Hình như hôm nay có sinh nhật.

Nguyễn Minh Trung
(Nguyen Minh Trung)

Rụt rè hỏi có phải hôm nay sinh nhật anh Tống Tuấn không ạ.
Tạo topic chúc mừng sinh nhật anh, cũng là làm quen luôn :D.

HAPPY BIRTHDAY TO YOU :) :beerchug: :dazzler: :guitar: Nếu không phải thì là do anh khai birthday sai ạ :D ).

Ahnh Tống Tuấn đang vi vu ở đâu rồi. Không có ở HN mà ăn SN đâu (nếu hôm nay đúng SN anh). Đợi anh về rồi tính sau nhỉ :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chúc ông anh SN dzui dzẻ nghen. Có món quà nhỏ gửi tặng ông anh đó. :D

Hô hô, chúc anh Tống Tuấn SN vui vẻ trẻ trung khoẻ khoắn may mắn... nhá!!!!!!!!!!!! :D

Vào chúc mừng sinh nhật chú Tống cái nhỉ. Chị rất ấn tượng với mấy lần tư vấn của chú ở Board Kinh Tế, cần giúp đỡ một phát là chú xuất hiện ngay. Ai bảo thời nay không còn Lục Vân Tiên? (nói sau lưng phát: nhỡ mình bị đánh ngoài đường không biết chú Tống có dám nhào dzô không :confused: :) )

Chúc sinh nhật vui vẻ, càng già nhiệt tình với HAO càng tăng. :drummer: :drummer: :drummer: :guitar: :guitar: :beerchug: :beerchug: :beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar:
Chúc mừng sinh nhật Tuấn bass nhé !

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng SN anh Tuấn phát. Chúc anh thêm tuổi mới tràn đầy hạnh phúc, làm ăn phát đạt, tình yêu tràn ngập...

Thank mọi người nhé, năm nào cũng được chúc mừng thế này vui quá.. :-* :-* :-*

Có cái này tặng mọi người này, ảnh vừa đi chụp đầu xuân ý mà ;)..

Chúc anh sn vui vẻ... năm mới lên sếp VCB cho bọn em đc nhờ :mrgreen:

Chúc mừng em Tống nhân ngày sinh nhật. Nhìn mấy cái ảnh là biết năm nay em nó sinh nhật vui phải biết. Về quê thăm ăn sinh nhật với vợ con có khác! :p

Bravo! Chúc mừng SN bác Tống! ( bố cháu dập hộ điếu thuốc đi cái, con cái ai lại để thế kia, tệ nạn chết! ) :D

Chúc mùng sinh nhật anh Tuấn ạ ;)

Mấy cái ảnh chụp nhà bác đẹp thật :p, nhưng kể ra nhà cũng hơi đông con :mrgreen: , vợ anh cười trông cũng phong cách ;) À, còn cái ảnh trên cùng nữa, trông khí thế du mục giang hồ, chất! :x :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe chúc mừng sinh nhật anh Tuấn. Chúc anh kiếm nhiều tiền mà vẫn không quên mình là.. nghệ sĩ :D Tiền vào như nước mà đàn vẫn không buông :))

Sao mọi người chỉ chúc suông thế nhỉ??? HEHE, mời mọi người đi ăn SN muộn thôi nào anh Tống Tuấn ơơơiiiiiiiiiii :D :D

hờ hờ đúng hôm sinh nhất tớ đi Sapa, về nhà vẫn có quà mới máu chứ...

Ok hôm nào lại làm quả sinh nhật muộn tớ đi. Tớ sẽ dẫn mọi người đi ăn coi như làm lại quả "Hoan lạc hội"..

Ăn toàn những thứ như thế này này..

hihih, vợ anh Tuấn tuy không còn trẻ mà sao khoẻ nhỉ, nhìn đàn con lúc nhúc của anh là biết anh ăn nên làm gia, không thì sao kham nổi cả đội bóng nữ thế kia :D chúc anh năm sau kiếm được rể tài hơn bố vợ :D

Oic, bây giờ em mới biết, Happy belated b-day anh Tuấn bát nhé :D.

Back
Bên trên