Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ầy sao lại bảo bạn Thu bùng tiết thế:nono: mất hình tg. bạn í tớ càng khó giành wa`:p
Hôm nay thấy bạn Tân đứng chơi dây :x
Kiểu này hôm nào Tin Văn Pháp giao lưu cái đi :D Lớp Văn bít ít ng` we' :biggrin:

oài!!!!!!!!!!!lâu ko lên đây mà thấy vui nhờ!!!!hay thiệt
@ Tân: êu!!con 'bệnh' kia; tao ko biết rõ chuyện j` xảy ra với mày nhưng tao cũng đủ hiểu những việc làm của mày 50% mang tính chất của trẻ con--> đấy là điều chắc.Dù mọi người đánh giá ntn về việc làm của mày thì ít ra vẫn còn tao hiều cơ mà (vì tao là người đề khởi việc này mừ)==> cho nên có j` nhớ thông wa tao ko dc tự tịn làm việc j` bệnh tật đâu nha

tân ah, ;;), có chuyện rì đấy

sao đứa nào định phủ nhận tài năng con dượng nào ;;) b-)

ra đây cho dượng vặt lông lun b-)[-(

ma` con ko việc rì phải nghĩ ba cái trò lẻ tẻ đấy, thời gian chứng minh tất cả, ko phải hiện tại đâu con ạ :D, đời còn dài, vai còn rộng, hí, bực mình ức chế làm gì cho già người hả con [-x. Mà con ko được nhăn nhó đâu ah nha b-), xấu chí b-) :D

thoai, dù sao dượng cũng ko hiểu chuyện :D, nên chỉ có thể nói thía thôi :D, dù sao thì con cũng là con ngoan của dượng :x, dượng đánh giá cao con nên mới bầu cho con b-), thế nên tốt hơn là con nên chấp nhận lá phiếu của dượng b-) :)):))

bọn mày oi!!!!!!!!!!!thế cuối cùng thì kế hoạch giao lưu toán văn thât bại vì HB phản đối à??????????????????

tao phản đối vụ con Tân mở cuộc bình chọn này.Không phải tổ chức cuộc thi (cái này tốt thôi) mà là bởi cái cách mày gọi là tiêu biểu.Bởi mấy lý do sau:
-Đây là ý kiến của riêng cá nhân về cái gọi là "nhân vật tiêu biểu" thì không thể chấp nhận
-Còn các nhân vật khác của lớp đâu?????Nếu chỉ chọn có từng ấy đứa thì những đuắ khác muốn được bầu chọn cũng không đươc à????Mày làm thế này liệu có bao giwof nghĩ sẽ có những đúa khác buồn không?????Chẳng lẽ không học giỏi+không thật xinh+không năng nổ thì không thể tiêu biểu cho lớp????Mày đã bao giờ nghe câu "Đừng khen một người phụ nứ đẹp trứoc mặt 1 người phụ nứ đẹp chưa'?????
=>xin lỗi mày nhưng tao thấy cách làm này thật thiếu tế nhị
-Nhựng đuắ khác mày đã thực sự hiểu hết chũng nó chưa mà đã tùy tiện chọn ra 14 đứa rồi?????Những đứa khác thì sao??
Tao đề nghị nên cho đủ tất cả các thành viên khác của lớp (Trừ tao ra vì tao không thích mấy cái bầu với chọn dễ gây mất lòng nhau thế này)
Không phải vì tao không có tên nên tức khí phất biểu thế đâu.Xin nhwcs lại là tao không thích mấy cái bầu chọn thế này tí nào.Tao chit muốn đòi lại công bằng cho tất cả mọi người thôi

Hay thật đấy! Cuối cùng thì cũng có người dám đứng lên phản đối một cách công khai. Nói ngắn gọn là thế này nhá, mọi người đều hào hứng với cái vụ này (mọi người ở đây là để chỉ những đứa lên HAO _ trừ Tố Anh vì nó sẽ khuấy động cái topic đang có nguy cơ tán chuyện phiếm vớ vẩn này). Không tán thành thì thôi, mình nghĩ lại rồi, không có gì phải để ý quá nhiều đến lời người khác nói, 50% ủng hộ mình là điều quá thành công rùi. Sẽ chẳng có gì xảy ra tiếp theo nữa đâu, mọi người cứ yên tâm, đơn giản vì tôi thực sự thấy mệt mỏi vì cái này. Mọi người nói thì hay lắm đấy, nhưng thử hỏi ai đã chịu đứng ra làm chưa? Nếu chỉ có một mình tôi đứng ra làm thì mọi người phải chấp nhận là nó chỉ được như thế này mà thôi. Không có gì là hoàn hảo, vì thế nên cũng không có gì phải xin lỗi mấy người phản đối tôi cả. Tôi đã làm hết sức mình, và tôi tự hào về những điều tôi làm được.
Tố Anh có thể đúng một phần khi nói rằng như thế liệu có "hơi thiệt thòi" cho những người không có tên không? Tôi có thể thẳng thắn mà trả lời: có. Nhưng liệu Tố Anh có để ý khi tôi cũng không có tên hay không? Đã bao giờ Tố Anh thấy thiệt thòi cho tôi chưa? Tôi cũng mong muốn tham gia vào cái này lắm chứ, tôi cũng muốn làm một bài phát biểu cho nó hoành tráng giống Thu lắm chứ, nhưng cuối cùng, tôi vẫn phải tự gạch tên mình ra. Đừng nói với tôi là đấy là ý kiến của tôi, tôi làm thì tôi phải chịu, bởi với bao nhiêu công sức mà tôi bỏ ra vì cái này, cuối cùng là vì ai? Vì cá nhân tôi chăng? Liệu tôi được bao nhiêu lợi lộc, bao nhiêu người nữa biết đến vì cái này? Mục đích cuối cùng của tôi, dù người thắng là ai, là có thể giới thiệu được một số người lớp Văn nữa (ít ra là 14 người) với các lớp? Mục đích đó là sai sao?
Thêm nữa, với những đứa không có tên, bọn nó cũng đâu có biết là mình không có tên? Tôi tránh không nói ra điều đó, bởi tôi đã cố gắng để có thể những người thực sự tiêu biểu của lớp đều trong danh sách rồi. Có chăng, có người chỉ bới móc để mà phản bác tôi thôi (câu này hoàn toàn không dùng để ám chỉ Tố Anh đâu nhá!) Tố Anh thấy bức xúc cho những người đó, được, tôi công nhận là Tố Anh có tấm lòng Bồ Tát thật, nhưng đã bao giờ Tố Anh thấy thông cảm, hay ít ra là có một chút cổ vũ cho công sức mà tôi đã bỏ ra chưa? Nói như thế, ai cũng có thể nghĩ rằng Tố Anh đang phủ nhận công sức của tôi, vậy thì, còn có gì để nói nữa ?
Xin nhấn mạnh lại, tất cả mọi thứ bây giờ sẽ không có gì thay đổi nữa, ngoài việc tôi muốn đăng kí vào cái danh sách này. Tôi cũng muốn mọi người có những vote cho tôi. Tôi muốn có sự công bằng đối với chính mình, OK? Tất cả những ai muốn có thêm tên có thể nói với tôi để tôi viết thêm vào danh sách, nếu khôgn, đó là họ tự nguyện, đừng có ai théc méc gì nữa.
@Dượng+Quân: thanks alot for voting for me. :D
Nếu những điều trên có gì không được nhã nhặn cho lắm, thì mong bỏ qua cho. Thanks

@Ngọc+Thu+Dượng: cảm ơn, thực sự cảm ơn vì đã ở bên cạnh trong những lúc thế này.
Yêu mọi người người nhiều lắm
:x :x :x

Nguyễn Tố Anh đã viết:
tao phản đối vụ con Tân mở cuộc bình chọn này.Không phải tổ chức cuộc thi (cái này tốt thôi) mà là bởi cái cách mày gọi là tiêu biểu.Bởi mấy lý do sau:
-Đây là ý kiến của riêng cá nhân về cái gọi là "nhân vật tiêu biểu" thì không thể chấp nhận
-Còn các nhân vật khác của lớp đâu?????Nếu chỉ chọn có từng ấy đứa thì những đuắ khác muốn được bầu chọn cũng không đươc à????Mày làm thế này liệu có bao giwof nghĩ sẽ có những đúa khác buồn không?????Chẳng lẽ không học giỏi+không thật xinh+không năng nổ thì không thể tiêu biểu cho lớp????Mày đã bao giờ nghe câu "Đừng khen một người phụ nứ đẹp trứoc mặt 1 người phụ nứ đẹp chưa'?????
-Nhựng đuắ khác mày đã thực sự hiểu hết chũng nó chưa mà đã tùy tiện chọn ra 14 đứa rồi?????Những đứa khác thì sao??
Tao đề nghị nên cho đủ tất cả các thành viên khác của lớp (Trừ tao ra vì tao không thích mấy cái bầu với chọn dễ gây mất lòng nhau thế này)
Không phải vì tao không có tên nên tức khí phất biểu thế đâu.Xin nhwcs lại là tao không thích mấy cái bầu chọn thế này tí nào.Tao chit muốn đòi lại công bằng cho tất cả mọi người thôi
@ Bạn Tố Anh :tớ là ng` ngoài cuộc ,nên k có ý kiến về các đề cử của lớp Văn ,nên chiện đó k nói nữa:D
Nhưng bầu chọn thì tất nhiên phải có danh sách ứng cử chứ,chứ có phải ai cũng dc đi thi Miss đâu<Miss Ams chẳng hạn> ; cũng phải wa tuyển chọn nữa .Ý tớ k fai nói các bạn còn lại k đạt yêu cầu ,nhưng là tiêu biểu có nghĩa là phải hơn ng` khác,mặt này hay mặt khác<ầy nghe pà jà :p>
Và nếu bạn Tố Anh <hoặc bất kì ai> mà muốn đề cử vào danh sách ng` khác thì cứ đề nghị với Tân thử xem,rồi ban tổ chức <có 2 ng hả:D> sẽ xem ,như thế hay hơn nhìu đúng k???
Cuối cùng:
@ Tân: sao k tổ chức lại 1 cuộc thi khác mà có ý kiến của tất cả mọi ng` hả Tân??? Như thế sẽ công bằng hơn,vì công nhận mình đâu thể hiểu hết dc mọi ng` ,nhỡ bỏ sót ai đó hay ho ở ngoài danh sách thì phí lắm:D
Còn nữa,hình như bài trên Tân viết có 2 dòng và ăn gian 1 dòng :x :x :x nhé b-)

@Tố Anh: mày nên nghĩ thoáng hơn cho con Tân đi. Ban đầu, nhiều đứa rất hứng thú với cái vụ bầu chọn này, nhưng có ai chịu làm đâu. Cuối cùng thì một mình nó phải đứng ra làm, tất nhiên ko tránh khỏi những sơ suất. Có gì là hoàn thiện đâu :-s Mày nên thông cảm cho nó, một mình nó làm tất nhiên cũng có phần cảm tính.
Nếu ko đồng ý với cái con Tân làm thì có thể tham khảo ý kiến cả lớp, nhưng cái chính là có thể làm thế được ko, liệu cả lớp có hứng thú và ủng hộ ko, hay là lại lằng nhằng rắc rối hơn ???

Mà con Tân cũng phải xem lại đi, tao tưởng ban đầu mày chỉ định làm bầu chọn cho những đứa lên HAO thôi cơ mà, sao lại tự tiện thay đổi, để bây h rắc rối ra

Túm lại, dù gì đi chăng nữa thì cũng xin đề nghị pà kon bình tĩnh, đừng để chuyện đáng tiếc xảy ra, từ trước đến nay, lớp mình luôn được khen là đoàn kết mà, ít nhất là đoàn kết hơn rất nhiều lớp khác :D

Chúng mày mà đứa nào còn gây rắc rối thì ...chết với tao :D

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Ầy sao lại bảo bạn Thu bùng tiết thế:nono: mất hình tg. bạn í tớ càng khó giành wa`:p
Kiểu này hôm nào Tin Văn Pháp giao lưu cái đi :D Lớp Văn bít ít ng` we' :biggrin:

:D thực ra, bạn Thu từ lâu đã mất hình tượng nhờ "quả" ava "kinh điển" rùi ;;)

Dương Thị Minh Thu đã viết:
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:

Ầy ,ava hay mà,ấn tượng b-)
Nhưng cái ava trông k thấy hết vẻ đẹp zai của chồng chưa cưới của Thu đâu:D
À mà hình như Thu được 4 dòng thì phải nhẩy,nếu tính cả 3 dòng trích dẫn của tớ:D :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Tố Anh đã viết:
Ôi nóng quá,bớt nóng đi nào(phù phù..........)
Chỉ là 1 trò vui thôi làm giề mà nóng thế,lại cùng 1 lớp với nhau có gì cứ nói làm gì phải post bài mắng nhau lên đây làm gì
Tất nhiên là cái Tân cũng có 1 số thiếu sót khi đứng ra tổ chức cuộc bầu chọn này nhưng dù sao thì bạn í cũng có í tốt thôi mà
Tớ thấy cũng nên bổ sung toàn bộ girl của lớp văn vì đây là cuộc bầu chọn miss tiêu biểu cho lớp văn cờma,với cả tớ muốn vote cho bạn Tân ;;)

đấy, con cứ ngoan, nghe lời dượng b-), cho tên mình vào để dượng với thằng quân bầu, ngay từ đầu, có phải ổn ko b-)

hé hé, bây giờ tốt rồi, b-) lá phiếu của mình ko bị nó hắt hủi b-)

mà hạn chót là bao giờ nhỉ, để dượng lên nhận giải b-)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
đấy, con cứ ngoan, nghe lời dượng b-), cho tên mình vào để dượng với thằng quân bầu, ngay từ đầu, có phải ổn ko b-)

hé hé, bây giờ tốt rồi, b-) lá phiếu của mình ko bị nó hắt hủi b-)

mà hạn chót là bao giờ nhỉ, để dượng lên nhận giải b-)
Bon chen wa' đấy,đã bảo vợ lên lấy giải màb-)
Thế bạn Tân vào danh sách,thì danh sách có thay đổi ah
Bạn Tân post lại dsak đi để mọi ng` vote tiếp,còn tớ vẫn giữ nguyên lập trường : bạn Thu:D

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Dương Thị Minh Thu đã viết:
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:

Ầy ,ava hay mà,ấn tượng b-)
Nhưng cái ava trông k thấy hết vẻ đẹp zai của chồng chưa cưới của Thu đâu:D
À mà hình như Thu được 4 dòng thì phải nhẩy,nếu tính cả 3 dòng trích dẫn của tớ:D :biggrin:

Trời ơi, có thế chứ, bạn Mai quả là có con mắt tinh đời :eek: Bạn là một trong những người hiếm hoi thừa nhận ava của tớ hay đấy :x còn lại toàn là những người "thiếu con mắt thẩm mỹ", chê ava của mình :)) (hehe, bạn Tâm, nhầm, con Tâm :)) )

Cái thèng "chồng chưa cưới" đó ko hề đẹp "chai", mà gọi là...sexy ;;) Thía mới chính xác :D Nếu tò mò thì bạn Mai có thể vào đây mà xem nè
cảnh báo: nếu bạn mà bị bệnh về tim mạch hoặc ko quen với những gì ko bình thường thì đừng xem, lỡ ngất thì chết :>. Thèng này vào dạng mới nhìn đôi khi ... ko xác định được giới tính :))

01
02
03
04
05

đẹp trai vãi :D Nhìn cả ngày ko chán :))

hic, ko phải đẹp trai vãi mà là ... xinh vãi

cái thứ 3 bạn Mai nhớ click vào góc phải phía dưới,

to ra mới đẹp :))

chào các bác,dạo này bị cấm cửa==>đâm ra cun' không được online:(đường đường là trường ban tổ chức cái giải của lớp mình,thế mà em cũng chỉ giao việc được cho cái Tân nó làm,chứ tình hình cụ thể chăng bit thế nào:(Khổ thế chứ.Bác nào tốt bụng tóm tắt tình hình giải cho trưởng ban tổ chức cái:D

Là thế này,
cái vụ lập poll bình chọn, ban đầu những đứa onl trên này rất hào hứng, nhưng chỉ có con Tân đứng ra làm.

Mà một mình nó làm tất phải sai sót

Cụ thể là đáng ra chỉ bầu những đứa trên HAO thôi, coi như giải girl Văn online :D, nhưng nó lại đưa thêm những đứa ít online hoặc ko online bao giờ

Danh sách 14 đứa, ko thông qua cả lớp (mà nói thật, để cả lớp thông qua thì có mà Tết Congo mới làm được :D )
---> có những đứa ko đồng ý, cho là con Tân hơi tự do và coi thường người khác
---> thật ra thì tao thấy con Tân bị oan, lớp mình có một mình nó hăm hở làm, thía mà lại bị ăn mắng

Con Tố Anh cần thông cảm cho con Tân, mày cứ nói nó thế mà ko suy nghĩ kĩ, ko biết rõ đầu đuôi sự việc là ko được, lại còn "đòi lại công bằng" nữa, nghe hơi bị nghiêm trọng quá, trong khi làm gì đến mức ấy

Thôi nha, các chị bớt nóng đi. Dành sức để mà dùng nếu nhỡ mà ... cãi nhau với người ngoài :))

Have fun!!!

@ Thu : ảnh đẹp,nhưng tớ cũng dc xem nhìu rồi Thu ạ:D
công nhận chồng chưa cưới của Thu cá tính<quái tính nữa:D> nhỉ?
Ầy thế các bạn thông báo ngày h trao thưởng đi để tớ còn sắp xếp thời gian đến nhận giải chứ:biggrin: b-)

Thoai

Đừng có cãi nhau nhá

Đang vui muh...

Chẳng lẽ không học giỏi+không thật xinh+không năng nổ thì không thể tiêu biểu cho lớp????
Tớ thấy trong cái list ấy có nhiều người ko có đầy đủ 3 thứ ấy cơ mà?
còn lại toàn là những người "thiếu con mắt thẩm mỹ", chê ava của mình (hehe, bạn Tâm, nhầm, con Tâm )
:))

Thoai đc roài

Để tao khen mày 1 câu nhé

Trong số các ava của mày thì cái bi h là đẹp nhất

(nhất là cái dòng ấy)

Mà bi h mới thấy

cái chữ f**k đã đc khôi phục :D

À...

Sao lâu lắm chưa thấy mày change?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back