Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các em 05-08 sao thích giao lưu với các chị 04-07 thế, chị thấy mấy em 05-08 cũng có 1 số em đc mà (tuy hơi cá vàng :p )

@ABì: câu nhiều lên chứ ;)
@Dũng: khỏi khen chị vui tính :D xấu hổ lắm :)):))

* thế chú Nhót vứt bạn chú đi đâu :)):)) quà cho ông B sẽ có lúc 10h sáng mai :))

hôm nay mới 19 mà sao phải tặng chỉ có vợ 3 hôm nay tặng thôi

----------

Ze us ????????

----------

Ze us ????????????

----------

sao viết 3 bài khác nhau nó cho làm 1 là sao?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đau tim thế, đoạn Vân ko tìm thấy hoa mà sợ, hic, tưởng đứa nào bất nhân bất nghĩa ăn cướp bó hoa tặng miss KA :p
Hôm nay cảm ơn bạn Yến - nhờ bạn mà bíe My ko bị điểm kém Lý :x
Up ảnh mới lên roài đóa :D Manh cóa 2 cái ảnh hay vãi ạ ;)

É :D em Mai Linh đó huh :)) NHìn thấy em này mấy lần rôi thì phải :-? Hình như bọn lớp mình chê xấu :))

một lũ khốn nạn!!!!!!!!!!!!! ko đc gọi tao là ZEus--> mât dạy :((

hôm nay đi ăn khao sn uta và NGuyên zui we--> chỉ tội thiếu mất vài mống!!!!!! đc an bét nhè--> sướng thía!!!!!

----------

:(( h mới bít lý do tao đc cộng điểm chất lượng==> hóa ra là post ảnh gái :((==> a zai nào đó xúc động we tặng điểm chất lượng!!!!!!:(( thật là khốn nạn!!!!!!:(( đúng nghĩa mama !!!!! ăn nên làm ra cũng chỉ là nhờ gái!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ZEZE đã viết:
h mới bít lý do tao đc cộng điểm chất lượng==> hóa ra là post ảnh gái ==> a zai nào đó xúc động we tặng điểm chất lượng!!!!!! thật là khốn nạn!!!!!! đúng nghĩa mama !!!!! ăn nên làm ra cũng chỉ là nhờ gái!!!
thế cị còn mún j` hơn nữa?làm ăn phát đạt thế còn je` :))

Khờ khờ..Hum nay đi ăn về bị đau bụng dữ dội, quằn quại suốt 2 tiếng đồng hồ, mồ hôi nhễ nhại....:D:D:D
Giwof thì hết rồi!
Chắc các chị cugnx đang bị đau bụng nên không lên post bài hay sao thế nhỉ:)):))

trẻ kon lon ton==> ko cần bit!!!!!:D

cái ảnh đấy gái lừa tình--> ko làm hỏng anh e!!!!!!!!

tình hình dạo này tình hình giao thông VN phọt phẹt we---> đi học HOI' BOY tắc đường ghê gớm đành vô net câu bài!:d

Phạm Hoàng Miên đã viết:
Ngọc Anh có phải là bạn lên rổ siêu hơn Nhót ko?:D ( thấy nó quảng cáo thế:)))
Hồi trước nhìn thấy ấy tớ tưởng học sinh lớp 8 8-}

----------

Ông Bình cơ hội đấy muh:D Khao chung thế này ông ít mất ít muh ăn được nhiều.Con Beo cũng vào loại hào phóng lắm:D;;)
bạn gì ơi
sao lại nói nhau thế bao giờ không chứ???????:)
ngại wá!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên