Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ôi má ơi!con Nhung giỏi quá hén.
Thế hôm đấy cụ thể thi thố thế nào???
Tường thuật lại đi Ngan.:D

con Tân iu có onl thì nhắn dượng nhá

kế hoạch ntn? ;;)

số đt cũng okie ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hóa ra con Nhung đi thi MC đấy hả? Thế mà không thèm nói cho anh em biết để còn đi cổ vũ. Em Vi Ngân "tranh vợ cướp chồng" của chị còn chưa đủ sao mà bây giờ còn chôm cả văn chương "Tiếng chim hót trong bụi mận gai" mà đưa lên đây? [-x
Lớp mình ơi, lớp mình đăng kí thi Miss Ams đi, nhiều nhiều vào, cho thiên hạ biết lớp mình gợi cảm và quyến rũ thế nào, tao thấy lớp mình có nhiều tiềm năng lắm, quỹ lớp còn kha khá để tài trợ các bạn...

Mùa xuân đi rồi mùa xuân lại lại
Cánh hoa rơi hoa lại nở có ngày
Cõi thẳm sâu kia hạnh phúc đã an bài
Hai tiếng tình yêu ta có nên dang tay đón nhận
Để rút cuộc là đắng cay bất tận
Ôi đau khổ, xót xa, vô vọng
Anh để lại cho em cái hiện thực hôm nay
Anh đã mang theo cả trái tim này
Và để lại cho em một nỗi buồn sâu lắng
Đó là cuộc sống
Một câu hỏi dường như dài vô tận...[/
B]

vũ phương ly đã viết:
Hóa ra con Nhung đi thi MC đấy hả? Thế mà không thèm nói cho anh em biết để còn đi cổ vũ. Em Vi Ngân "tranh vợ cướp chồng" của chị còn chưa đủ sao mà bây giờ còn chôm cả văn chương "Tiếng chim hót trong bụi mận gai" mà đưa lên đây? [-x
Lớp mình ơi, lớp mình đăng kí thi Miss Ams đi, nhiều nhiều vào, cho thiên hạ biết lớp mình gợi cảm và quyến rũ thế nào, tao thấy lớp mình có nhiều tiềm năng lắm, quỹ lớp còn kha khá để tài trợ các bạn...

Miss Ams thì mỗi lớp được cử 1 thôi
miss HAO thì mới là ... vô tư đi
Tao thấy Miss HAO lớp mình mà ko đi nhiều nhiều vào thì hổ danh lớp văn nhiều con gái "dễ thương" lắm đó ;;)

Thi HAO cần ảnh thui, con Ly béo tài trợ thế nào ?? :))

quên, nhắn con béo, mày để chữ kí lộn roài, tao quote bài mày mà nó để quote cả chữ kí vào , vào trang cá nhân mà sửa chữ kí đi, nếu ko thì mỗi lần viết bài mày lại phải ngồi gõ thêm chữ kí :D

Dương Thị Minh Thu đã viết:
Tao thấy Miss HAO lớp mình mà ko đi nhiều nhiều vào thì hổ danh lớp văn nhiều con gái "dễ thương" lắm đó ;;)

ầy, đúng roài ;;) chí phải

mấy bạn kéo nhau đi thi miss hao đi ;;)

nhá nhá ;;)

rồi bảo là bạn Hoàng Hà 10 tin rủ đi ấy ;;)

tớ kiếm bộn điểm chất lượng ;;)

:)) :)) :)) :))

đùa thế thôi, mọi người đi đi cho xôm tụ ;;)

vũ phương ly đã viết:

Mùa xuân đi rồi mùa xuân lại lại
Cánh hoa rơi hoa lại nở có ngày
Cõi thẳm sâu kia hạnh phúc đã an bài
Hai tiếng tình yêu ta có nên dang tay đón nhận
Để rút cuộc là đắng cay bất tận
Ôi đau khổ, xót xa, vô vọng
Anh để lại cho em cái hiện thực hôm nay
Anh đã mang theo cả trái tim này
Và để lại cho em một nỗi buồn sâu lắng
Đó là cuộc sống
Một câu hỏi dường như dài vô tận...[/
B]

oái!!!!chị ơi là chik sao chị cứ thích vạch áo cho người xem lưng thía nhỉ!!!!!!!!!!!!đấy là tại chồng chúng ta ham cái mới chị ko phục vụ được nên chồng mới cưới vợ hai đấy chứ :)) :x
THui! nhiều ngừoi đi thi làm gì ! biết cổ vũ ai được!!!!!!chị Ly đi thi đi !!!!!!!!!cả lớp cổ vũ chị !!!!!!!!!!!!!!heheheheh! em sẽ báo tin cho chồng chúng ta tù nhật bổn về dự hén!!!!!!!!!!! :-$ :)) =D>

a^y` a`!!!!!! de^? quy~ lo*p' di thi thi` giai? girl ''go*i. cam? '' cha(c' cha(n' thuo^c. ve^` LY ''vo cung`'' cua? chung' te roai`!!!!!!!!!!
cuo^i' cung` lo*p' tru*o*ng? da~ dc lem` MC---> 1 nha^n tai` dc khai qua^t.===> con XIU' thi MISS AMS con` thu? quy~ thi MISS HAO===> dc ko nho*`!!!!!

bao~ via` HN--> ke^t' we? buo^i? di cho*i ten thanh` ma^y khoi'---> lang thang, va^t. vo*` no*i hang` net, cheng? lem` dc choa' j` cho do*i`===> u*c' che^' we'!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ko phai? noi' j` da^u---> ngay` mai quye^t' tem bung`--> ly' do cam? via` ga(p. bao~---> ok

oi zo*i` o*i!!!!!!!!!!!!choa' we', die^m? so^' nhu* shit---> cau' va^t.
hum nay Dung ''co^ ho^n`''' teng. minh` ngay con 7 thi hoc. ky`--> de^n' dau; da~ the^' lai. con` gio*? tro` thu*o*ng xot'---> ****
khi ca^n` du*a' mo^m` to doc. die^m? thi` chi? ngay` minh`: De^? cai' MINH NGỌC mo^m` to le^n doc.---> boc' lo^t. ----> choa' vai~

Dương Thị Minh Thu đã viết:

Hè hè, nếu con gái lớp mình mà rủ nhau đi thi Miss HAO tập thể, quỹ lớp sẽ chi tiền son phấn, ảnh viện cho các chị cứ gọi là "càng ngắm càng yêu" 8-} nói thật tao thấy lớp mình trông cá tính lắm, có thể dáng không đẹp nhưng mặt mũi cũng dễ thương lắm đó!!!!!!!!!!!Thi đi bọn mày, tao thi với!!!!!!!!!!!!!

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
oái!!!!chị ơi là chik sao chị cứ thích vạch áo cho người xem lưng thía nhỉ!!!!!!!!!!!!đấy là tại chồng chúng ta ham cái mới chị ko phục vụ được nên chồng mới cưới vợ hai đấy chứ :)) :x
THui! nhiều ngừoi đi thi làm gì ! biết cổ vũ ai được!!!!!!chị Ly đi thi đi !!!!!!!!!cả lớp cổ vũ chị !!!!!!!!!!!!!!heheheheh! em sẽ báo tin cho chồng chúng ta tù nhật bổn về dự hén!!!!!!!!!!! :-$ :)) =D>
Ai bảo chị không phục vụ được anh LONG của chúng ta :)>- có mà chồng yếu quá không chịu được ấy chứ, chuyện "girlgoicam89" mà b-)
Nhiều người đi thi mới phản ánh được toàn diện bộ mặt lớp mình chứ, trong "Binh pháp Tôn Tử và 36 kế" đấy gọi là "phô trương thanh thế" mà. Còn chị chắc chắn sẽ đi thi rồi, nhưng mà em đừng có gọi chồng về, để chị gọi anh HÀ đến xem. ;)

Con Ngọc trời mưa to gió lớn mà lại đi la cà ---> có vấn đề về thần kinh [-x Hay tại được cô Dung "xinh đẹp" tín nhiệm nên phởn? :-? Chuyện thủ quỹ của chúng mày "gợi cảm" thì ai chả biết rồi(he he), sợ đi thi bàn dân thiên hạ lại hâm mộ quá mức ấy chứ 8-}

tao bảo này
nhân danh phó bí và lời hứa lăng xê lớp từ đầu năm,tao yêu cầu tất cả những đứa nào xinh xinh trong lớp(thực ra là rất nhiều) phải đồng loạt ra quân(thi miss hao) để khẳng định đẳng cấp Pro nổi tiếng của chúng ta.Tất cả những ai trốn tránh trách nhiệm này dưới mọi lí do sẽ bị trừng trị thích đáng dưới mọi hình thức.

vũ phương ly đã viết:
Hè hè, nếu con gái lớp mình mà rủ nhau đi thi Miss HAO tập thể, quỹ lớp sẽ chi tiền son phấn, ảnh viện cho các chị cứ gọi là "càng ngắm càng yêu" 8-} nói thật tao thấy lớp mình trông cá tính lắm, có thể dáng không đẹp nhưng mặt mũi cũng dễ thương lắm đó!!!!!!!!!!!Thi đi bọn mày, tao thi với!!!!!!!!!!!!!

tao được biết chỉ tối đa 1 ảnh là ảnh viện thôi :))

hơn nữa, thi kiểu này là tôn vinh vẻ đẹp tự nhiên ;;) ai lại dùng "đồ đã qua sơ chế" (ảnh nghệ thuật) :D như thế chứ

con Ly béo chưa chi đã nhăm nhe "quỹ lớp" :-? đúng là phong cách thủ quý :)) :D

Nguyễn Hương Lan đã viết:
tao bảo này
nhân danh phó bí và lời hứa lăng xê lớp từ đầu năm,tao yêu cầu tất cả những đứa nào xinh xinh trong lớp(thực ra là rất nhiều) phải đồng loạt ra quân(thi miss hao) để khẳng định đẳng cấp Pro nổi tiếng của chúng ta.Tất cả những ai trốn tránh trách nhiệm này dưới mọi lí do sẽ bị trừng trị thích đáng dưới mọi hình thức.

con Lan ko nói miệng ko được đâu

phải có việc làm cụ thể

đứa nào có ý kiến về việc xử lí hành vi trốn tránh trách nhiệm thì ý kiến đi
thôi bây giờ bọn mày đề cử mấy đứa xinh xinh cho tao giải quyết

vũ phương ly đã viết:
Ai bảo chị không phục vụ được anh LONG của chúng ta :)>- có mà chồng yếu quá không chịu được ấy chứ, chuyện "girlgoicam89" mà b-)
Nhiều người đi thi mới phản ánh được toàn diện bộ mặt lớp mình chứ, trong "Binh pháp Tôn Tử và 36 kế" đấy gọi là "phô trương thanh thế" mà. Còn chị chắc chắn sẽ đi thi rồi, nhưng mà em đừng có gọi chồng về, để chị gọi anh HÀ đến xem. ;)
hốhoo!!!!!!!!!!!!chị Ly yên tâm đi !chi đã mỏ miện vàn nhọc nhờ vả!!!!!!thì em quyết ko nói với chông đâu

ầy ;;)

cái avatar trông thật là thô bỉ ;;)

nói thật đấy ;;)

Tao đề cử mày đấy Lan ạ, để xem mày tự xử lý với bản thân ra sao ;;)
Thi Miss cũng tốn xiền lắm, quả thật là "lực bất tòng tâm" :))
Tốt nhất là lớp mình tham gia văn nghệ, ok? :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên