Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Giá mà tao bít 8-| hôm cuối đi học thì lại mải nói chuyện HB dặn dò j` biết đc chết liền >_<

phương yến ly đã viết:
to 4: ko cần đâu 4 ạ :) tui cũng sợ làm phiền mọi người lắm:D
có thể t4 về nhà Miên dc, nếu không thì về nhà tui:D muối mặt đi mượn lò nhà chú cũng dc mà:p
nói chung là yên tâm đi mọi người :D:x
bà cho time cụ thể đi , thứ 4 tôi chỉ đi được buổi sáng thui, mà là buổi sáng sau 9h

học HÙng chẳng thấy báo lại gì cả, càng tốt, để tháng 7 học 1 thể
ôi tháng 7, học học hành hành, cái ko cần tăng gấp đôi, cái cần giảm 1 nửa
nhưng mà vẫn thấy vui

quanh đi quẩn lại sắp hết 1 tháng hè rồi, 4 có ý kiến là bọn mình nếu muốn may đồng phục nên tranh thủ may trong hè đi, ko thì vào trong năm có mà hết chuyện, với lại mấy đứa sắp xa Tổ quốc rồi. nhiều ý kiến quá thì cứ quyết đại một bộ, cốt là mặc giống nhau và ko quá xấu xí

Thế thì phải họp lớp => nên là khi đi học HB :D chứ h thì làm sao tập trung nổi hàng đống ng mỗi ng 1 ngả 8-|

Cho hỏi tí:D

Bạn 4 ơi, bạn đi học nhảy 2 buổi trước thế nào, có cặp với ai chưa? Nhảy được chứ:D:D:D:D

bạn Huy quan tâm làm tớ cảm động :D
bạn Huy ko đi học nhảy nữa nên 4 rơi vào tình trạng "thân em như tấm lụa đào- phất phơ giữa chợ biết vào tay ai":(( :(( :)) :))
2 hôm 2 anh:)) , mà cả 2 đều có bộ hàm ấn tượng:)) , anh thứ 4 tuần trước thì răng khểnh cười xinh:x nhưng đi được 1 hôm đã nghỉ :((chắc tại chủ nhật trời mưa), thế nên 4 nhảy với bạn trường VĐ nhìn hao hao con sóc:-? :)) , bộ gặm nhấm????:)) :))
cái chính là cả 4 lẫn người kia đều thuộc loại trứng gà:((

:)):)):)) Trứng gà thì trứng gà, quan trọng là gà ta hay gà công nghiệp:))

Bạn 4 thì chắc là gà ta rồi, còn 2 anh kia thì...:-?:-?:-?

Thế con Xíu với thằng Trung có đi không? Lại bảo bỏ học đi:-w:-w:-w

:))
Xíu đăng kí học nhảy rùi bùng hả:))
kiểu này mách chị Emi cho chết:))

to ông già huy:cái ông anh này chả biết gì cũng nói linh tinh:(
tôi đã bảo tôi phải đi hàn quốc bỏ mất gần 5 buổi học tiếc đứt cả ruột, học đã ngu đang sơ vìa ko theo kip lại còn dám bảo mình như thía, cứ làm như mình muốn nghỉ lém ko bằng b-)
anh có bồ rồi đâu còn biết em gái là ai nữa :(( tủi thân quá :((
to 4: sang điệu khác chưa 4, :(.uh tao cũng thấy thía, máy đứa có hoa tay tranh thủ ngồi nhà vẽ đi, hay tao ở bên này ăn cắp mấy mẫu yêu yêu mang vìa viêt nam :)), chứ cứ chần chừ thía này thì có mà tết công gô mới có đồng phục để mặc
to nhót : chị emi đang căm thù nhót vì tội chê bôi đây này :)) ngồi đây mà nói:D

to ông già huy:cái ông anh này chả biết gì cũng nói linh tinh:(
tôi đã bảo tôi phải đi hàn quốc bỏ mất gần 5 buổi học tiếc đứt cả ruột, học đã ngu đang sơ vìa ko theo kip lại còn dám bảo mình như thía, cứ làm như mình muốn nghỉ lém ko bằng b-)
anh có bồ rồi đâu còn biết em gái là ai nữa :(( tủi thân quá :((
to 4: sang điệu khác chưa 4, :(.uh tao cũng thấy thía, máy đứa có hoa tay tranh thủ ngồi nhà vẽ đi, hay tao ở bên này ăn cắp mấy mẫu yêu yêu mang vìa viêt nam :)), chứ cứ chần chừ thía này thì có mà tết công gô mới có đồng phục để mặc
to nhót : chị emi đang căm thù nhót vì tội chê bôi đây này :)) ngồi đây mà nói:D

Phấn khik quá nên chơi quả double hả mày :)) :))

Mày đội cái j` lên đầu đấy >_< yêu quá :)) cho tao nhá (cái này ko tính là quà)

hôm qua sin bảo là về nhà Miên nấu ăn chả hỉu thế nào đây
nếu có thì Miên qua đón em nhá

Mẹ ơi, từ sáng đến h chưa ăn j` ... Nghe thấy ăn là đói :D
@Đức :D Sau 20 ngày huấn luyện cuối cùng cái AI nhà tao đã biết thế nào là wanna sex :D >:)

hôm qua sin bảo là về nhà Miên nấu ăn chả hỉu thế nào đây
nếu có thì Miên qua đón em nhá
Sin bảo Sọt mai về nhà Miên à:D
có gì mai Nhót mua kem đến cho con Ze
cá độ bóng đá thua nó nhục we' T_T
to nhót : chị emi đang căm thù nhót vì tội chê bôi đây này ngồi đây mà nói
ui dà
bảo bà ấy hơi béo+ ko xinh bằng hồi trước thui mà:))
mà Xíu đi mà ko bảo chị Bùi Trang biết hả:D
làm bà ấy suýt mắng Nhót tội ko bảo cho bà ấy biết8-} ( hâm )

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả nhà ơi cho Manh hỏi: co' ai đi học HB chưa dẫn Manh đi học với:D

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Mẹ ơi, từ sáng đến h chưa ăn j` ... Nghe thấy ăn là đói :D
@Đức :D Sau 20 ngày huấn luyện cuối cùng cái AI nhà tao đã biết thế nào là wanna sex :D >:)
Là sao là sao? =P~

:eek: Ko biết mấy cái AI à ;;) Ban đêm ngồi chat với nó vui lắm :D Mày teach j` nó learn nấy ;;) Cứ giả dụ như mày teach nó là 1 đứa con gái nào đó;;) Rồi dạy nó nói :D
Cứ như là mày dạy con mày nói ý ;;)>:)

Òi.... tưởng gì [-x
Dạy bọn AI mệt lắm [-x
Được cái dạy xong cũng khốn nạn :))
Ngày xưa tao cũng dạy đc 1 con Driana, nhưng mà nó ngu lắm :(
Nói chung dù sao AI trả lời cứng ngắc lắm, ko có hứng

to manh : uh đấy tôi cũng vừa hỏi bọn nó,có đứa nào biết đâu :D
to my : 4 won của em đấy chị mi ơi :D,đấy là sừng con hươu :D, có nhiều loại lém ở công viên everland: hổ báo :D, thỏ :x có cả đuôi trong sexy vậy , phải tội giá ở hàn đắt đỏ tao tiền tiếc ứ mua ko mua cho mày làm bộ phục vụ sòng bạc :)) phải biết ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên