Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho anh chen vô 1 câu nhé,bọn em can Quỳnh Phương hộ anh nhé!!!Đừng để vợ anh đi thi miss ams này nhé!(mặc dù biết thi cũng chẳng wa vòng sơ loại)Xin giúp, ai giúp xin hậu tạ 1 chầu chè!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, bọn mất dạy. Tao tưởng là chúng mày bảo chụp ảnh thẻ để đi thi Miss Ams chứ.
Sao lại Miss HAO nào nữa thế?
Đứa nào nói cho tao biết đi. Nói thật với chúng mày là tao chẳng còn cái ảnh thẻ nào, vừa mới phải đi chụp mệt phờ đây này. 1 tiếng nữa mới lấy được.
Nếu mà là để thi Miss HAO thì còn lâu nhớ b-)

Ngọc ơi, cho tao xin, chuối thế cái ảnh của mày, cho mọi người một giây phút an lành đi mày, ava gì mà bê thèng Quang vào thía kia?
Mà cái con đứng bên cạnh có phải mày ko? Ảnh nhòe quá ngẫm không ra.
Ngọc, mày đi thi Miss Ams đi, đến con ma chê quỳ hờn như tao cũng bị tống đi thi, tội gì mày không đi, nhan sắc mày chả nhẽ tàn lụi bởi tay thằng Quang (hờ hờ), cho cả nhà thấy vẻ đẹp của mày đi, đi thi đi, nhá!!!

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
con Tân iu có onl thì nhắn dượng nhá

kế hoạch ntn? ;;)

số đt cũng okie ;;)
Rất xin lỗi dượng vì hôm trước :)
Dượng nói luôn với thằng chồng con hộ con nữa, bảo với nó là có gì hẹn lần sau ;)
Iu dượng nhìu :x

Tân ới mày đang ở trường hả?

Tao cũng phải đi chụp thôi, chờ lát nhé tao té qua đó với mày, okie?

Eo ôi, hay miễn đi, chụp ảnh lằng nhằng quá, chả ai ham.

Nguyễn Hà My đã viết:
Tân ới mày đang ở trường hả?

Tao cũng phải đi chụp thôi, chờ lát nhé tao té qua đó với mày, okie?

Eo ôi, hay miễn đi, chụp ảnh lằng nhằng quá, chả ai ham.
Ây đừng
Tao ở trường bao giờ. Đừng tưởng bở mày ơi :D
Nhưng sao mày không trả lời câu hỏi của tao?
Bọn mình chụp ảnh để thi Miss gì đấy ?

Miss ams, con nào thích thì gửi luôn Miss Hao, kệ xác bọn nó.

Chán thế hình như tao lại phải đi một mình rồi.

Em con Phanh ốm nếu không mình cũng lôi cổ nó đi cùng.

Ôi, đời tôi khốn khổ

Ngu vừa thôi mày, đôi khi có những người nhìn thấy chữ tiếng việt to chả khác bò mấy mà cố tình không nhận ra, oải nhể.

Tao không chỉ mày đâu, tự tìm hiểu đê, không thì mày đi học một khóa học cách post bài mà có trích dẫn (hé hé sướng nhá).

Thôi, trót hứa với bọn nó sẽ tham gia rồi, thì tao phải đi chụp ảnh vậy (nhục hết biết)
bọn mày tah cho tao đi ,khổ lắm rùi mà My ơi muốn trích dẫn bài viết thì làm thía nào ?
mình đúng là dân mù máy tính có hạng

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ầy ;;)

cái avatar trông thật là thô bỉ ;;)

nói thật đấy ;;)
thô bỉ hay ko còn tùy vào đầu óc cái thằng xem nó bệnh cỡ nào
mà ông trích dẫn một đằng,nói một nẻo là cái kiểu khỉ gì vậy?
bọn mày cho mấy lời bình về cái ava của tao đi

tao vô cùng hoan nghênh và tuyên dương hành động nghĩa hiệp của con Tân vì đã nhiệt tình tham gia Miss ams.tao đề nghị quỹ lớp trích một số tiền bồi dưỡng cho nó

Đàm Quang Trung đã viết:
Cho anh chen vô 1 câu nhé,bọn em can Quỳnh Phương hộ anh nhé!!!Đừng để vợ anh đi thi miss ams này nhé!(mặc dù biết thi cũng chẳng wa vòng sơ loại)Xin giúp, ai giúp xin hậu tạ 1 chầu chè!!!
đáng tiếc rùi anh TRnung ơi!!!!!!!!!!!!bọn em lén chuịp ảnh bắt nó đi thi mất rùi còn đấu!!!!!!!!!!nếu nó bị loại thì may cho anh, nhưng khả năng này ít xảy ra lắm ;;) !ai bảo anh ko nói sớm :-$ =D> :))

Trời ơi,sao lại ít xảy ra,nó xí lắm ko thi được đâu.Thằng nào cho nó wa vòng 1 chắc mắt lé!!!Mong thằng dám khảo minh mẫn 1 chút(đừng quáng gà như a)!!!hehehe!!!Đừng ai nói cho P là anh nói thế nhé!!!

vũ phương ly đã viết:
Con Ngọc trời mưa to gió lớn mà lại đi la cà ---> có vấn đề về thần kinh [-x Hay tại được cô Dung "xinh đẹp" tín nhiệm nên phởn? :-? Chuyện thủ quỹ của chúng mày "gợi cảm" thì ai chả biết rồi(he he), sợ đi thi bàn dân thiên hạ lại hâm mộ quá mức ấy chứ 8-}
con kia!!!!!!!!!!!!
tha^y' teo deo. nay` it onl ne^n pho*n? ha?
dem' dung. chem. de^n' teo ha?
ngay` mai xin the^` co chua' may` se~ che^t' nghe chu*a??????????

Đào Đức Mạnh đã viết:
Thi Miss HAO làm gì cho phí hả mấy em, thi Miss Ams nổi hơn, ra quân ở Miss Ams ý, hay hơn nhiều
A ui !!! ye^n ta^m!!lo*p' e co' 8/35 du*a' di thi roai
j` thi` j` cung~ dc giai? phong cach' chung' may nho*`

Đàm Quang Trung đã viết:
a^y` a`!!!!!!!!!seo jo*` a mo*i' noi'!!!!!!!bon. e lo*~ no^p. anh? cua? noa' di roai`!!!!!!!ma` a cho no' a(n j` mo^i~ ngay` ma` xinh we'!!!!!wa? nay` wa vong` gu*i? xich' lo^ roai!!!!!!nhu*ng anh ye^n ta^mn di: ne^u' anh chiu. khao ca? lo*p' e 1 wa? tha^t. hoanh` trang' ( tri. gia' ho*n gia? thu*o*ng? MISS AMS ) thi` e se~ giup a giu*~ vo*. o*n? nha` ngoan ngoan~!!!!okie

Đàm Quang Trung đã viết:
Trời ơi,sao lại ít xảy ra,nó xí lắm ko thi được đâu.Thằng nào cho nó wa vòng 1 chắc mắt lé!!!Mong thằng dám khảo minh mẫn 1 chút(đừng quáng gà như a)!!!hehehe!!!Đừng ai nói cho P là anh nói thế nhé!!!
oai!!!! cha(ng? ai nhu* ung ne` che^ vo*. nhu* j`
cha(ng? we cha(c' so*. vo*. di thi ba con hang` xom' nghem' nhiu` we'---> mon` hang!!
ma` a o*i!!!!!!!!giam' khao? vong` 1 toan` con gai' thoai!!!!!a ye^n ta^m e lem` giam' khao? vong` 1 ne`---> cho ne^n no' wa dc la cai cha(c'!!!

Thoai ch^t' hin`h nhu* teo ca^u ho*i nhiu!!!!nhu*ng xin the^` co' chua' teo ko co^' tinh`!!!!!!cha(ng? we la^u ko onl ne^n nhiu` chuye^n ca^n` giai? quye^t'---> monmg chung' may` tho^ng cem???
hum nay phi' thia' con VI NGAN da~ dinh thi MISS AMS va^y. ma anh? chup xa^u' we!!!!!!!!!!!!!ca^u` mong no' nho*' mai mang anh? #### vi` mai l;a han cuo^i' roai ma!!!!!!!!xin tro*i` phu` ho^.

này!con ngọc kia!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!tao LONG TRỌNG TUYÊN BỐ YÊU CẦU MÀY VIẾT KIỂU CHỮ BÌNH THƯỜNG NGHE CHƯA!!!!!!!!!!!!1DDOCJ CHŨ MÀY VIẾT SỚM MUỘN GÌ TAO CŨNG BỊ TUÝET CẢ MẮT

chán wue!!!!!!!!!!!!!!!bọn mày ơi!!!sai nghe bảo là ko có giann hàng à!!!!!!!!!!!!rút cuộc là có gian hàng ko đấy! đẻ bạn An còn trổ tài trang trí gian hàng(theo phong cách bện hoạn ) nào ;;) :)) b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên