Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Tân ko chịu vote cho mình X(

Nghỉ chơi vớ mày luôn [-(

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

(đủ dòng rồi nhá ;;) )

Vũ Minh Tân đã viết:
E hèm...
Bạn Quân có cần chỉnh sửa chữ nào không ấy nhỉ? ;;) b-)
Hóa ra lớp Toán chỉ coi mỗi Lan là "thân thiết" với "một bạn nào đó" (gọi là họ hàng xa :D), còn lại thì không còn ai nữa. [-x
Thế thì công sức thức đến 1, 2 giờ sáng của tớ đâu rồi :((
Mà bạn Quân hiểu theo nghĩa gì đấy nhở? Nếu mà "cầu nối" là dám "tay trong tay" thì... bravo!!!
@Thu: mày hơi bị "am hiểu" đấy :))
Thứ nhất:bravo nghĩa là gì?
Thứ hai:khi viết bài đó, tớ không hiểu theo nghĩa mà Tân hiểu, tớ hiểu theo cách khác.(Bất đồng ngôn ngữ là khổ thế đấy).
Thứ ba:Cảm ơn về sự đón tiếp của các bạn lớp Văn ngày hôm qua rất nhiều.

:)), bravo là gì ấy nhỉ ;;)

hôm nay lớp toán với tin sướng nhỉ ;;) tầng 2 sơn lại, đâm ra được nghỉ :))

phê wé

Bravo là tiếng Pháp = =D>
Lớp mình cũng tầng 2 ,k hiểu có dc nghỉ k:-/
Thu:tớ vote cho bạn Thu roài thì bạn Thu dễ phải chuẩn bị money đi ăn cho tớ lắm đấyb-),, tiết kiệm từ bây h là đủ đấy bạn Thu ạ>:) :)>-
Tân: họ hàng có cần nặng tay thế k b-) Số 7 đẹp hơn số 5 mà ,đổi nốt lần này thoai Tân ui ;;)

Dì ơi! Cái này gọi là "không khoan nhượng với kẻ thù" í nhầm, không thiên vị với họ hàng dì ạ.
Đã vote rồi thì phải chịu, căn bản là cháu thống kê rồi, muốn đổi thì phải sửa
-->Lười + ngại lắm :D
@Quân: này, này, hiểu cái nghĩa rì thì phải nói ra chứ?
Tớ mới hiểu được có 2 nghĩa, còn nghĩa thứ 3 là rì?

Ay ,cháu lười + ngại à,
mang bản thống kê ra đây dì làm giúp cho >:)
dù j` cũng họ hàng b-);;)

heheh! chuyện các bạn lớp toán bạn nào cũng dễ thương thì chả vui, nhẩy bọn mày nhẩy/????????? :)) ;;) :))

phải nói là các bạn lớp toán rất cá tính chứ sao lại dễ thương .

uh rôi! khổ lắm muốn gì cũng chiều !!!các bạn lớp toán thật là cá tính, tớ thấy cá tính nhất là bạn LInh :)

Công nhận là các bạn lớp Toán cá tính,chịu chơi;))Đấy,cái bạn rì nhỏ nhỏ đi giầy Jordan với 1 bạn cao to nữa,1 bạn cầm quả bóng rổ,1 bạn đút tay vào trong áo để...giữ tay chơi bóng rổ.Hehe.1 lúc sau thấy các bạn ngồi ở hàng chị Thanh,hóa ra chơi bóng rổ thật:))tay bấm nhoay nhoáy,chơi trong NBA hẳn hoi,nghệ phết:))

Bọn tớ bóng rổ đúng nghĩa mà , xem NBA , chơi bóng rổ và chơi NBA Live , nói chung là mọi thứ liên quan tới bóng rổ .

Mèng ơi,có ai nói rì đâu,chăng qua thấy các bạn bấm điện tử cũng nghệ thì quảng cáo cho bọn lớp tớ cùng bít ý muh:))Nhân tiện mời ấy tham gia bình chọn Mis Văn luôn:D.Nhào zô nhào zô,phần thưởng thú vị,thể thức đơn giản,mời lượn qua trang nhất.Nhào zô,đây là dip may hiếm có:D

Riêng về khoản games thì lớp tớ ko thiếu người tài đâu , hạng tớ chỉ là tôm tép ở lớp t

riêng về khoản games thì tớ ko quan tâm lắm(nói thế chứ hồi trước bít chơi mỗi Diablo:)))nhưng muh cái khoản còn lại muh tớ nói sao ko thấy ấy đả động rì sất???Ủng hộ lớp Văn cái.Cia cia:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Tân viết gì khó đọc quá
Cứ viết cho mọi người cùng xem chứ việc gì phải dấu

Không giấu nữa, OK?
Cái này viết là để giải tỏa tâm lý.
Viết xong rồi thì xóa đi.

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
heheh! chuyện các bạn lớp toán bạn nào cũng dễ thương thì chả vui, nhẩy bọn mày nhẩy/????????? :)) ;;) :))
Chuyện tất nhiên rồi
Nhưng thôi, để chữ dễ thương cho các bạn lớp văn thì hơn bọn tớ chỉ nhận mình vui tính thui :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên