Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đi Mỹ xong rồi nếu k kiếm đc học bổng nào khác, thì quay về nước học tiếp lớp 12, lúc đó bạn bè đang học ĐH năm nhất rồi /:) k đồng ý chút nào :(

Chả có vấn đề gì.... nếu bạn bè học ĐH thì ko còn là bạn bè nữa à? [-x
Nói thế chắc những thằng trượt ĐH đi tự tử hết rồi quá [-x

Tôn Hồng Đức đã viết:
Chả có vấn đề gì.... nếu bạn bè học ĐH thì ko còn là bạn bè nữa à? [-x
Nói thế chắc những thằng trượt ĐH đi tự tử hết rồi quá [-x
Nghe cũng có lí đấy ...thảo nào HD tập tự tủ :))

Cái thân nó nó còn chả lo được, suốt ngày trong sự bao bọc của người thân bạn bè, lúc nó đi như thế này rất vội vàng chưa chuẩn bị được tâm lí, sang bên đấy bỡ ngỡ rồi nhỡ có chuyện gì đó thì mình nó lo giải quyết, làm sao mà yên tâm cho được, nghi ngờ khả năng của nó lắm /:)

Dĩ nhiên bạn bè học ĐH rồi thì vẫn cứ là bạn bè, nhưng nó bị hẫng mất 1 năm so với mọi người, điều đấy cũng là thiệt thòi còn j` /:)

Đi thì học được bài học kinh nghiệm, nhưng cần phải thực tế một tí, du học không phải là đến nơi thiên đường, nó đầy những khó khăn, mà PA thì e rất nghi ngờ, nếu không muốn nói là không thể tin tưởng vào khả năng tự lập của nó được, vẫn luôn phản đối kịch liệt /:)

Cái thân nó nó còn chả lo được, suốt ngày trong sự bao bọc của người thân bạn bè, lúc nó đi như thế này rất vội vàng chưa chuẩn bị được tâm lí, sang bên đấy bỡ ngỡ rồi nhỡ có chuyện gì đó thì mình nó lo giải quyết, làm sao mà yên tâm cho được, nghi ngờ khả năng của nó lắm /:)

Dĩ nhiên bạn bè học ĐH rồi thì vẫn cứ là bạn bè, nhưng nó bị hẫng mất 1 năm so với mọi người, điều đấy cũng là thiệt thòi còn j` /:)

Đi thì học được bài học kinh nghiệm, nhưng cần phải thực tế một tí, du học không phải là đến nơi thiên đường, nó đầy những khó khăn, mà PA thì e rất nghi ngờ, nếu không muốn nói là không thể tin tưởng vào khả năng tự lập của nó được, vẫn luôn phản đối kịch liệt /:)

Đi thì học được bài học kinh nghiệm, nhưng cần phải thực tế một tí, du học không phải là đến nơi thiên đường, nó đầy những khó khăn, mà PA thì e rất nghi ngờ, nếu không muốn nói là không thể tin tưởng vào khả năng tự lập của nó được, vẫn luôn phản đối kịch liệt
:D Anh nghĩ My nên đi du học hơn là PA :D
;) Suy nghĩ chín chắn lém :D

Ngày mai 08-03 tao_Siu_ thay mặt anh em chúc chị em lớp mình ngày càng xinh ra:x ,da là cứ phải "trắng có nắng thêm hồng" chứ đừng đen như tao:(( :)) b-) , giao lưu tốt với các anh zai:)>- b-) ( câu mày là dành riêng cho kon My:D

Thôi, tình cảm là chính tiền bạc là phụ, anh chúc các em 8-3 vui vẻ hạn phúc nhé (chúc suông :D )

:D Lâu lắm mới thấy con My post bài :D
Chúc Mừng 8-3 lun :D
Nói luôn (Dù biết là chẳng ai đọc đc trước ngày mai) là ko có gì đâu :)) Anh Bình để tiền cưới vợ cơ :p :))

Mai chúng ta bán buôn kẹo nhé Tao đang trong tình trạng completely out of money :))

giao lưu tốt với các anh zai ( câu mày là dành riêng cho kon My

Khỏi nhắc :)) tao ko yêu cầu ai phải tặng quà nữa đâu, có lòng thì tặng, không tặng thì thôi :)) (thấy cái trò như mọi khi của mình thậtvô duyên),nhắc lại ai mà e lỡ vòi quà thì xin lỗinha, ko cần quà nữa chỉ nhớ chúc mừng 1 câu thôi :))

A Bình fải ghi lâu lắm con Siu ko post bài chứ, My với Siu nó khác nhau ghê lắm ah :))

quanh đi quẩn lại thì vẫn thấy a Bình là một người ky bo!!!!:-"

hum nay thấy thật bùn vì đã làm cô giận :(
nhưng mà bánh ngon quá đi=P~
nhẹp nhẹp, cảm động

8-| ờ bánh ngon thì ngon thật, nhưng muh, tiết của cô tao thấy nản quá đi, chẳng nhẽ cô hỏi a y với a manh đi đâu thì bảo đi mua bật lửa để đốt nến cho bánh 8-3 tặng cô 8-| nghe thật là đau lòng nhưng hình như cô chả hứng thú j` với ngày này, làm bao dự định của lớp mình cũng như hy vọng tan biến thành mây khói hết cả, để đến lúc ăn mất cả ngon :(

Hôm nay 2 em lớp văn lại tạng mình kẹo nhân ngày 8-3 8-}
Thôi dù sao cũng gửi lời chúc ngày phụ nữ tới tất cả các em gái lớp văn
Và sau tới là tới cả các bạn gái, mẹ, vhij gái và em gái của các em :p

Xin lỗi hôm nay anh hết tiền đến định mua kẹo đem đi phát chẩn cũng chả có :((
Thôi khi nào có tiền khao ăn sau nhé :p

8-3 vui vẻ cả nhà nhé :D các vợ các chị đừng có giận vì không có quà :)) :*
Ai rỗi thì tuần sau em được nghỉ , lên chat chit tí nhá :*
Nguyên đã đóng dấu kí tên :D

vũ phương ly đã viết:
nhưng mà bánh ngon quá đi=P~
nhẹp nhẹp, cảm động

chuyện;;)Bánh do chính tay hotboi chọn, ko ngon mới lạ:D
Chị 4 khen thế ko thấy thừa ah:))
Thực ra là vì tại mỗi người được 1 miếng bé tí nên mới ngon:d em mua 1 cái to đùng về nhà, 3 người ăn==>phát ngấy8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên