Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao cũng thấy nhất trí áo con Xíu up hôm nọ, áo phông dễ mặc mà kiểu đấy cũng rất trẻ và rất xinh
quan trọng là tìm được chính hãng mà đặt may
hết WC rùi chán quá thế là từ nay hết cảnh tối nào cũng thức xem đá bóng ăn hoa quả

Tao thấy chính vì chúng mình quá cầu kì nên mới khó chọn!!!
Hay đặt mua đồ của Giordano hay Ninomax cũng được!Nói chung giá cả cũng hợp lý!!!!Một số kiểu đẹp phết!

Tunnie là thành viên tích cực giúp cái vụ khen chê bài viết này sớm đổ bể :* :* :* :* :* :* :*

4 ơi h tao ko còn lí do để thức đêm nữa :((

CN này 6h tối đi học HB - cho những đứa học cùng với trường ngoài :D con nào nghe đc thì nghe nhá. MK tao đi học lão lại lôi vụ hôm nọ đứng đường cùng 2 cục cưng lớp HÓa của lão thì nhục ko biết chui vô đâu.

Vụ đồng phục :x xúc tiến mau đi :D tao thấy mọi ng đều zuyệt mẫu của Xíu roài mờ :D bi h chúng mày chịu khó đi tìm cái kiểu đấy đi :x

thê là thế nào tao ko hiểu:-?
thế chủ nhật tao có phải đi học ko
chương trình lý luận hay là văn 12

mọi người đểu ủng hộ yêu quá :*

bi h đi tổng hợp ý kiến thêm rồi xem hàng thế nào nhé :))
sướng quá hhehe

tao xíu :D

tốt wa':D
tao vẫn chưa mún nhìn mặt Hói đâu 8-}
hỏng hết mùa hè ah`:))
mà đồng phục xúc tiến lun đi mọi người ạ, ko chờ lấy ý kiến hết nữa, mỗi người 1 ý kiến mệt lắm:D thôi thì, ta chơi kiểu" áp đặt" :)):p

Tao học với trường ngoài vì nhỡ đâu có hy vọng ... đi học cùng với tao ;) :))

chết chết :))

@đầm: ủng hộ hết mình :x cả lũ hôm nào lon ton đi hỏi han thị trường rùi may luôn thể :x

thế nếu bi h tao muốn học lớp 12 thì đi học cn chứ gi :)) tất nhiên là tao không bao h muốn :D

thế còn lớp mình thì ko cần học hè a :-?

dc tao cũng thích kiểu áp đặt
những đứa khó tính như con my con 4 mà cũng chịu chắc cũng nhiều người chịu thôi =)):))

tao thì muốn đi học hói :)) có gì còn sau h học đi linh tinh , chứ đâu có lý do ra khỏi nhà :-? :(

Điều tồi tệ ? nhiều vô lối
Mk thằng AVAVT >_< Host mà làm quiter >_> Ko cứu anh em gì cả >_> Làm tao đang chết chìm bên D4 >_> Mk, sao máy tính hỏng mà ko có tiền mua mới thế này >_>
Sáng nay như thằng dở hơi ý 8-} Vứt Linh bẹn vào D4 8-} Bắt ngồi chờ mình >_>, làm mình tốn cả tiền net >_>
Đi xem sách cũng ko đào đâu ra quyển đấy >_> MÌnh săn bao lâu rồi mà hoài ko có vậy >_>
>_> Chán vật ạ, :(( Luật doanh nghiệp và Báo chí ở VN như shit >_> Dự thảo sửa đổi cũng chẳng khá hơn j` :(( Tương lai kế hoạch vĩ đại coi như bước đầu phá sản =(( ==> Đành nghĩ cách khác vậy >_> :-? Dù sao, có êkip tốt rồi >_> thành công chỉ là thời gian >_>
>_> 8-} Viết sai mấy từ vớ vẩn 8-} Bị bác chửi cho một trận vì tội viết xấu còn sai
>_> Mẹ ơi... >_> Đêm qua khốn nạn thế, viết xong một truyện cực tâm đắc nhưng mà >_> mình căm thù ngày hôm qua >_> >_> Bây giờ ...
Xúc cảm của thời gian chỉ là như thế ^^ Chính xác là như thế >_> Mình nghĩ như thế thật à >_> Điên bố nó rồi >_> Nhưng công nhận là viết hay ^^ >_> ... Lại nghe một đứa nữa nói về chuyện đấy >_> Liên quan quái j` đến mình cơ chứ >_> Mình đã bảo thế cơ mà >_> Sao vẫn thế này >_> Oh My God ! >_> Điên mất thôi >_> Cái món quà mình làm làm j` cơ chứ >_> Ko ai muốn lấy đâu >_> Biết thế sao vẫn làm >_> Khốn nạn quá >_> ***** thằng ngu >_> >_>
Nhận ra điều kì diệu nhất sẽ xảy ra khi mình ko còn tin vào điều kì diệu nữa >_> sao mình vẫn tin dù mọi việc đã đến thế này >_>
Thôi, out, tìm chỗ ngủ thôi >_>

Hiểu Bình nói j` chết liền

oái, cứ hỏi qua Manh miếc các kiểu đã chứ:D
nói chugn bọn cán bộ lớp thì phải thông báo cho chúng nó 1 tiếng:D
-------
Hói đú thế chưa chịu mở lớp hè ah để chị iem còn gặp nhau8-}

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
à tý quên
có đứa nào hôm qua xem đá bóng ko :D

cả wc tao gọi là xem dc 2 trận : mở màn và kết thúc :D

kết thúc thì ngủ hiệp 1 , lơ mơ hiệp 2 , nhướn mắt hiệp phụ và ngồi căng thẳng những phút cuối cùng b-) :)) đấy cũng gọi là xem nhỉ :p

hôm qua mình cá độ thắng thằng tùng, kiểu này khỏi mua quà sn cho nó :)) sướng quá :))[/I][/B][/COLOR][/COLOR][/COLOR]
OÁi cả WC tao cũng xem được có 2 trận:D
Trận chung kết :))Đúng lúc chúng nó đã xong quả penalty cuối cùng đâng wn mừng thì tao bật dậy xem:))Cũng kịp hiểu có những gì đã xảy ra8-}
trên nhà ông tao toàn dân học tiếng PHáp nên hum đó buồn thiu ah:(8-}

a há
chính ra hôm đó phải cho thằng nhót đến ở nhà anh em mày :))
mày đến ngủ với tao chị em mình cổ vũ ý :))

uh ! hói đú quá
nhưng mà bi h đi học thì dạy gì, chương trình 12 thì tao học rồi
chả lẻ đi học lý luận điên tình à :((

(cầu mong HB ko vào hao :D )

học rùi học lại cho chắc:D
chủ yếu là được gặp chị em:D
với mày là được ra khỏi nhà hít thở không khí trong lành:))

hehe học 12 rùi ko phải học lại nữa
số tao đúng là số con cua bò ngang, lúc người ta đi chơi mình ở nhà, lúc người ta đi học mình đi chơi, lỡ hết bao nhiu vui vẻ
đồng phục thì bọn mình mang cái mẫu định chọn ra một hãng vn nào đó hỏi họ có may được ko, trong lúc đấy kết hợp xem thêm các hãng vn, ưng được cái nào thì uki

Ng Việt xài đồ Việt cho rẻ chúng mài ạh :D tao đồng ý ý kiến 4 nhưng việc mang mẫu ra thì phải tìm đc 1 ảnh to vào :D cả đằng trước và đằng sau cho rõ dáng :D

Tao đi học Hói sẽ hỏi cho bọn mày bao h lớp mình học 12 và lý luận cho :x

Nguyễn Hà My đã viết:
Tunnie là thành viên tích cực giúp cái vụ khen chê bài viết này sớm đổ bể :* :* :* :* :* :* :*
Đựoc thế anh càng mừng ;))
btw... Bình: [-( [-(

Này, có kiếm được hàng may đảm bảo không đấy? /:)
May xong nó biến dạng thì hay :))

Yêu cầu may thử trước 1 cái mang về.

ừa chỉ sợ là may ko dc như mẫu thôi :\
vì hàng xịn tất nhiên là khó bắt chước rồi, nó làm ra để thiên hạ làm nhái dễ dàng thì đã ko gọi là hãng xịn
nhưng cú đi thử biết đâu đấy :x

@ 4:4 đi nhớ phone em di mới nhé ::p
@ siu:xin mày! công nhận học hoí dc gặp chị em nhưng mà ngồi nghe thầy nói 2 tiếng oải quá :\

Đã có tao:))Oải cái giề muh oải:))Gì chứ 2 tiếng hay 12 tiếng thì chị iem mình vẫn có trò để chống chán:D
@Beo: mày may thử trước đê;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên