Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Ze kia!!!!!!!! Chỗ này có phải cái chợ đâu...lạm dụng wa'. Mà mày câu bài tởm quá đấy /:)

Khổ wa', gửi bài thôi mà không xong! To P.Anh: Mày ơi tao xin lỗi, chiều bố tao không cho đi...Tại dạo này tít mít wa'...hôm trước đi với con ngân lên Tràng Tiền 8h tối mới về...này, tao cũng buồn lắm hic hic...đừng giận nha...

He he sang trang rồi, yêu wa'... Ngọc ơi cho tao hỏi, học văn là 10h15' hay là kém 15' thế hả? Hình như 7/8 đã phải tập trung rồi mừ...hay, hay tao nhớ chúng mầy wa'!!!
To Miên: mày không cần xúc động thế đâu, tao vẫn tốt từ bé mừ....
Chúng mày không thấy tao đang chán đời hả...con Ze kia mày phải thương tao mà bán vé rẻ thôi chứ...tội nghiệp tao wa'...

tình hình là dạo này rất muốn đi chơi, đú đởn đâu đó, chứ cả tuần ngày nào cũng học thêm ko nghỉ thía này ớn lắm rùi, mình bắt đầu trở thành con người lạc hậu với thế giới [-(
êu, lần cuối cùng hỏi pà con có ai có lòng "hảo tâm" góp tiền mua vé chung, đi chung hôm Merino cùng tui hông đấy? hôm nọ thấy mấy pác có vẻ hào hứng tụ tập lắm cơ mà nhỉ, ai thích vi vui tối chủ nhật cùng tui ở công viên nước thì ới lên một tiếng nhá, nếu là fan của QV hoặc Bigtoe thì càng tốt( đồng chí hướng) :D

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Hè hè, thế em thix dùng từ gì... >:)
sao anh ko nói là "mèo mù vớ sữa tươi" nhẩy, em thích uống sữa tươi cực kì, sữa tươi trắng trắng, thơm thơm, mát mát, ngậy ngậy, ngon thía =P~ :x

định ko viết nữa nhưng thấy số 129 chưa đẹp nên gửi thêm bài để lên 130, biết câu gì đây, thôi đành hỏi bọn mày một câu, rút cuộc là bao giờ tập trung ở trường đây?

êu, lần cuối cùng hỏi pà con có ai có lòng "hảo tâm" góp tiền mua vé chung, đi chung hôm Merino cùng tui hông đấy? hôm nọ thấy mấy pác có vẻ hào hứng tụ tập lắm cơ mà nhỉ, ai thích vi vui tối chủ nhật cùng tui ở công viên nước thì ới lên một tiếng nhá, nếu là fan của QV hoặc Bigtoe thì càng tốt( đồng chí hướng)
:)) Anh đi, mua vé thì mua, đi chung thì đi, sợ gì nào >:) :))
Đúng là mèo mù vớ sữa tươi :p :)) :p >:) :p =P~

ze^ ze^ ze^

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

avatar >>>>>>>>>>>>>> người iu tui :x:*

Hoàng Mai Anh đã viết:
Con Ze kia!!!!!!!! Chỗ này có phải cái chợ đâu...lạm dụng wa'. Mà mày câu bài tởm quá đấy /:)
uầy!!!!!!!!

teo nói chí tình chí lý--> bọn mày câu tởm có # j `teo!!!!!!!!!

cụ nói học tiết 4 teo dek bít mấy h--> 20 mới tập trung mà!!!!!!

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:)) Anh đi, mua vé thì mua, đi chung thì đi, sợ gì nào >:) :))
Đúng là mèo mù vớ sữa tươi :p :)) :p >:) :p =P~
sặc sụa!!!!!!!!:))

riêng u B bán vé gấp đôi!!!!!!!!!!!!!!!!:))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ze^ ze^ ze^

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

avatar >>>>>>>>>>>>>> người iu tui :x:*
sặc sụa!!!!!!!!!!

lời tỏ tình vãi hay!!!!!!!!!

xíu ơi!!!!!---> ghế đây---> đổ xuống đi kon!!!!

ơ!!!!!!!!!

mà hum nay có học nhà thầy ko nhờ???---> teo ko nhớ--> cầu mong nghỉ---> e đi chơi!!!!!!!!!!

kỷ niệm bài 900 phát nhờ---> 2 hum nay câu kém we!!!!!

heheh!!!!!!!!!chúa trời thì ai chả đổ! chúa nhẩy!!!!!!!!!!!!!khỏi cần mày bấc ghế =)) :))

con khỉ ze mày câu tơm lợm!!!!!!!!chúa gì đã đến 900! nhanh nữa vào! sắp đuổi kịp chị mày rùi đấy :))

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
heheh!!!!!!!!!chúa trời thì ai chả đổ! chúa nhẩy!!!!!!!!!!!!!khỏi cần mày bấc ghế =)) :))
rồi

xong

tình iu của chúng ta đã được thiết lập ;) ;;) ;))

<:))>

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
rồi

xong

tình iu của chúng ta đã được thiết lập ;) ;;) ;))

<:))>
ngừoi yêu ơi!!!!!!cho người yêu cái pix di ! để người yêu làm ava cho đỡ nhớ =)) :)) ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên