Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Minh Tân đã viết:
@Quân cò: Lại đến ấy thích chống đối nữa đúng không? Tạ lỗi mà thế đấy à? :((
Nhưng mà tớ thích bầu cho bạn Tân cơ ;;) .Girl tiêu điểm lớp văn cơ mà cho nên bầu ai học lớp văn cũng được chớ

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hé, ảnh ai vẽ đấy ;;)

trông xinh phết, nhưng diễn biến tâm trạng mỗi đứa thổ lộ rõ qua mấy câu đối thoại nội tâm quá :D

kẻ đứng đầu, ăn uống, lo lắng, suy nghĩ nhiểu, ham chơi :D

Híc, bạn Hà phân tích tranh giỏi ghê :)) Còn "đọc" được cả diễn biến tâm trạng nữa :eek:

Ko phải tớ đâu, con em nuôi của tớ vẽ đấy ;;)

Xinh "kinh dị" :D

Lê Minh Quân đã viết:
Vũ Minh Tân đã viết:
@Quân cò: Lại đến ấy thích chống đối nữa đúng không? Tạ lỗi mà thế đấy à? :((
Nhưng mà tớ thích bầu cho bạn Tân cơ ;;) .Girl tiêu điểm lớp văn cơ mà cho nên bầu ai học lớp văn cũng được chớ

Bạn Tân bạn ý biết là nếu bạn ý tham gia thì chắc chắn 100% sẽ đoạt giải

Vì Tân nổi tiếng quá mừ :D

Thê nên bạn Tân của chúng ta đã rút lui ra sau làm chân Ban tổ chức

Một hành động đáng biểu dương ??? ;;)

Thằng Quân mất dạy thật

Cướp mất công sang trang của mình :((

Điên thật X(

@Mai: cái mẹt con Thu nó dễ nhận ra lém. Trông giống cái ava của nó mờ (nhể, Thu nhể ) Hôm nào mời bạn Mai (với mấy bạn nữa càng tốt ) đến lớp Văn chơi cho bọn tớ được "mở rộng tầm mắt" nhá ? Mà bạn Mai bầu chọn thông minh rứa?
Ầy, fai là cùng nhau mở rộng tầm mắt chứ:D
mình B-) đã viết:
Câu hỏi phụ: thế có cần phải đưa ra xem bn ng` dự đoán giống bạn như 19001570 k?

Có ấy ạ. Nếu chính xác sẽ được nhận quà lun
Thế sao k thấy ai đưa ra số ng` thế?????Nếu chỉ 1 mình tớ dự đoán thì có nghĩa là dù kết wa? thế nào tớ vẫn có phần thưởng đúng k?????:smoking:
Đoán lun: phương án 1:Dương Thị Minh Thu với 6 người cùng lựa chọn giống thế =D>

dấu ":" với "D" không cách -----> :D kìa mai ơi :))
(câu hơi vô học , bà kon thông cảm , tại cái bạn gì gì bảo không cần lo chuyện 3 dòng :)))

quân đâu, kima đâu, ra đây bắt tay với tao cái, tao với mày quyết tâm bảo vệ chính kiến

bầu cho bạn TÂN ;;)

bisbisbisbisbis

Tình hình là ban tổ chức không nói lại được bọn này nữa rùi :((
Con Thu kia, ai cho mày ăn lói về tao thía hử?
Cái này gọi là iem bít mình tài hèn sức mọn không dám "nghênh chiến" mà chỉ có thể "xả thân vì nghĩa" mà thui :D
Còn dượng không iu con gái, thía này thì hỏng thật rùi :(

VVC đã viết:
dấu ":" với "D" không cách -----> :D kìa mai ơi :))
(câu hơi vô học , bà kon thông cảm , tại cái bạn gì gì bảo không cần lo chuyện 3 dòng :)))
Thế là sao :nono: phải Mai chứ
Bạn Tân hôm nào cho tớ mở rộng tầm mắt nhỉ:D Hay làm 1 giao lưu Tin Văn Pháp :-/
Cái thi này bao h có kết quả để tớ còn đến nhận wa` chứb-) :biggrin:

kq gì thế ?
xổ số kiến thiết miền Bắc (nói chung là đề) mở thưởng 7h30 mỗi ngày , tại nhà Văn hóa Thanh Niên số 1 Tăng Bạt Hổ ( trụ sở của anh là đây :)) )

Vũ Minh Tân đã viết:
Tình hình là ban tổ chức không nói lại được bọn này nữa rùi :((
Con Thu kia, ai cho mày ăn lói về tao thía hử?
Cái này gọi là iem bít mình tài hèn sức mọn không dám "nghênh chiến" mà chỉ có thể "xả thân vì nghĩa" mà thui :D
Còn dượng không iu con gái, thía này thì hỏng thật rùi :(
người ta gọi là tự do ngôn luận con ạ

dượng có làm sai với luật pháp đặt ra đâu, dượng bầu theo ý kiến của mình ;;)

hehe, thằng cường cuối cùng cũng viết được bài trên 3 dòng :))

Vương Văn Cường đã viết:
chiện chạm đúng nọc của mình , 3 dòng là còn ít [-x
Nọc wa' nhỉ?
Bài nào cũng chỉ 1,2 dòng[-x
Mà chưa bạn nào nói bao h là hạn cuối để tớ còn sắp xếp lịch đến nhận wa` chứ :)>- :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Mà chưa bạn nào nói bao h là hạn cuối để tớ còn sắp xếp lịch đến nhận wa` chứ :)>- :biggrin:
Hơ, bạn Mai hăm hở nhận quà quá nhỉ?
Nhưng mừ còn phải thống kê xem có bao nhiu người bình chọn giống ấy mới cho kết quả được :D
Mà bít đâu lại không trúng :)) ;) :| :-$
Thui, bạn Mai cứ chịu khó chờ mấy hôm nữa. Mà nếu có muốn thay đổi số người bình chọn thì cứ nói luôn đê, tớ sửa cho mà :)

dượng có làm sai với luật pháp đặt ra đâu, dượng bầu theo ý kiến của mình
Nói ngắn gọn lại nhá, ý kiến của dượng không được chấp nhận. b-)
Mà sao hai hôm nay không thấy dượng bùng tiết nhở? ;;)

Quên mất, còn cái này nữa
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Bạn Tân hôm nào cho tớ mở rộng tầm mắt nhỉ:D Hay làm 1 giao lưu Tin Văn Pháp :-/
Hix, bạn Mai cứ quá nhời, hôm nào mấy bạn lớp Pháp sang chơi là vui rùi (tớ ngại không muốn xuống vì chẳng bít lớp nào với lớp nào). Đằng nào thì 1 số bạn lớp Pháp với một số bạn lớp tớ (nói chung là một số :D) cũng có quen biết nhau từ trước.
Giao lưu Tin_Văn_Pháp thì lớp Văn ngồi nhìn lớp Tin với lớp Pháp đi ăn với nhau ah? ;;)
Tốt nhất là giao lưu Tin_Pháp_Toán_Văn (mình chủ nhà nên xếp tên cuối cho nó lịch sự :D)
Các bạn lớp Pháp chủ trì giỏi, các bạn lớp Tin lại siêu đẳng chủ tri, còn lớp Toán với Văn thì "good at" playing hehe...

Bài này chính xác là dùng để câu.
Lớp Tin với lớp Văn sẽ là 2 cái topic đứng cạnh nhau trong "vài phút" (ờ, chưa kể còn hơn ấy chứ nhẩy).
Mà sao con Thu đâu rùi? Giờ này vẫn chưa thấy lên. Thiếu tích cực quá!

Nhưng mừ còn phải thống kê xem có bao nhiu người bình chọn giống ấy mới cho kết quả được
Mà bít đâu lại không trúng
Thui, bạn Mai cứ chịu khó chờ mấy hôm nữa. Mà nếu có muốn thay đổi số người bình chọn thì cứ nói luôn đê, tớ sửa cho mà
Ớ thế dc đổi à? Thế bạn Tân cho tớ hạn cuối khóa sổ ,trước lúc khóa sổ thì nói cho tớ bít kết quả hiện tại ,thế là iên tâm tớ ẵm giải :biggrin:
Hix, bạn Mai cứ quá nhời, hôm nào mấy bạn lớp Pháp sang chơi là vui rùi (tớ ngại không muốn xuống vì chẳng bít lớp nào với lớp nào). Đằng nào thì 1 số bạn lớp Pháp với một số bạn lớp tớ (nói chung là một số ) cũng có quen biết nhau từ trước.
Giao lưu Tin_Văn_Pháp thì lớp Văn ngồi nhìn lớp Tin với lớp Pháp đi ăn với nhau ah?
Tốt nhất là giao lưu Tin_Pháp_Toán_Văn (mình chủ nhà nên xếp tên cuối cho nó lịch sự )
Tại sao lại thế?
Các bạn lớp Pháp chủ trì giỏi, các bạn lớp Tin lại siêu đẳng chủ tri, còn lớp Toán với Văn thì "good at" playing hehe...
Ầy thế nghe cũng hay,nhưng lớp Pháp ít wen lớp Toán lắm,mà toán 1 hay 2 nhỉ:-/ VỚi cả còn phụ thuộc vào mọi ng` nữa,để trưng cầu ý dân đã rồi bàn tiếp nhé:D Tạm thời là xem xét có giao lưu Tin Văn Pháp k nhé

Vũ Minh Tân đã viết:
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Nhưng mừ còn phải thống kê xem có bao nhiu người bình chọn giống ấy mới cho kết quả được :D
Mà bít đâu lại không trúng :)) ;) :| :-$
Thui, bạn Mai cứ chịu khó chờ mấy hôm nữa. Mà nếu có muốn thay đổi số người bình chọn thì cứ nói luôn đê, tớ sửa cho mà :)

dượng có làm sai với luật pháp đặt ra đâu, dượng bầu theo ý kiến của mình
Nói ngắn gọn lại nhá, ý kiến của dượng không được chấp nhận. b-)
Mà sao hai hôm nay không thấy dượng bùng tiết nhở? ;;)
he, thế thì thoai, có chết dượng cũng chỉ bầu cho con thoai b-)

ko được bầu cho con thì thôi, dượng ko tham nữa ;;)

hé hé, dượng ko bùng tiết ko khen 1 câu, lại còn càu nhàu gì nữa b-)

@Thu:
Hix, tao rất cảm ơn mày hôm nay đã bùng tiết cùng tao, bởi tao không nghĩ rằng ngoài một đứa như tao vẫn còn có đứa "liều" như mày. :D Có lẽ nếu không có mày hôm nay thì tao đã làm nhiều việc mà dẫn đến cái hậu quả khó có thể tưởng tượng nổi. Tao không sợ lớp khác vào đọc đâu, vì bài dài thì chẳng đứa nào rỗi hơi cả, ngoại trừ tao và mày :)
Có lẽ tao đã quá xúc động khi đứng trước những tình huống như thế, những lúc mà có lẽ, tao cảm thấy cả thế giới đang bỏ rơi tao (trừ một số người :D) Tao không hiểu, và cũng không muốn hiểu sự đạo đức giả là gì, càng không muốn hiểu tại sao mình lại hy vọng để rồi thất vọng như thế.
Cho đến lúc này, tao vẫn không thể hình dung được tại sao lại có những người sẵn sàng phủ định thực lực của tao để khoác lên mình nó cái áo công đi mượn. Nhưng hình như nó không biết rằng, mặc áo công hay để khoác được áo công cũng là một nghệ thuật, không biết cách mặc áo, không biết cách giặt áo, thì cuối cùng cái áo ấy sẽ chẳng còn là gì nữa cả.
Nhưng dẫu sao, tao cũng sẽ vẫn nghe mày. Còn về việc close những gì tao đang làm thì phải từ từ đã :D bởi tao phải hỏi ý kiến ca ca của tao đã. Dẫu sao, thanks mày nhìu :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, mày viết làm tao xúc động quá 8-|

Nhưng mà ai là đứa rỗi hơi hả ??? :eek:

Mà mày viết trắng ra như thế cái câu tao "bùng" tiết
---> suýt nữa bố tao nhìn thấy
---> suýt đứt :((

Dù sao thấy mày "nhăn nhở" trở lại (như thế này :D ) là tao cũng nhẹ cả người, ko thì...sốt ruột lắm :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên