Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đề nghị các đồng chí L2 không câu bài ở đây nữa làm hỏng hòa khí 2 lớp . Có box giao lưu là đủ để các anh vào rồi . Đây là box văn cơ mà :D
chú thik cho U B : e Nguyên đây :)) vợ ơi , chồng sắp nghỉ tháng 3 rồi , vợ bảo có nên về không ??

bọn mày Tao bảo một câu thôi ĐỪNG CÂU BÀI ở đây nữa
Dù sao thì đây cũng ko phải box lớp mình
Mà bọn mày làm như thế này nhỡ box bị lock thì sao
Tình cảm 2 lớp là tốt nhưng nếu bị lock liệu nó còn nguyên ven ko

Đừng câu bài nữa Thỉnh thoảng vào hỏi thăm thì được chứ cứ kiểu bôi chuyện ra câu hàng trang ntn liệu có ổn ko
KO CÂU NỮA NHÁ !!!
Lần cuối đấy

MK cái bọn này, ăn nói lịch sự+nhắc khéo từ mấy trang trước mà không nghe, cút đê
Topic này là tâm huyết của tao đấy, đừng có mà để nó bị lock
Ông Khoa, ông Long Lùn với ông Hồng Đức cút về chuồng giao lưu mà câu, mei, trước khi post bài đọc lại law của cái topic này hộ cái
Xấu hổ

Thôi đc rồi.... bạn chuyện nghiệm túc: Em Ngân up mấy cái ảnh hôm trước lên photobucket rồi PM gửi cho anh đi :(( (Resize lại cỡ còn 500-600 pixels gì đấy thôi ko cần to đâu)

chú thik cho U B : e Nguyên đây vợ ơi , chồng sắp nghỉ tháng 3 rồi , vợ bảo có nên về không ??
nghỉ được mấy ngày:-/
về đi ^_^

----------

chú thik cho U B : e Nguyên đây vợ ơi , chồng sắp nghỉ tháng 3 rồi , vợ bảo có nên về không ??
nghỉ được mấy ngày:-/
về đi ^_^

thôi không về nữa :(( nghỉ 1 tuần , nhưng mà em sợ học hành đang lận đận , về bi h thì chết :D không sao đâu anh , hè em về 1 tháng cơ mà , đi chơi vô tư , không được thì noen về , lúc đấy thì tha hồ vui :D

mai kiểm tra 1 tiết lý, sung sướng của cuộc đời:))
thôi đành tự an ủi nước nổi bè nổi vậy:))
chúc mừng sinh nhật anh KHoa:) =D> :D, 1 tuần + 1 ngày sau là mùng 8/3;;)

ơ, SN anh Khoa à, chúc mừng nhé :D
Mai tao thề với bọn mày tao mà làm hết bài Lý của Hải hói tao ăn chay cả năm luôn :D

mồng 8-3 mình bị ốm nặng nằm nhà
ko đi đâu được
chán thia'(tử vi nói vậy)

mồng 8-3 mình bị ốm nặng nằm nhà
ko đi đâu được
chán thia'(tử vi nói vậy)

8-3 nên trốn nghỉ ở nhà, đến trường chắc teo
Gặp mặt ai cũng sợ :p

CMSN Mai Tỉ Tỉ :*:*

Mai đi mì tôm chanh (hết thì mì bò chua cay hoặc phở) e khao :)) (vừa chôm chỉa được 25K) bóp bụng khao a ăn vậy >_<

PA đang có ý định đi du học theo cái giao lưu văn hóa Mỹ >_< , ko có ý j` đâu nhưng mà nếu nó quyết định thế thì kể ra rất vội vàng /:)

@PA: bảo mày nhiều rồi, nếu như mày muốn đi thật sự thì mày bớt mơ 1 chút và lo thực tế một tí, không phải muốn đi là đi được ngay mà nó còn nhiều cái mày chưa ngờ đến lắm !!!

Đúng thế còn nhiều cái nguy hiểm lắm PA ạ,em ở VN thì a còn có thể đảm bảo cho e có 1 cuộc sống tràn đầy màu hồng chứ,lúc em mà đi Mỹ rồi thì anh chịu thôi:D

----------

Đúng thế còn nhiều cái nguy hiểm lắm PA ạ,em ở VN thì a còn có thể đảm bảo cho e có 1 cuộc sống tràn đầy màu hồng chứ,lúc em mà đi Mỹ rồi thì anh chịu thôi:D

Em PA định học tập anh Thái lớp anh à
Anh cũng không biết thế nòa nhưng thấy nhieu người khuyên em không đi, anh góp thêm 1 phiếu để níu kéo hộ bọn nó :p

Lâu lắm rồi mới online.
Công nhận đa phần L2 câu bài trên này nhiều quá.
Ngày mai phải làm bài Thạch Lam 2 tiết.
Thứ 2 có bài 1 tiết Lượng
Thứ 3 là Hóa và Sử, một số đứa sẽ phải nộp bài thực hành Địa (cái bài làm trong 2 tiết ý)
Thứ 5 đến lượt Xù
Thứ 6 bắt đầu kiểm tra miệng Kĩ nông :((
Và chuẩn bị lo cho bài 15' Lý vì bọn mình chưa có bài nào.
Nói tóm lại, đi học không cần mang sách vở nữa, mang mỗi giấy kiểm tra thôi :))

Đi Mỹ cũng tốt chứ sao? Nói chung mình theo xu hướng cứ để mọi người làm những việc người ta thích :))

----------

Đi Mỹ cũng tốt chứ sao? Nói chung mình theo xu hướng cứ để mọi người làm những việc người ta thích :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên