Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao có từ điển anh anh ...đủ trình thì mượn ...:D

Phương Ze XÍu Beo: mai có đứa nào có máy ảnh mang đi phát nhớ
Lỡ đâu sau này ko gặp ông í nữa8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
con miên nói đúng đấy
các anh có nói chuyện của các anh thì vào topic lý 2 nhé.hinh như em nói vấn đề này 1 lần rùi
còn tham gia chủ đề lớp văn thì hết sức hoan nghênh,:x

@ siu : con hiền ko mượn :)) mai tao mang

Tao đi tao đi tao đi tao đi :))

đc ra khỏi nhà tao mừng lắm :x :x

Mai đi chơi với zhi hao :x :x :x

uh thế anh xin lỗi vì đã làm phiền lớp em, được rùi chứ nhỉ?

Đâu sao a, thỉnh thoảng các a vào giao lưu với tụi e thì tụi e hoan nghênh nồng nhiệt.

Chỉ có điều vào mà nói những thứ bọn e ko thể hiểu đc như đức với bình hay nói thì bọn e mới khó chịu >_<

Mong bọn a ghé thăm chơi với bọn e :x chỉ đừng biến topic lớp e thành địa điểm cho bọn a buôn chuyện linh tinh với nhau thoai :D

anh mạnh nói như dỗi :))

híc :( giờ này vẫn chưa đi ngủ nè
lâu rùi mới on muộn thía

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao cũng theo chân con Xíu online mụn nè!!!!
Chà!Chúng mày định xem đồ j mà rủ nhau đi đông vui thía????Cho tao đi ké vứi!!!!

----------

hichic!
Sao Miên lại nói lỡ sau này ko gặp anh ý nữa!!!Nghe cứ như đi về nơi an nghỉ cuối cùng ý nhỉ????

----------

hichic!!
Nghe Miên nói cứ như là anh Tùng sắp đi về nơi an nghỉ cuối cùng hay sao ý???

Mới thêm cái dòng
Bạn đang nhận xét bài viết là có chất lượng, và gửi cho Ban biên tập. \n Bạn có chắc chắn về điều này không
Chơi luôn vài phát cho đời sợ :">

X( Muốn là muốn mượn bọn lớp này chứ đek ai nghĩ là thằng Mạnh có [-x
b-) Tôi del hết bài là ok chứ j` b-) X(

dỗi vớ dỗi vẩn

mưa to trong nắng vẫn vàng rực rỡ :x
.............>
cầu vồng...........:x

Thứ 7 này mọi người đi xem đồ hả ? :) Đặt hết hi vọng vào mọi người đấy ! ;;) :x

Xíu có đi không? Quỳnh Phương nữa ?

xem đồ gì thế bọn mày :D:D:D

----------

à à, đồng phục lớp
tao vừa mới giở trang trước xem :))
đọc từ cuối lên trên nó thế đấy :))

dạo này tao mù thông tin lớp mình quá
có gì hay ho đứa nào cập nhật cái :|

chán chuyện
mình cãi nhau bạn bạc cả năm trời thì con thu nó lên cho ngay câu xanh rờn là tao ko biết gì hết b-)

nhìn ava tao : đấy là mẫu áo định làm đồng phục, còn đợi thứ 7 4 đi xem vài mãu nữa
còn đang có ý định phần dưới tự túc

Cấm >_< phần dưới ko tự túc đc >_<

Chúng mày cứ nghĩ trc 1 kiểu váy, 1 kiểu quần ngố, 1 kiểu quần đùi, quần dài .... ra sau đó may trc miỗi thứ 1 bộ, cho mọi ng thik chọn kiểu nào thì đặt kiuểu đấy /:)

Tự túc phần dưới còn ra cái quái j` ><

To My:Ko thể làm được cả trên cả dưới đâu vì hầu hết lớp mình chỉ chịu nổi mức giá kịch kim là 150k cho cả bộ đồng phục lớp mà nếu như thế ko đủ chi phí!!!!Hoặc nếu đủ thì áo và quần đều ko đươc ok cho lắm!!!!Thế nên tốt nhất chỉ nên làm tốt phần áo trên thui!!!

Nếu lớp mình chỉ làm áo, mà áo đã ko có logo lớp thì chớ, lại đi lấy mẫu từ hãng nào đó thì có ra cái j` ko >_< Vì thấy mọi ng đã ko chịu logo thì mới phải cho cả phần dưới nữa giống nhau, ko thì thà chẳng đồng phục còn hơn >_<

Riêng phần trên bọn mình chọn mẫu như của Xíu tao rất thik , nhưng phần dưới chúng mày chỉ cần vẽ mẫu ra, rồi đi chọn vải, đi may, tầm 80K là có đc 1 cái váy, hoặc quần ngon lành, phần dưới ko đòi hỏi phải quá phức tạp mà chú ý dáng thôi, tiền may nhiều nhất là 50K, còn tiền vải dao động 25-35K - tao đã đi xem vải cùng với mẹ, ko thể nhiều hơn đâu.

Bây h ko phải vấn đề kinh phí mà chúng mày đã lo làm đồng phục lớp ít nhất phải tử tế và mang thương hiệu Văn 0407, còn ko thì chỉ như mặc giống nhau thôi. Vì thế tao hy vọng có được có 1 cái j` đó gọi là điểm nhấn của đồng phục lớp mình.

Bây h bọn mày kêu chỉ chịu tầm 150K thì tao cũng chịu hẳn rồi, với số tiền đấy vác về 1 cái áo, ờ, đẹp thì đẹp thật nhưng phụ huynh nào chả bĩu mỏ ra cả đống tiền mà vác về đc mỗi cái áo, thêm 50K nữa để có được cả trên lẫn dưới thì có hơn ko?

Đối với tao thì thế nào cũng đc nhưng đối với cả lớp mình thì việc mặc giống nhau ko có nghĩa là đang mặc đồng phục lớp, đồng phục trg ít nhất còn logo để biết đc đấy là Amser còn bọn mình thì sao???

----------

P/S thêm 1 dòng là chúng ta đang đi làm đồng phục lớp chứ ko phải đi shopping

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên