Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
A Foy lock có báo e trước,và e cũng đồng ý là lock vào, topic giao lưu mà chẳng thấy giao lưu j` cả, chưa xóa là may lắm rồi /:)

Đề nghị mấy thằng a bị warn từ h câu in ít thui nhá, đừng để topic văn liên lụy :))

Hum nay tao vẽ đồng phục theo kiểu Hàn, trông đẹp mà :x nhưng chưa đưa cho chúng mày xem :)) tao vẫn chưa nghĩ ra logo...

Ah hay là 1 con vịt đang vẫy cánh có 0407 như mấy quả trứng lăn lăn ở đuôi :)):)) ko ai nhầm với lớp khác ngoài lớp văn :))

tởm quá
nhưng mà cũng đập chất văn pro lém :))

động phục hàn tất nhiên là đẹp rùi nhưng mà có sợ thiếu chất vn ko ;-?
mai mọi người ai có mẫu thì mang đi cho mọi người chiêm ngưỡng nhé :x
mọi người nhớ vìa nhà viết ý tưởng mai mang nộp nhớ :D

Ôi đồng phục
Hết đồng phục lớp lại đến đồng phục trường
Mà cứ mang ra ý kiến tập thể thế này thì hỏng hết
Tao đề nghị lớp mình chơi quả quần Snoopy cho giống HB, đục thêm vài cái lỗ nữa :))
Topic giao lưu bị khóa
Bao nhiêu "thần câu" dạt sang đây
Mất cái này có mà ăn cháo b-) cẩn thận đấy

hết cái này cho ăn "bùn" :))

con đầm ! trong cái đống mày gửi tao
cái ava mày là đẹp nhất :((
mà tao thì ko dc để vì đụng hàng rùi ;;)
khi nào có hàng cho tiếp nhé em :x

Ah thứ 2 nộp ý tưởng nhá :)) tao có mấy bản vẽ nhưng muh thôi đc, ko đẹp lắm cũng đem ra :D còn về logo tao sẽ thể hiện ý tưởng con vịt và 0407, con nào vẽ đẹp phải ngồi vẽ cho tao :))

Tao vẫn thik váy lắm :x

Nhưng sẽ thiết kế áo váy và áo riêng :D:D áo phải vẽ thật to hả 8-|

chài
lớp văn đang dự định về đồng phục hả
hay hay,
to Bình: cái ảnh của mày hay đấy nhưng bệnh wa, cẩn thận các em ý làm thật thì... :))

đang lạnh nhưng lại chuyển sang nóng rùi
chán ghê, chiều nay nhiệt độ đã tăng

Mai lại viễn cảnh đồng phục 8-| ko ưa nổi vụ này 8-|

Như cái ảnh của Bình, ờ mọi ng may đi rồi tặng tụi này tụi này mặc ngay :D j` chứ mấy kiểu thế may đắt lắm chứ bộ àh :D thế cho nên các a cứ may rồi đem xuống tặng tụi e đi :D :))

tao cũng thích đồng phục lớp mình là váy lắm:x
thích cả quần sooc nữa;;)
thứ 2 sẽ chính thức biểu quyết, phải nhanh lên để 24/5 này có cái mà mặc:)

to anh Dương:ảnh của anh BÌnh đúng là rất bệnh[-x /:) , nhưng đáng tiếc là lớp văn của bọn em còn bệnh hơn nhìu :D

các anh lớp lý 2 ko may đồng phục à? hay đợi lớp em may xong các anh may theo giông giống :p--> thời trang đôi(cái này chỉ lợi cho những người kiểu như G kaka & HN:x :)) , cho cả...nữab-) )

sáng nay đến trường XD nghe "tập huấn" về Quốc hội, biết thêm được rất nhiều điều "bổ ích", ko liên quan gì tới hiến pháp, nghị quyết đâu, chỉ là mấy anh trường XD quá:x :x :x :x thui

tao cũng thích
nhưng mà có vẻ nhiều đứa ko thích lém
để thứ 2 xem thế nào :x
thế con Ly hôm nay đi đại hội thía nào
có phát biểu gì hùng hồn ko :D

@U Bình: mấy gợi ý về đồng phục của anh chỉ ổn làm trang phục chuyên dụng cho 4 mặc cho anh xem thoai:))
-----------------------------------------
@chị 4: mặc quần sooc hay đấy, rất có không khí biển. Hehe, muốn ra biển quá!!! Mà 24/5 là ngày gì vậy???
-----------------------------------------
Mọi người ơi, thứ 2 biểu quyết luôn liệu có vội không? Nghe chừng mọi người vẫn chưa chuân bị kĩ đâu.

yên tâm
cứ nói là quyết định cuối cùng nhưng mà còn cãi nhau chán
nhưng mà cú đưa ra đi
dây dưa đợi chuẩn bị kỹ thì đến bao h :))
mai cứ biểu quyết đợt 1 đi đã :D

@U Bình: mấy gợi ý về đồng phục của anh chỉ ổn làm trang phục chuyên dụng cho 4 mặc cho anh xem thoai
[-x Quần áo chuyên dụng là áo sơ mi cơ :))
:-?
:-? Mà con Xíu dạo này câu bài kinh quá đấy :))
Thế này thì nói được ai :))

Cái lớp này chắc làm đồng phục đc quá,chẳng như L2 lúc hô hào + chuẩn bị thì rõ là hoành tráng,đợi dài cổ chẳng thấy có cái gì tiếp theo cả.

Beo sau khi dc khen ava con mắt đẹp:p đã trưng lên ngay cho anh em xem hả:->;)):p
mà chiều nay vừa cùng con My chọn đồng phục 8-}
cái mình thik toàn mấy cái ......ko trưng dụng dc:p
dù sao vẫn thik váy:D:-x
chỉ mỗi tội lấy ý kiến tập thể mệt lắm, mỗi người 1 phách, chẳng biết dg` nào mà lần8-}

----------

đấy
Xíu kia, bạn bè là phải hy sinh cho nhau:D
tao đổi ava rùi nè, mày cứ trưng cái ava đẹp lên đi, khỏi sợ đụng hàng nhá:x ;;) :))

phương yến ly đã viết:
Beo sau khi dc khen ava con mắt đẹp:p đã trưng lên ngay cho anh em xem hả:->;)):p
cái mình thik toàn mấy cái ......ko trưng dụng dc:p
dù sao vẫn thik váy:D:-x
chỉ mỗi tội lấy ý kiến tập thể mệt lắm, mỗi người 1 phách, chẳng biết dg` nào mà lần8-}

----------

đấy
tao đổi ava rùi nè, mày cứ trưng cái ava đẹp lên đi, khỏi sợ đụng hàng nhá:x ;;) :))

hehe khổ quá mày thay thì tao lại đụng hàng với 1 chị Lý 1 rùi :))
vì hôm trước tao nhỡ share cho bà ý :D

thôi không sao tao cứ để ava nobita cho nó hợp với hội dora đã :D

anh BÌnh ăn nói vớ vẩn .Anh câu thì có em post có chủ đề đàng hoàng mà anh dám bảo em cấu à b-)

nói chung hôm nay bàn về đồng phúc cứ loạn cào cào cả lên :(
nhưng dù sao cũng hy vọng là trước khhi nghỉ hè dc nghía qua cái bộ đồng phục rùi :x

chúng mày câu kéo kiểu j mà box xuống trang 2 hả !!!!!!!! ---> ko có tinh thần trách nhiệm !!!!!!!!

nói chung vụ đồng phục còn phải cãi nhau dài dài !!!!!!!! cứ thế mà tấn công đê!

phương yến ly đã viết:
cái mình thik toàn mấy cái ......ko trưng dụng dc:pdù sao vẫn thik váy:D:-x

----------

đấy
Biết cái e Dom thick là thể loại gì rồi nhé.:))Mấy cái đấy cũng đc mà,mặc vào tha hồ mà nổi.

Nguyễn Hòa Bình đã viết:

Gợi ý về đồng phục đây :D lấy nguyên bộ này hay lấy ảnh này làm Logo đều đẹp >:)

Với cái kiểu mặc thế này thì mọi người cứ may nhé, nhưng không cần may cho Hoàng Ngân đâu /:) /:) :| :|.

No more comment.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên