hình như hôm nay sinh nhật yêuquái

Lê Huy Hoàng
(hoanglh)

Điều hành viên
sInh nhật thứ 17 vui vẻ nhá mai hồng
:beerchug:
(hix cái bánh này nhiều nến quá, chắc phải hơn 17 cái đấy :mrgreen:, cố thổi hết em nhé...)

Bon anniversaire, ma puce!!! Happy birthday to you !!

Đính kèm

25.9 KB · Xem: 68
Chỉnh sửa lần cuối:
Happy Birthday Mai Hồng.

Trong trường hợp em nó học lớp Pháp, không đọc được tiếng Anh, chị viết lại bằng tiếng... Việt vậy :D

Chúc mừng em nhân ngày sinh nhật. Chúc em luôn dễ thương, học giỏi, và gặp nhiều may mắn.

G'suis bien heureuse :x

[trong tr` hợp chị G ko bít tiếng P, em vít lại = tiếng Anh: I'm so happy :x] => :D

[bi h phải đi thi đã :D, iu tất cả mọi ng` :*]

Chúc mừng sinh nhật em Hồng nhá! Chúc em luôn đáng yêu như mấy em kittie trong avatar kia và là tay hỗ trợ đắc lực cho "sếp".
C ya soon babe ;)

Happy birthday to mèo lười nhé :) :x

Mặc dù thật ra thấy em là con mèo chăm chỉ nhất mà chị từng gặp thì phải :)

Have a great day!

:beerchug::beerchug::beerchug:
Chúc mừng sinh nhật chị Hồng nhá
Chúc chị lúc nào cũng vui vẻ trẻ khoẻ dễ thương
Chúc chị luôn được mọi người yêu quý và lúc nào cũng là thành viên tích cực của 02-05 nhé:>:*
:x:x:x​

Joyeux Anniversaire!

Chúc em Mai Hồng ăn no chóng nhớn, có sức mà phục vụ cái "HAO-Ngày về" ;)

Hic, chúng nó ăn chơi hôm qua không rủ mình. Zao ơi hôm nay chúng mình đi chơi đeeee :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hey,chúc bác sinh nhật vui vẻ!
Vậy là 17 tuổi rồi đấy,người lớn rồi,hãy sống sao cho xứng là thanh niên thời đại Hồ Chí Minh bác nhé!:D(ặc ặc...)

Úi cha, sinh nhật, lại sinh nhật, :X :X

Em gái sinh nhật vui vẻ nhé :X :X :X

Chúc mừng sinh nhật em, Mai Hồng!!! Anh thấy em Hồng đáng yêu hơn mấy con mèo kia nhiều :)) Bây giờ anh không biết hết những ước mơ và hoài bão của em, nên không biết chúc gì hơn, chỉ biết trước mắt, chúc em Hồng trở thành một nhân viên tiếp tân tuyệt vời trong đại hội sắp tới hehe:D:D:D

Sinh nhật vui vẻ!!!

Bi h mới có thời gian cảm ơn mọi người,
cảm ơn anh Hà + chị Giao (thần tượng):x :*
cảm ơn bro :x :*
cảm ơn sếp Ariel :x :*
cảm ơn bạn bè :x :*

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Hey,chúc bác sinh nhật vui vẻ!
Vậy là 17 tuổi rồi đấy,người lớn rồi,hãy sống sao cho xứng là thanh niên thời đại Hồ Chí Minh bác nhé!:D(ặc ặc...)

Câu này hum wa em nói với cả bác nhể??? :D

Mày, mọi người chúc mày nhìu quá...tao vào muộn chẳng bít chúc gì :D... Thui chúc cho mày hạnh phúc nhé... luôn luôn cười, đừng đau khổ. Trong cái từ "hp" của tao có nhiều nghĩa lém đấy ;) cố mà hỉu hết :))
Thui thế thui.... chúc cho mày và tao lúc nào cũng gắn bó, để tao còn nghe mày kể chuyện mày và tao kể cho mày nghe chuyện của tao :D. Thế thui, iu mày nhìu ghê :x :*

ối dời sao ở đây đông vui dữ dzay
Chúc chi MHo chị của MHa sinh nhật vui vẻ,ăn no chóng lớn để còn rửa bát lau nhà nấu cơm rúp em gái
Tội nghiệp nó wa. Chúc chị năm sau phát triẻn bề ngang hơn năm trước, năm sau cưa dc nhiều anh hơn năm trc để em nó còn dc hưởng phúc lợi đều
À quên em chưa mua wa tăng chị dc dau het xiền rui. Thôi năm sau tặng luoon 1 thể, đỡ tôn công đi mua.Tăng em wa giáng sinh di chứ

Ui, tao cũng chúc mừng sinh nhật mày, chúc mày luôn xinh tươi như bi giờ, ước gì được nấy ;)

Chúc mừng sinh nhật em!
Sinh nhật vui vẻ va` chúc cho em có một tuổi 18 đẹp hết sảy :D

Mọi người chúc hết rồi :p , chen chúc vào đây chúc Hồng em cái, hôn em Hồng cái (èo), bắt tay thắm thiết Hồng em cái ( ;) ) ( nháy mắt đùa zai với em Hồng cái, nhớ cất cho chị 2 vé :mrgreen: ) .

Chúc em tuổi mới nhiều niềm vui mới, thành công thành công đại thành công :mrgreen: Happy Birth Day !:)

joyeux aniversaire!
Chúc mừng sinh nhật Mai Hồng!
Mãi mãi trẻ đẹp, hấp dẫn,.. :D

Chúc mừng em Hồng nhá ;)
Ủa thế em 17 hay 18 tuổi rồi :D ?

Back
Bên trên