Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HB là kí zi` vậy 4?
Hix!hôm nay nhảy cho cả cái củi trỏ vào khuôn mặt ngây thơ,bé bỏng,đáng yêu,mềm mại của e Kondom,em có sao ko?cho anh xin lỗi nhé!(thực ra lúc về anh đau hết cả tay)
Sao hôm nay đội múa ko tập vậy?nhớ mấy người đội múa quá!(nhớ mỗi 1 người à)

Đội múa tập luyện thế là ổn ổn rồi, chỉ cần ghép lại vài lần nữa là ngon thôi :x

:* tất cả mọi ng

:* a bình

:* 4

:* các kaka

cỏ mềm! cỏ mềm !:((
bình iu quái sao ko lên bd bài này nữa hả :((

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
oh! nói chung sang tuần ai dẫn chương trình thì lên kịch bản đoàng hoàng đê! chứ thấy lộn xộn kiểu j y!
Thi bây h mới có danh sách mấy tiết mục đơn, mà nói chung thì danh sách đã ổn định đâu mà kịch bản đàng hoàng.Yên tâm, cùng lắm thì Beo lên bốc phét cũng ra ý mà:D
@a Bình: "anh hài hước còn em thì duyên dáng" là cái thể loại j vậy?Nói chung trong tuần này phải bàn bạc cho ra phần này đi.

hic, bị cái củi trỏ của anh Huy vào mặt khiếp thiệt8-} lệch hết cả mẹt:(( [-( b-)
sức trẻ ghê thật;;) :)) :> :(
chịu đau đớn thế mà mình có dc j` đâu cơ chứ:(( :-s
vẫn nhớ đội múa(nhất là 1 người):(( [-x, thế mới đau chứ[-x
b-) /:)
tình hình rất là tình hình[-( :-? b-) /:) [-x :x

Thi bây h mới có danh sách mấy tiết mục đơn, mà nói chung thì danh sách đã ổn định đâu mà kịch bản đàng hoàng.Yên tâm, cùng lắm thì Beo lên bốc phét cũng ra ý mà
@a Bình: "anh hài hước còn em thì duyên dáng" là cái thể loại j vậy?Nói chung trong tuần này phải bàn bạc cho ra phần này đi.
:p
;;) Nói chung là cái đầu anh là một kho ý tưởng :p
;;) Ko lo ko lo :p
@xíu [-x Trách 4 đừng trách anh [-x
@đầm :)) Thằng Huy thì [-x :p
Đùa :p Cái sign chuối quá :)) Như thơ trẻ con ấy :p

Nguyễn Hà My đã viết:
Đội múa tập luyện thế là ổn ổn rồi, chỉ cần ghép lại vài lần nữa là ngon thôi :x

:* tất cả mọi ng

:* a bình

:* 4

:* các kaka

Ko tìm thấy chỗ của chị :( :((

Chết thật!sao mụ vợ lại mò vào tận đây đc nhỉ?hi vọng là chỉ vào câu bài,ko đọc linh tinh!
Em kondom nói thế là ý gì?a ko hiểu?

Em ý nói thế mà cung không hiểu
Vì đến tao còn không hiểu mà :))

Bình ơi mày khắm quá, nói những câu không thể chấp nhận
Ôm việc về rồi lại lằng nhằng không ra đấu thì teo
Tốt nhất làm trò chơi cùng tao là tốt rồi :D

Thằng Bình là thế đó!cuối cùng thì nó trong ban nào?hay chỉ là trong BTC_cái ban long tong nhất!

Không dù sao cũng có đóng góp đấy
Nhưng nghe nó nói câu kia khắm quá :-?

À Huy ơi, tao hiểu ý em Ly rồi
ý em là mày sao giờ còn nhớ đến em PA làm gì
em ý có... rồi ;;)

Tuấn!mày nói gì?nói thẳng và thật ra cho tao nghe xem nào!mày đừng có úp úp mở mở thế!làm như thế tao sốc mà chết đấy!thà đau 1 lần rồi thôi mày ạ!

Ơ tưởng mày biết rồi
Chắc em PA ko còn thuộc tầm kiểm soát của mày nữa rồi :))

Mày vẫn hát, mất đi người yêu... người yêu anh trên thế gian còn rất nhiều cơ mà :))

Ừ!thế nhưng mà bây h con gái nó khôn ra nhiều rồi!tao ko còn mấy người yêu nữa!
Thế chuyện e PA là thế nào rồi?hix!tao ko tin đâu!hôm nọ đi mua bim bim cùng tao e vẫn còn ...mà!

Biết đâu được đấy
Em ý chắc không ngố ngố như mày tưởng :D
Mà khéo do mày đầu độc nên nó cũng biết thế nào là đời :))

Mà lo gì, em KD vẫn đang đợi kia kìa :p

Mày nói gì thằng Mai kia?mày bảo ai ngố?mày ko thấy từ ngày đi nhảy tao mới "tiến bộ" ah?liệu ai đầu độc ai?
E kodom thì liên quan gì ở đây ?

:-? b-) /:) e hèm
đề nghị 2 anh chuyển chủ đề nhá[-x /:)
sao lại lôi kondom với PA vào đây nhỉb-) [-x
gây mất đoàn kết nội bộ bọn em bi h
anh Huy sao bảo bố anh gọi cơ màb-) :-? /:) [-x
mà hôm đi mua bimbim giữa anh và PA xảy ra chuyện j` hử:-/ sao lại "vẫn còn...." là sao??:eek: :-/ :(( 8-} :-?

@thằng a: cấm cãi :)) k thì hậu quả thế nào a bít rùi đấy :D nửa đêm cho a biết thế nào là thánh ca :D

Mà 2 ng câu trắng trợn nhể :))

Đề nghị lập lầu mới, do pa pa nào đó đứng ra quản lí, có 3 a zai là MTT, chị Hiu Lô, a Bình pứm :D trong lầu ồi, thiết lập thêm vài nhân nữa là đủ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên