Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Hoàng Miên đã viết:
Thống kê số phiếu bầu nhá:
Hiện dẫn đầu danh sách là Dương Thị Minh Thu với 2 phiếu =D> Bravo!!!!!Tiếp theo là Hồ Li với 1 phiếu của bạn Cường( cái này phải xem xét lại,nhiều khả năng là bạn Cương bỏ nhầm 8-} ). Đang đuổi theo sát nút 2 bạn là các ứng cử viên còn lại,(n) hiện chưa có phiếu nào :))

Đề nghị ứng cử viên Dương Thị Minh Thu ăn nói cho cẩn thận,tao cao hơn mày nửa cái đầu đấy!!!! b-) Mày liều quá đấy,linh tinh tao tính hụt số phiếu của mày bay h [-x :>

Sau đây là ý kiến của 1 nửa ban tổ chức: Đề nghị con Tân cho tên mình vào danh sách,nhằm tránh tình trạng các bác họ hàng nhà mày bù lu bù loa,gây mất an ninh trật tự, có thể làm gián đoạn cuộc bình chọn(dù sao tao cun' là người kiểm phiếu chứ ko phải mày==> ko sợ điều tiếng đau con [-x .Xin cảm ơn :)>-
Ấy !bình tĩnh! tao đã được 1 phiêud đâu, mày có đẻ cho bạn CƯờng bạn ý rút lại ko thì bảo vì tao đâu phải là em gái admin đâu!!!!!khỏ lắm từ lúc vào ám đến h ko biết bao nhiêu người nhầm họ hàng!!!đến chết :-$ [-x :((

uầy đến nước này ban tổ chức cun' ko bít là những ai được bao nhiu phiếu:(Nhì nhà nhì nhằng.Đề nghị các ban đã từng bỏ 2 phiếu thì vote lại nhá,phải quyết đoán chớ,chứ ko khéo bầu đi bầu lại,ca lớp Văn được làm MISS mất:))
@ NGÂN:tao cho rằng mày cứ nên thấy người sang bắt quàng làm họ cho rồi:))có vẻ có lợi đó,em gái admin chứ có phải đùa đâu;;)

hehe, đùa chứ, thật sự là ko được bầu cho con hả Tân ;;)

thế thì quyết định ;;)

xời

ko bầu cho ai nữa b-)

(căn bản có quen ai khác đâu mà đòi vote :D)

Mời các bạn lớp Văn sáng mai đến lớp Toán.(lời mời này có đơn giản quá không?)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
(căn bản có quen ai khác đâu mà đòi vote :D)

Dượng nói thế mà nghe được à?
Hóa ra dượng chỉ có mình Tân là con thôi ấy gì?
Dượng không "quen" con cả của dượng đúng không?
Thôi được, tuyệt tình luôn!!!

j` đây,sao chồng mình nhìu con thế này:eek:
Hix, k kiểm soát nổi nữa:D
Mà nhìu ng` k thực hiện 3 dòng wa' nhỉ:-/
chả bù cho mình, đây là dòng thứ 4 đấyb-)=D>

TO hoàng hà:ông nhớ nhá!!!!!!!!!!!lần sau có mà mượn sách thì chừa mặt tôi ra đi!!!ko quen........biết X-( [-x
A !mai đến dao lưu các bạn lớp toán à??????????mởi thế là ỏn rùi ko đơn giản quá đâu ấy ơi :)) ;;)

Tình hình là các bạn rất lấp lửng nhá!
Cuối cùng thì bạn Cường bầu cho ai ấy nhở? ;;) <Miên đâu? Ghi chép lại ngay nha mày>
Bạn Quân vào đây mà chẳng thấy nói năng gì là sao?
Con Hồ Li nếu bận chuyện họ hàng thì bầu sau cũng được :D
Quên, mình cũng chưa bầu :D
Thôi, bầu cho con Hồ Ly. Điểm chất lượng của nó cao nhất cái lớp này (hơn mình tới 3 điểm lận b-))
Số dự đoán là 6 nhá.

Chỗ này đông vui thật ...ôi hôm trước ở lớp tớ tự bầu cho mình rồi, 35 luôn ...nhưng mà tình hình này chắc phải sửa thôi...ai cũng có họ hàng thế này iem thua rùi...hic hic
Ngân ko phải bức xúc quá đâu...thế tớ bầu cho Hoàng Ngân nhé!!!!!!!!!!

À quên mất,
tớ chọn 18 phiếu nhé...
số may mắn của tớ mà

Nếu tớ không nhầm thì cho đến bây giờ, LAN-VIỆT là chiếc "cầu nối" duy nhất giữa văn và Toán.
Vì lý do đó:1 phiếu của Quân cho Hương Lan(Việt đừng nghĩ ngợi linh tinh đấy)
Số phiếu dự đoán:39

Vũ Minh Tân đã viết:
Tình hình là các bạn rất lấp lửng nhá!
Cuối cùng thì bạn Cường bầu cho ai ấy nhở? ;;) <Miên đâu? Ghi chép lại ngay nha mày>
Bạn Quân vào đây mà chẳng thấy nói năng gì là sao?
Con Hồ Li nếu bận chuyện họ hàng thì bầu sau cũng được :D
Quên, mình cũng chưa bầu :D
Thôi, bầu cho con Hồ Ly. Điểm chất lượng của nó cao nhất cái lớp này (hơn mình tới 3 điểm lận b-))
Số dự đoán là 6 nhá.

Con Tân kia, sao mày nói là bầu cho tao cơ mà ?

Tẩy chay con Tân X(

Tẩy chay cả cái thứ do nó phát động [-(

Nguyễn Minh Quân đã viết:
Nếu tớ không nhầm thì cho đến bây giờ, LAN-VIỆT là chiếc "cầu nối" duy nhất giữa văn và Toán.
Vì lý do đó:1 phiếu của Quân cho Hương Lan(Việt đừng nghĩ ngợi linh tinh đấy)
Số phiếu dự đoán:39

Nếu tớ ko nhầm thì cầu nối rõ ràng và vững chắc nhất hiện nay giữa lớp toán và lớp văn là ... mấy bài văn con Tân là cho lớp toán :D

Con con Lan và con vịt của nó thì...toàn đi "đánh lẻ"+"ăn mảnh" thôi :)) Chả đóng góp gì đâu 8-}

nhầm, gõ thiếu, phải là "làm cho lớp toán"

đánh thiếu chữ m

Tự nhiên câu thêm 1 bài nữa :D

hí, sorry con Ngân và bẹn Vi Ngân ;;)

ừa nhỉ

thế mà mình quên

hí hí, thế thì bầu cho con gái của dượng nhá :D

Bầu cho Trần Hoàng Ngân, với số phiếu dự đoán là 9 :D

Miên ơi!
Quả này thì tao với mày chỉ có mà làm mệt phờ. :(
Nhắc nhở mày luôn, "số đẹp" của bạn Mai là 5
Ban tổ chức không chấp nhận những "số đẹp" lần 2.
Mọi người làm ơn lưu ý hộ cái, OK? :)

Nguyễn Minh Quân đã viết:
E hèm...
Bạn Quân có cần chỉnh sửa chữ nào không ấy nhỉ? ;;) b-)
Hóa ra lớp Toán chỉ coi mỗi Lan là "thân thiết" với "một bạn nào đó" (gọi là họ hàng xa :D), còn lại thì không còn ai nữa. [-x
Thế thì công sức thức đến 1, 2 giờ sáng của tớ đâu rồi :((
Mà bạn Quân hiểu theo nghĩa gì đấy nhở? Nếu mà "cầu nối" là dám "tay trong tay" thì... bravo!!!
@Thu: mày hơi bị "am hiểu" đấy :))

Ây ,thực ra tớ cũng định giữ số 5
nhưng thấy mọi ng` chọn số đẹp nên tớ cũng đú ,chọn số đẹp của mình thôi:)>-
Mà cuối cùng thì ban tổ chức có dc vào danh sách vote k?:-/
Hỏi thế thôi chứ dù j` cũng vote cho bạn Thu roài:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên