét vào túi xắc đem đi chơi được... loại đấy mấy triệu đấy...
hum no thấy con phốc đen iu thế... :x:x

phốc trông ngu thật -_-' ... chỉ muốn đá cho mấy cái :| . ... nhưng mà hình như đắt lắm >.<" ... mấy triệu 1 con í :|

chó bây h đắt vl! mình rất khoái Béc giê, nhìn oai vãi, nhưng tình hình giá cả ntn có khi phải đến 3, 4 t một con Béc giê con ý chứ!

Bảo Hiền ơi, mày vào xem cái topic buôn bán chó của mày giờ biến thành topic để mọi người bàn tán về đủ loại chó mèo nè :)) hổng biết là có ai có ý định mua hông :))

Back
Bên trên